Mua bán nhà đất Quảng Nam

Bán đất đường Thanh Niên 200m2 full đất ở, phù hợp ở hoặc kinh doanh
2.90 tỷ 200 m²
Huyện Thăng Bình, Quảng Nam 16/05/2026
Chào bán lô đất mặt đường Thanh Niên - Bình Dương - Thăng An, Đà Nẵng Trục đường 7,5m đường nhựa sạch đẹp ...
Bán NR tại Tân Định, Bến Cát, Bình Dương, giá thỏa thuận, 97m2
Thỏa thuận 0 m²
Thành Phố Hội An, Quảng Nam 17/03/2026
Bán nhà mặt phố tại Cẩm Phô, Thành Phố Hội An, Quảng Nam. Tôi muốn giới thiệu đến bạn một căn nhà riêng 1 ...

Nam Hội An City - Đẳng cấp thượng lưu view sông Thu Bồn-biển Cửa Đại
6 tỷ 100 m²
Huyện Duy Xuyên, Quảng Nam 16/10/2025
NAM HỘI AN CITY - ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU ! Nghỉ dưỡng tại nhà với không
Shoptel Nam Hôi An city - 3 tầng 5 phòng ngủ fulll nội thất giá re
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Duy Xuyên, Quảng Nam 16/10/2025
⭐️⭐️ Nhân booking Không vị trí từ hôm nay số lượng có hạn ⭐️⭐️ ...
Bán
Bán
Thỏa thuận 100 m²
Thành Phố Hội An, Quảng Nam 16/10/2025
Cần bán đất bến trễ 10, Cẩm hà, Hội An, Diện tích 100m2(5-20) hướng đông nam. Đường 13.5m, khu quy hoạch đường xá ...
VỊ TRÍ THUẬN TIỆN - TÂM ĐIỂM GIAO THƯƠNG
VỊ TRÍ THUẬN TIỆN - TÂM ĐIỂM GIAO THƯƠNG
Thỏa thuận 0 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 16/10/2025
☀️The Mansion là khu biệt thự sang trọng nằm tiếp giáp trên trục đường huyết mạch An Dương Vương, Trần Thủ Độ ...
05 suất biệt thự ngoại giao kề phố cổ Hội An chỉ với 16,9 tr/m² - kề sông cận biển-gía rẻ bất ngờ
Thỏa thuận 0 m²
Thành Phố Hội An, Quảng Nam 16/10/2025
Số lượng sản phẩm khan hiếm. Hạ tầng mỗi ngày hoàn thiện 1 chỉn chu, sắp tới sẽ tăng giá đợt 1 - quý anh chị ...
Bán đất đối diện chợ sổ đỏ công chứng ngay
Bán đất đối diện chợ sổ đỏ công chứng ngay
1.93 tỷ 114 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 16/10/2025
Bán đất đường 17m5 đối diện chợ đã có sổ công chứng ngay -Diện tích 114m2 ngang 6m -Cách phố cổ Hội An 5 phút di ...
chào bán lô đất nên đường 7m5 cách Hôi An 2km, giá tốt
chào bán lô đất nên đường 7m5 cách Hôi An 2km, giá tốt
Thỏa thuận 0 m²
Thành Phố Hội An, Quảng Nam 16/10/2025
chào bán lô đất nền đường 7m5. cạnh chợ , gần trường học các cấp giá chỉ 16tr/m2 có thương lượng LH:0932677621
Ưu đãi cuối năm hấp dẫn dành cho đất nền Khu Phố Chợ Lai Nghi - Hội An
800 triệu 120 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 16/10/2025
✅Hỗ trợ vay ngân hàng 80% giá trị lô đất. ✅ Thế chấp chính đất lô đất tại dự án hoặc tài sản riêng. ✅ ...
BÁN LÔ ĐẤT VEN ĐÀ NẴNG CÁCH CHỢ LỆ TRẠCH 2KM 124m2
BÁN LÔ ĐẤT VEN ĐÀ NẴNG CÁCH CHỢ LỆ TRẠCH 2KM 124m2
610 triệu 124 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 16/10/2025
BÁN LÔ ĐẤT VEN ĐÀ NẴNG CÁCH CHỢ LỆ TRẠCH 2KM. ✍️Lô đất nằm vị trí đông dân cư, gần trường học và tiệm ...
Bán Đất Trung Tâm Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam
Bán Đất Trung Tâm Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam
600 triệu 147 m²
Huyện Đại Lộc, Quảng Nam 16/10/2025
Bán Đất Trung Tâm Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam
Chỉ hơn 1 tỷ có ngay lô góc tặng nhà cấp 4 ngay chợ mới Phong Thử - Điện Bàn
1.60 tỷ 150 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 16/10/2025
✔️Bán đất tặng nhà cấp 4 gác lửng ngay bên hông chợ mới Phong Thử, Điện Thọ, Điện bàn. ✔️ Nhà có tổng ...