Mua bán nhà đất

Bán nhà LIỀN KỀ, SHOPHOUSE ngay Ngã tư Nguyễn Xiển - Khuất Duy Tiến, Mặt tiền đường 30m - Giá Ưu Đãi
18.69 tỷ 93 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 30/11/2022
Trực tiếp CĐT cần bán nhanh vài suất Liền Kề, Shophouse Nhà Phố Nguyễn Xiển, Hạ Đình, Thanh Xuân. - Diện tích: 85 - 93 ...
B án Gấp nhà do  Kẹt tiềnThành Thái, Phường 14, Quận 10, giá 7tỷ1
B án Gấp nhà do Kẹt tiềnThành Thái, Phường 14, Quận 10, giá 7tỷ1
7.1 tỷ 54 m²
Quận 10, Hồ Chí Minh 30/11/2022
Kẹt tiền bán Gấp nhà đẹp ở Thành Thái, Phường 14, Quận 10, giá 7tỷ 1 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ ...
Căn Hộ Cao Cấp Ngay Trung Tâm Hành Chính Thuận An -  0908716168 Huỳnh Tặng
Căn Hộ Cao Cấp Ngay Trung Tâm Hành Chính Thuận An - 0908716168 Huỳnh Tặng
2 tỷ 60 m²
Huyện Thuận An, Bình Dương 30/11/2022
 Em xin phép quản cáo 3 giây thông tin hấp dẫn bên dưới ạ
Bán nhà phố Ái Mộ, Long Biên. 40m2 6 tầng đường Ô tô Kinh doanh
7.5 tỷ 40 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 30/11/2022
Bán nhà Lô góc phố Ái Mộ_ Long Biên - 40m2 x 6 tầng.- T1 Gara ô tô 7 chỗ và nhiều xe máy, hướng ĐN mát mẻ, không nắng.- ...
SHOPHOUSE KHỐI ĐẾ KHU THƯƠNG MẠI ÂU CƠ - CON GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG
1.40 tỷ 60 m²
Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 30/11/2022
Shophouse khối đế Khu Thương mại Âu Cơ - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. Với mục tiêu đáp ứng nhu cầu mua sắm ...
Bán Rẻ Sát Mặt Tiền Kênh Tân Hóa, Ngang Khủng 5m, Tân Phú, 58m2, 4Tỷ2, Ms.Thủy-0382292129
4.20 tỷ 0 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 30/11/2022
** Nhà phù hợp ???** + Khách hàng tìm kiếm nhà diện tích lớn. ** Nhà có điểm mạnh ???** + Nhà diện tích lớn giá ...
Shophouse khối đế The OriGarden- Xu thế mới của các nhà đầu tư
Thỏa thuận 0 m²
Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 30/11/2022
Chỉ còn 78 căn shophouse khối đế tầng 1 thuộc giai đoạn 2 của dự án The Origarden. Với nhu cầu sở hữu và thuê mặt ...
ĐẤT NỀN SỔ SẴN BECAMEX CHƠN THÀNH BÌNH PHƯỚC 0345994340
ĐẤT NỀN SỔ SẴN BECAMEX CHƠN THÀNH BÌNH PHƯỚC 0345994340
590 triệu 250 m²
Huyện Chơn Thành, Bình Phước 30/11/2022
Chủ kẹt tiền gửi bán gấp lô đất Quốc lộ 14 vào ( 200m ) Gần khu dân cư, chợ, trường học, UNBD Minh Thắng,... Cách ...
mua luc này hoặc ko bao giờ mua được BĐS giá rẻ
mua luc này hoặc ko bao giờ mua được BĐS giá rẻ
3 triệu 170 m²
Huyện Kim Thành, Hải Dương 30/11/2022
 trí dự án Kim Đính: Nằm ngay sát mặt đường QL 17B sắp được mở rộng ra mỗi bên 10m, cạnh UBND xã Kim Đính, trường ...
Bán đất khu Phân Lô Đồng Bồ, mặt đường 21 m, Hải An, Hải Phòng.
3.87 tỷ 86 m²
Quận Hải An, Hải Phòng 30/11/2022
Bán đất khu Phân Lô Đồng Bồ, mặt đường 21 m, Hải An, Hải Phòng. DT: 86,9m2 Giá 45tr/m2 có thoả thuận Hướng: ...
Tôi ngộp lãi ngân hàng, cần bán gấp nhà Bạch Đằng, quận Bình Thạnh
2.32 tỷ 35 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 30/11/2022
Do đang ngộp lãi ngân hàng quá nên tôi cần bán gấp lại nhà đường Bạch Đằng, phường 24, quận Bình Thạnh. - Diện ...
NHÀ NGUYỄN VĂN CỪ - PHƯỜNG GIA THUỴ - QUẬN LONG BIÊN, LÔ GÓC, THANG MÁY, 2 Ô TÔ ĐỖ TRONG NHÀ, VỪA Ở VỪA KẾT HỢP KINH DOANH. LÀM TÒA NHÀ VĂN PHÒNG.
11.2 tỷ 50 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 30/11/2022
Nhà Nguyễn Văn Cừ diện tích 50m, 6 tầng thang máy, mặt tiền 6.2m. Giá 11,5tỷ. LH 0941998590 xem nhà. Mô tả :  + Nhà ...
Hiếm gặp căn thứ 2-Nhà 2 PN-(4x10)m- Nở hậu- Đường 40- Hiệp Bình Chánh,Giá chỉ hơn 3 tỷ
Thỏa thuận 41 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/11/2022
HIẾM CÓ KHÓ TÌM CĂN THỨ 2: * Liên hệ Sơn gấp kẻo không còn: 037373998709
giá siêu rẻ- không đầu tư thì chờ khi nào !
giá siêu rẻ- không đầu tư thì chờ khi nào !
0 triệu 0 m²
Huyện Kim Thành, Hải Dương 30/11/2022
Vị trí vàng nơi “trái tim” của Kim Thành – Hải Dương, ngay mặt đường QL17B tuyến huyết mạch giao thông từ Hải ...
Đất kèm nhà Second Home dẫn đầu xu thế BĐS Nghỉ Dưỡng, hệ sinh thái đa dạng
3 tỷ 200 m²
Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng 30/11/2022
Biệt thự độc bản đang chờ đón chủ nhân mới. Với thiết kế tinh tế và không gian rộng rãi, đây là nơi lý tưởng ...
Chính chủ bán 100m2 đường Lý Nam Đế rộng 29m, trung tâm TP Hội An ,có sổ đỏ,giá 55tr/m
5.50 tỷ 100 m²
Thành Phố Hội An, Quảng Nam 30/11/2022
Bán 1 vài lô đất đường Lý Nam Đế, ĐƯỜNG 29M RỘNG NHẤT TRUNG TÂM TP Hội An. ô tô đỗ thoải mái - DIỆN TÍCH ĐA ...
Bán tòa nhà văn phòng 7 tầng, thang máy, kinh doanh, Khương Đình – Thanh Xuân
16 tỷ 60 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 30/11/2022
BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG 7 TẦNG, THANG MÁY, KHƯƠNG ĐÌNH – THANH XUÂN Thiết kế thông sàn, thang máy, kinh doanh văn phòng công ...
Bán nhà Mỹ Đình, Đình Thôn, ngay cạnh KĐT Five Star - The Emerald Mỹ Đình - KĐT Sông Đà.
6.30 tỷ 66 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 30/11/2022
Bán nhà Mỹ Đình, Đình Thôn, ngay cạnh KĐT Five Star - The Emerald Mỹ Đình - KĐT Sông Đà. - Vị trí đẹp: Ngay cạnh Five ...
Bán nhà Lê Đức Thọ, chỉ 50m ra đường ô tô, 50m² x 4t chỉ 4.5 tỷ.
4.50 tỷ 50 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 30/11/2022
Bán nhà Lê Đức Thọ, chỉ 50m ra đường ô tô, 50m² x 4t chỉ 4.5 tỷ. - Vị trí: Chỉ 50m ra đường ô tô, gần đường ...
Chung cư mini Mỹ Đình, 62m² x 6T, 12 phòng khép kín chỉ 6.35 tỷ.
6.35 tỷ 62 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 30/11/2022
Chung cư mini Mỹ Đình, 62m² x 6T, 12 phòng khép kín chỉ 6.35 tỷ. - Trung tâm Mỹ Đình - Đình Thôn, gần đường Lê Đức ...