Mua bán nhà đất

Nhà bán Lạc Long Quân, P10, Tân Bình,86m2 ngang 5m chỉ có 6,5 tỷ
6.5 tỷ 86 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 19/10/2022
Nhà bán Lạc Long Quân, P10, Tân Bình. Hẻm thông . Gần ngã tư Lac Long Quân – Âu Cơ Thuận tiện di chuyển về hướng ...
MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ KINH DOANH SẦM UẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KHU PHƯỜNG 25 BÌNH THẠNH - HỢP ĐỒNG THUÊ 45TR/THÁNG - 82M2 - 15 TỶ TL
15 tỷ 423 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 19/10/2022
MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ KINH DOANH SẦM UẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KHU PHƯỜNG 25 BÌNH THẠNH - HỢP ĐỒNG THUÊ 45TR/THÁNG - ...
HXH 49m2 4x12 6,1 tỷ Bùi Đình Túy Phường 24 BT Lanboxvn 987
HXH 49m2 4x12 6,1 tỷ Bùi Đình Túy Phường 24 BT Lanboxvn 987
6.1 tỷ 49 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 19/10/2022
XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - KHU DÂN TRÍ CAO - XANH SẠCH ĐẸP - 49M2 - 6.1 TỶ  Bán nhà hẻm xe hơi 49m2 4x12 6,1 tỷ Bùi Đình Túy ...
Dragon Pearl nhận booking giai đoạn 3. Phân khu tốt nhất dự án. Giá gốc từ CĐT.
0 triệu 90 m²
Huyện Đức Hòa, Long An 19/10/2022
+++Dragon Pearl_Toạ Độ Vàng, Ngàn Kết Nối+++ _ " Long Châu Đức Hoà " chuẩn bị về đích. Dự án khu Tây đẹp nhất giáp ...
Bán Nhà Quận 7, 5 Tầng , Huỳnh Tấn Phát   , 4 x 9 , nhỉnh 4 tỷ
Bán Nhà Quận 7, 5 Tầng , Huỳnh Tấn Phát , 4 x 9 , nhỉnh 4 tỷ
4.85 tỷ 36 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 19/10/2022
- HOT HOT chủ giảm trực tiếp 100tr chỉ còn 4,85 tỷ sở hữu nhà trung tâm quận 7 . - Diện tích : 4 x 9 , 36m2 , 5 tầng , ...
Nhà bán Âu Cơ P9 Tân Bình, hẻm thông- 94m2 ;6 tỷ 6, chỉ 70tr/m2
6.6 tỷ 94 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 19/10/2022
  Nhà bán hẻm Âu cơ  P9Tân Bình Vị trí đẹp,hẻm thông. Thuận tiện di chuyển đi các hướng Q11,Tân Phú Ngang 5,7m, ...
BÁN NHÀ TRUNG TÂM HỮU HÒA - CẦU TÓ, Ô TÔ ĐỖ CỬA QUAY ĐẦU - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI, 35m, NHỈNH 3 tỷ
3.3 tỷ 35 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 19/10/2022
+ Nhà nằm vị trí đẹp, để ở hoặc cho thuê làm văn phòng, + Ngõ rộng ô tô tải 3,5 tấn chạy vù vù. Trước nhà ô ...
Nhà đẹp 3 tầng K4m-Đống Đa-Thạch Thang-Hải Châu-ĐN-40m2-Chỉ 3,6 tỷ TL mạnh-Hoàng 0901127005
3.60 tỷ 40 m²
Quận Hải Châu, Đà Nẵng 19/10/2022
Cần bán căn nhà 3 tầng mới xây, đẹp và chắc chắn tại kiệt 4m, chỉ cách đường Đống Đa 50m, thuộc phường Thạch ...
Bán Homestay và đất gần dự án BẾN DU THUYỀN MARIANA MŨI NÉ
Bán Homestay và đất gần dự án BẾN DU THUYỀN MARIANA MŨI NÉ
31.5 tỷ 833 m²
Thành Phố Phan Thiết, Bình Thuận 19/10/2022
Bán gấp HOMESTAY mặt tiền đường chính cuối tháng 12, khách sạn mặt tiền 25m, 2 tầng, 9 phòng ngũ, có sân rộng 500m2 ...
Nhà bán Lạc Long Quân, Tân Bình,86m2 -ngang 5m- hẻm thông chỉ có 6,5 tỷ
6.5 tỷ 86 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 19/10/2022
Nhà bán Lạc Long Quân, P10, Tân Bình. Hẻm thông . Gần ngã tư Lac Long Quân – Âu Cơ Ngang hơn 5 x16, nở hậu Nhà đẹp, 1 ...
PHỐ KIM ĐỒNG 50m2 –7 tầng thang máy thông sàn – 3 oto tránh nhau.