Mua bán nhà đất

BÁN NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG THU HỒI VỐN HẠ GIÁ SẬP SÀN
BÁN NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG THU HỒI VỐN HẠ GIÁ SẬP SÀN
4.8 tỷ 190 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/01/2023
- Nhà mới 100% thích hợp cho gia đình 4- 6 người ở. - Vị trí : trục đường Hà huy giáp _ nguyễn Oanh, trục đường sân ...
Bán nhà đẹp HXH, thông thoáng xác vách tân bình giá nhỉnh 3.5 tỷ
3.9 tỷ 60 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/01/2023
NHÀ ĐẸP VUÔNG VỨC XE HƠI TƠI NHÀ -HUỲNH VĂN NGHỆ GÒ VẤP XÁC VÁCH TÂN BÌNH GIÁ NHỈNH 3.5 TỶ - Nhà 1 trệt 1 lửng, ...
Bán nhà Quang Trung Gò Vấp HXH dưới 3 tỷ
Bán nhà Quang Trung Gò Vấp HXH dưới 3 tỷ
2.85 tỷ 30 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/01/2023
QUANG TRUNG GÒ VẤP NHÀ DƯỚI 3 TỶ CÒN CĂN DUY NHẤT + Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu. + Gồm 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, ...
NHÀ HIẾM 50M2 MỸ ĐÌNH, XÂY ĐẸP CHẮC CHẮN VÀO LÀ Ở LUÔN.
NHÀ XÂY MỚI FULL NỘI THẤT ĐẸP LONG LANH - 3 MẶT THOÁNG
NHÀ HIẾM 50M2 MỸ ĐÌNH, XÂY ĐẸP CHẮC CHẮN VÀO LÀ Ở LUÔN. NHÀ XÂY MỚI FULL NỘI THẤT ĐẸP LONG LANH - 3 MẶT THOÁNG
4.98 tỷ 50 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 30/01/2023
NHÀ MỸ ĐÌNH HIẾM 50M MỚI XÂY ĐẸP LONG LANH, CHỈ VIỆC MANG QUẦN ÁO VỀ Ở NHÀ XÂY MỚI FULL NỘI THẤT ĐẸP LONG LANH - 3 ...
P/lô Vip nơi hội tụ CBCC, ô tô kinh doanh đỉnh Khuất Duy Tiến 50m2x5T, giá nhỉnh 13 tỷ
13.5 tỷ 50 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 30/01/2023
Bán Nhà VIP P/lô Ô Tô Tránh Phố Khuất Duy Tiến, 50m x 5t, Giá Nhỉnh 13 tỷ. Khu CBCC View Siêu Đẹp.Đường ô tô tránh, dừng ...
Bán nhà mặt phố Nguyễn Trãi, 8 tầng thang máy, nở hậu, gara ô tô, mặt tiền kinh doanh 6.1m, 30 tỷ.
30 tỷ 71 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 30/01/2023
NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI - QUẬN THANH XUÂN - 8 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KINH DOANH TUYỆT ĐỈNH - Bán nhà 8 tầng ...
BÁN NHÀ PHÚ THỌ HÒA ,TÂN PHÚ. HẺM XE TẢI . KHU KINH DOANH SẦM UẤT .4X18.CHỈ 6 TỶ 8.
6.8 tỷ 72 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 30/01/2023
BÁN NHÀ PHÚ THỌ HÒA ,TÂN PHÚ. HẺM XE TẢI . KHU KINH DOANH SẦM UẤT .4X18.CHỈ 6 TỶ 8. -        Diện tích : 4x18m. ...
Bán căn hộ Trung Yên 1 – Trung Kính – Cầu Giấy 110m 2PN 2WC nhà đẹp thoáng giá 3.93 tỷ LH 0986128415
3.93 tỷ 110 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 30/01/2023
Bán căn hộ Trung Yên 1 – Trung Kính – Cầu Giấy 110m 2PN 2WC nhà đẹp thoáng giá 3.93 tỷ LH 0986128415 Diện tích 110m2 thiết ...
Quận 3, HXH Nguyễn Thông, cho thuê giá cao, kinh doanh nhiều ngành nghề
19 tỷ 75 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 30/01/2023
- Nhà ở khu vực kinh doanh sầm uất, khu hiếm nhà bán, cho thuê kinh doanh có dòng tiền rất tốt. - Nhà 8 tầng, bề ngang ...
Bán căn hộ A6 Nam Trung Yên – Nguyễn Chánh 43m2 1PN 1WC ban công Đông Nam giá 1.6 tỷ LH 0986128415
1.60 tỷ 43 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 30/01/2023
Bán căn hộ A6 Nam Trung Yên – Nguyễn Chánh 43m2 1PN 1WC ban công Đông Nam giá 1.6 tỷ LH 0986128415 Diện tích 43m2 thiết kế 1PN ...
Cần bán biêt thự quang trung  gò vấp ,ngay sân goff tân sơn
Cần bán biêt thự quang trung gò vấp ,ngay sân goff tân sơn
Thỏa thuận 150 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/01/2023
BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP, SIÊU ĐẲNG CẤP Chỉ Còn 18.5 Tỷ - Vị trí: Ngay Đường Tân Sơn ,p12 Gò Vấp TpHCM -Diện tích : 8m * ...
KHU VIP NGUYỄN VĂN LƯỢNG 85M2 HÀNG NGỘP GẦN TRUNG TÂM TÂN BÌNH MÀ CHỈ HƠN 70TR/M2. GỌI NGAY 0909484131
8.25 tỷ 85 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/01/2023
KHU VIP NGUYỄN VĂN LƯỢNG 85M2 HÀNG NGỘP GẦN TRUNG TÂM TÂN BÌNH MÀ CHỈ HƠN 70TR/M2. GỌI NGAY 0909484131 - Nhà hẻm xe hơi lớn ...
BÁN KHÁCH SẠN 3 SAO TRUNG TÂM ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO HOÀN KIẾM HÀ NỘI
55 tỷ 100 m²
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội 30/01/2023
Bán khách sạn 3 sao trung tâm đường Trần Hưng Đạo Hoàn Kiếm Hà Nội. Diện tích 95m xây 8 tầng 20 phòng khép kín đẹp ...
Bán đất phố Thạch Bàn - Vị trí Siêu Đẹp - Giá Siêu Rẻ,35m2,2tỷ.
2.35 tỷ 35 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 30/01/2023
+ Đất 35m2 phố Thạch Bàn, gần sát Aoen Long Biên, Hồ. + Vị trí gần sát phố, Ôtô nhỏ đi qua, ngõ thông Hồ - khu Tái ...
Bán nhà 3 tầng dân xây 40m2 - cạnh chợ làng - yên nghĩa hà đông - otô đỗ cửa, ngõ thông.
2.39 tỷ 40 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 30/01/2023
 Chính chủ cần bán nhà 40m2x3 Tầng. Dân xây, đường thông. Ô tô đỗ cửa - Yên Nghĩa - Hà Đông- Nhà dân xây còn mới T1 ...
giá chỉ hơn 400tr có ngay lô đất đầu thành phố Hưng Yên
giá chỉ hơn 400tr có ngay lô đất đầu thành phố Hưng Yên
450 triệu 70 m²
Huyện Kim Động, Hưng Yên 30/01/2023
Cần bán lô đất tại vị trí cửa ngõ sôi động nhất TP Hưng Yên, nơi đang thu hút dòng vốn đầu tư vào ngành công ...
CHỈ HƠN 75 TRIỆU/M2 SỞ HỮU NGAY NHÀ NGUYỄN VĂN LƯỢNG 4 LẦU-TIỆN KINH DOANH ĐƯỜNG GẦN 12M.LH0909484131
8.19 tỷ 90 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/01/2023
CHỈ HƠN 75 TRIỆU/M2 SỞ HỮU NGAY NHÀ NGUYỄN VĂN LƯỢNG 4 LẦU-TIỆN KINH DOANH ĐƯỜNG GẦN 12M.LH0909484131 Thông tin mô tả ...
Bán nhà đường Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi - Lê Chân - Hải Phòng
4.30 tỷ 52 m²
Quận Lê Chân, Hải Phòng 30/01/2023
Tặng Full nội thất nhà 4 TẦNG XÂY MỚI ĐỘC LẬP Bán nhà đường Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi - Lê Chân - Hải Phòng ...
ĐẤT TP. TÂY NINH PHƯỜNG NINH SƠN VIEW NÚI BÀ 6x55 HẾT ĐẤT 490 TRIỆU
490 triệu 330 m²
Thị Xã Tây Ninh, Tây Ninh 30/01/2023
Đất Tp. Tây Ninh Phường Ninh Sơn View NÚI BÀ Diện tích đất : 6x55 , Sổ hồng sẵn Cách nhựa 100m , Ô tô tới đất Cách ...
TÔI CHỦ BÁN NHÀ 3 TẤM, 112 M2 HẺM XE HƠI 5M ĐƯỜNG BẾN LỘI P. BÌNH TRỊ ĐÔNG A, Q. BÌNH TÂN GIÁ CHỈ CÓ 4.9 TỶ.
4.9 tỷ 112 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 30/01/2023
Mô tả: Ngang: 4.2 m, dài: 18 m, 112 m2, 1 trệt, 1 lầu và sân thượng, 3 PN, 3 WC, nhà vuông vức, khu an ninh, yên tỉnh, gần ...