Mua bán nhà đất

SIÊU PHẨM CẦN BÁN GẤP LIỀN KỀ VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 91m, 4T Ô TÔ DỪNG ĐỐ CHỈ 15,6 TỶ. 0962780005
15.60 tỷ 91 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 28/04/2023
SIÊU PHẨM CẦN BÁN GẤP LIỀN KỀ VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 91m, 4T Ô TÔ DỪNG ĐỐ CHỈ 15,6 TỶ. 0962780005 - Nhà nằm vị trí ...
Sốc nhiệt, cần bán gấp căn nhà vườn lài , quận tân phú, 4 - 7 nhà 2 tầng, hẻm thông tứ tung, shr, nhỉnh 2 tỷ
2.7 tỷ 24 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 28/04/2023
KHÁCH NHÀ EM CẦN NHÀ TRONG TẾT THÌ LIÊN HỆ NHÉ. + Chỉ nhỉnh:  2 tỷ ÷÷÷÷÷======÷÷÷÷÷===== + 1 căn duy nhất _ ...
Bán Nhà 10m HXH Nguyễn Thái Sơn P3 Gò Vấp, 70m2, 7X10 Chỉ 3.x TỶ Rẻ
3.90 tỷ 70 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 28/04/2023
Bán Nhà 10m HXH Nguyễn Thái Sơn P3 Gò Vấp, 70m2, 7X10 Chỉ 3.x TỶ Rẻ Mô tả: - 70m2, ngang 7m, dài 10m, sát mặt tiền - 1 ...
Suất ngoại giao giá rẻ 2PN giá 2ty7 thanh toán 18 đợt tại Gran Sunlake Văn Quán
2.7 tỷ 70 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 28/04/2023
Cần bán căn 2pn DT 70m tại Gran Sunlake Văn Quán Gia đình thân thiết với cđt nên có suất ngoại giao giá rẻ nhất thị ...
Nhà đẹp dát vàng, Hoa Hậu Q. Thanh Xuân, 75m* 6T, thang máy, Vỉa hè ô tô tránh - 22,2 Tỷ.
22.20 tỷ 75 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 28/04/2023
Bán Gấp - LK Licogi 13 - 164 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Siêu Phẩm Dát Vàng 18K - Nội Thất Đẳng Cấp Châu Âu - Đồ Gỗ ...
MẶT PHỐ HÀNG ĐIẾU HOÀN KIẾM - 5 TẦNG MT5M   VỈA HÈ 3M – 50 TRIỆU/THÁNG – 25 TỶ.
MẶT PHỐ HÀNG ĐIẾU HOÀN KIẾM - 5 TẦNG MT5M VỈA HÈ 3M – 50 TRIỆU/THÁNG – 25 TỶ.
25 tỷ 55 m²
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội 28/04/2023
MẶT PHỐ HÀNG ĐIẾU HOÀN KIẾM - 5 TẦNG MT5M VỈA HÈ 3M – 50 TRIỆU/THÁNG – 25 TỶ. - Mặt phố Hàng Điếu Kinh doanh vô ...
Bán Ki ốt sàn thương mại văn phòng siêu hiếm giá tốt sổ đỏ trao tay
11.7 tỷ 360 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 28/04/2023
Bán mặt bằng ki ốt sàn thương mại văn phòng sổ đỏ siêu hiếm Tố Hữu Trung Văn Nam Từ Liêm Hà Nội doanh thu ổn ...
Bán nhà phố dt 110m² giá rẻ huyện châu thành nè bà con
Bán nhà phố dt 110m² giá rẻ huyện châu thành nè bà con
2.30 tỷ 0 m²
Huyện Châu Thành, Tiền Giang 28/04/2023
⏩Mua nhà tặng ngay 1 bộ bàn ghế sofa và 3 cái máy lạnh trị giá 40tr cực hấp dẫn
Bán gấp căn Shophouse 5 tầng, Vinhomes Ocean Park. Giá tốt nhất dự án
13.5 tỷ 68 m²
Huyện Gia Lâm, Hà Nội 28/04/2023
Chính chủ cần bán gấp căn Shophouse phân khu Sao biển, vị trí vô cùng đắc địa, gần ngay TTTM Vincom Ocean Park, Biển ...
Bán nhà HỒ TÂY SIÊU HIẾM – 152 Thụy Khuê đi sang - Chỉ 5 tỷ hơn.
5.5 tỷ 38 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 28/04/2023
Bán nhà HỒ TÂY SIÊU HIẾM – 152 Thụy Khuê đi sang - Chỉ 5 tỷ hơn.   Nhà xứng đáng MUA tầm tiền 5 tỷ hơn. Khách ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh 2 tầng đường Tân Hòa Đông Phường 14 Quận 6 48m2 chỉ 7 tỷ nhỉnh
7 tỷ 48 m²
Quận 6, Hồ Chí Minh 28/04/2023
SIÊU HOT - MẶT TIỀN TÂN HÒA ĐÔNG 48M2 - KINH DOANH ĐỈNH - XE HƠI VÀO NHÀ. Bán nhà mặt tiền kinh doanh 2 tầng đường Tân ...
Lô đất siêu đẹp nằm gần mặt biển Dốc Lết Ninh Hải Ninh Hoà
Lô đất siêu đẹp nằm gần mặt biển Dốc Lết Ninh Hải Ninh Hoà
804 m²
Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa 28/04/2023
Lô đất thuộc tổ dân phố 9 đông cát, phường ninh hải, thị xã ninh hoà, tỉnh khánh hoà. Diện tích : 804m2 - mặt ...
88TR/M2 NGÕ 68 CẦU GIẤY, MẢNH ĐẤT VÀNG CHỜ KHAI PHÁ 210M2, CHIA LÔ
18.5 tỷ 210 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 28/04/2023
88TR/M2 NGÕ 68 CẦU GIẤY, MẢNH ĐẤT VÀNG CHỜ KHAI PHÁ 210M2, CHIA LÔ -        Vị trí ngõ 68 Cầu Giấy, ngõ 68 thông các ...
Tuyển Thành Viên Nam Nữ Đánh Cầu Lông Tại Nhà Thi Đấu QK7 2023
0 triệu 100 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 28/04/2023
Chào các bạn, nhóm mình đánh cầu lông ở nhà thi đấu Quân Khu 7 Quận Phú Nhuận.( địa chỉ 202 Hoàng Văn Thụ, đối ...
Gia chủ cần tiến bán biệt thự nhà vườn tâm huyết tại Thôn Vệ xã Nam Hồng huyện Đông Anh thành phố Hà Nội- Siêu phẩm đáng sống
13.5 tỷ 204 m²
Huyện Đông Anh, Hà Nội 28/04/2023
Biệt thự nhà vườn Nam Hồng Đông Anh – Siêu phẩm đáng sống Gia chủ cần tiến bán căn nhà vườn tâm huyết tại ...
CỰC HIẾM - 60m NHÀ  3 TẦNG - NGỌC CHI, VĨNH NGỌC, ĐÔNG ANH- Ô TÔ 9 chỗ đỗ cửa, Đường thông thoáng
CỰC HIẾM - 60m NHÀ 3 TẦNG - NGỌC CHI, VĨNH NGỌC, ĐÔNG ANH- Ô TÔ 9 chỗ đỗ cửa, Đường thông thoáng
4.8 tỷ 60 m²
Huyện Đông Anh, Hà Nội 28/04/2023
CỰC HIẾM - 60m NHÀ  3 TẦNG - NGỌC CHI, VĨNH NGỌC, ĐÔNG ANH- Ô TÔ 9 chỗ đỗ cửa, Đường thông thoáng DT: 60m MT: 4m ...
BÁN NHÀ MỚI Ở NGAY-HƯƠNG LỘ 2-4 TẦNG-4PN-TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN-HXH-72M2 CHỈ  6,6 TỶ ALO NGAY
BÁN NHÀ MỚI Ở NGAY-HƯƠNG LỘ 2-4 TẦNG-4PN-TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN-HXH-72M2 CHỈ 6,6 TỶ ALO NGAY
6.60 tỷ 72 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 28/04/2023
- nhà chính chủ thiết kế và xây tâm huyết, đẹp mắt . Tặng toàn bộ nội thất cao cấp , camera lắp khắp nhà cực an ...