Mua bán nhà đất

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ PHÚ QUÔC KIÊN GIANG
BÁN ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ PHÚ QUÔC KIÊN GIANG
4.7 tỷ 431 m²
Huyện Phú Quốc, Kiên Giang 01/06/2023
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN MẢNH ĐẤT TẠI TRUNG TÂM KP10 THỊ TRẤN DƯƠNG ĐÔNG -431M2 HAI MẶT TIỀN ĐƯỜNG - CÓ SẴN THỔ CƯ ...
BÁN NHÀ GẦN MẶT PHỐ HÀNG QUỐC VIỆT NGÕ THÔNG . GIÁ 6.8 TỶ
BÁN NHÀ GẦN MẶT PHỐ HÀNG QUỐC VIỆT NGÕ THÔNG . GIÁ 6.8 TỶ
6.8 tỷ 52 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 01/06/2023
+ Chủ cần bán gấp nhà Hoàng Quốc Việt Cầu giấy. Dieebj tích 52 m2. mặt tiền 4.3 m + Ôtô đỗ mấy bước chân, giao ...
Bán nhà mới nở hậu ngang 7m Thống Nhất phường 11 Gò Vấp giá 9 tỷ 05
9.05 tỷ 135 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 01/06/2023
Bán nhà mới nở hậu ngang 7m Thống Nhất phường 11 Gò Vấp giá 9 tỷ 05 + Vị trí gần đường lớn, 3 phút tới Bệnh ...
Bán nhà mới nở hậu ngang 7m Thống Nhất phường 11 Gò Vấp giá 9 tỷ
9 tỷ 135 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 01/06/2023
Bán nhà mới nở hậu ngang 7m Thống Nhất phường 11 Gò Vấp giá 9 tỷ + Vị trí gần đường lớn, 3 phút tới Bệnh viện ...
NHÀ HXH
NHÀ HXH
3.55 tỷ 37 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 01/06/2023
NHÀ HXH
GẦN UBND QUẬN TÂN BÌNH, TIỆN ÍCH TUYỆT VỜI, NHÀ MỚI 4.5x13, NHỈNH 7 TỶ
7.90 tỷ 55 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 01/06/2023
# Diện tích 4.2x13m, # Kết cấu: 1 trệt 1 lầu ban công trước và giếng trời sau cực thoáng mát. 2PN, 2WC. # Giá 7.9 tỷ ( ...
Bán gấp nhà 4 tầng mới tinh, đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, TP Thủ Đức, diện tích 75m2, giá chỉ hơn 6 tỷ
6.5 tỷ 75 m²
Quận 9, Hồ Chí Minh 01/06/2023
Bán gấp nhà 4 tầng mới tinh, đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, TP Thủ Đức, diện tích 75m2, giá chỉ hơn 6 tỷ - Nhà ...
Bán nhà Lê Đức Thọ cực gần phố, gần bến xe Mỹ Đình thuận tiện di chuyển.
6.4 tỷ 41 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 01/06/2023
Nhà Đẹp Lung Linh - 10m Ô Tô - 20m Ra Phố  - Nhà cực gần phố, gần bến xe Mỹ Đình thuận tiện di chuyển.  - Lê Đức ...
NHÀ MỚI  XE HƠI VÔ NHÀ, TRƯỜNG CHINH THÔNG ÂU CƠ, P14, NGANG 5.5, CHỈ NHỈNH 6 TỶ
NHÀ MỚI XE HƠI VÔ NHÀ, TRƯỜNG CHINH THÔNG ÂU CƠ, P14, NGANG 5.5, CHỈ NHỈNH 6 TỶ
6.90 tỷ 55 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 01/06/2023
+ Diện tích 5.5x10m + Nhà đẹp ở ngay 1 trệt 2 lầu, 4PN, 5WC. Đặc biệt tất cả phòng ngủ đều có cửa sổ cực sáng và ...
TRUNG TÂM QUẬN 11 PHƯỜNG 14 ÂU CƠ-  HXH 7M VIEW 3 MẶT THOÁNG-  6 TẦNG BTCT - VỪA Ở VỪA KINH DOANH .
TRUNG TÂM QUẬN 11 PHƯỜNG 14 ÂU CƠ- HXH 7M VIEW 3 MẶT THOÁNG- 6 TẦNG BTCT - VỪA Ở VỪA KINH DOANH .
5.9 tỷ 72 m²
Quận 11, Hồ Chí Minh 01/06/2023
            TRUNG TÂM QUẬN 11 PHƯỜNG 14 ÂU CƠ- HXH 7M VIEW 3 MẶT THOÁNG.-6 TẦNG BTCT- VỪA Ở VỪA KINH DOANH . Diện ...
NHÀ 4 TẦNG ĐÚC BTCT- NHÀ MỚI MUA Ở NGAY-  CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20M.
NHÀ 4 TẦNG ĐÚC BTCT- NHÀ MỚI MUA Ở NGAY- CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20M.
5.9 tỷ 40 m²
Quận 11, Hồ Chí Minh 01/06/2023
                NHÀ 4 TẦNG ĐÚC BTCT- NHÀ MỚI MUA Ở NGAY- CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20M. + Nhà kết cấu trệt, ...
CHỦ ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN BÁN GẤP - GẦN CHỢ THỦ ĐỨC - DT 180M2 CHỈ 5.8 TỶ
5.85 tỷ 180 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 01/06/2023
+ DT 180m2, kết cấu 1 trệt 1 lầu, 3 PN, không gian rộng rãi cực kỳ thoáng.+ Nhà thiết kế như biệt thự mini, sân trước ...
Sở hữu căn hộ FPT Plaza 2 - Biển Đà Nẵng với 9 triệu đồng
Sở hữu căn hộ FPT Plaza 2 - Biển Đà Nẵng với 9 triệu đồng
9 triệu 60 m²
Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 01/06/2023
Chào quý khách, Tôi xin giới thiệu đến quý vị một cơ hội kinh doanh hấp dẫn tại shophouse thuộc FPT Plaza, tọa lạc ...
Bán Gấp ! Tứ Hiệp-Thanh Trì 41m2 * 5T nhà đẹp, ở ngay, ngõ văn minh, chỉ 2,7 tỷ
2.7 tỷ 41 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 01/06/2023
Hiếm nhất khu vực, giáp ranh Hoàng Mai, xã Ngũ Hiệp, Ngọc Hồi... + Vị trí : TT Thanh Trì, khu vực phát triển nhất Huyện ...

CHỦ ĐI ĐỊNH CƯ NÊN CẦN GIAO DỊCH NHANH - SIÊU ĐẸP + DT KHỦNG 180M2  - CƠ HỘI DUY NHẤT KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 -  NGAY TRƯỜNG THỌ THỦ ĐỨC - CHỈ 5.8 TỶ.
CHỦ ĐI ĐỊNH CƯ NÊN CẦN GIAO DỊCH NHANH - SIÊU ĐẸP + DT KHỦNG 180M2 - CƠ HỘI DUY NHẤT KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - NGAY TRƯỜNG THỌ THỦ ĐỨC - CHỈ 5.8 TỶ.
5.85 tỷ 180 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 01/06/2023
+ Cách chợ Thủ Đức chỉ 350m, khu tiện ích sầm uất bậc nhất Thủ Đức.+ Khu dân cư hiện hữu, sạch sẽ an ninh+ Kiểu ...
BÁN NHÀ 1 SẸC HẺM 276 MÃ LÒ 4*18, 4 TẦNG, CHỈ 5 TỶ.
BÁN NHÀ 1 SẸC HẺM 276 MÃ LÒ 4*18, 4 TẦNG, CHỈ 5 TỶ.
5 tỷ 72 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 01/06/2023
+ Vị trí đẹp hẻm rộng, gần Lê Văn Quới, gần bệnh viện Bình Tân. Khu vực nhiều tiện ích xung quanh, gần trường ...
chủ kẹt tiền bán gấp nhà đẹp vào ở ngay tân phú 55m2 4ty99
chủ kẹt tiền bán gấp nhà đẹp vào ở ngay tân phú 55m2 4ty99
4.9 tỷ 60 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 01/06/2023
SỔ VUÔNG VỨC HOÀN CÔNG ĐỦ - NHÀ 2 TẦNG BTCT XÂY LỆCH TẦNG CỰC HIỆN ĐẠI - GIẾNG TRỜI THÔNG THOÁNG - KHÁCH Ở MÊ ...
Bán nhà  đường Xô Viết Nghệ Tĩnh ngay cầu Thị Nghè Quận 1 - 93tr/m2 - Thu nhập 25 tr/ tháng.
Bán nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh ngay cầu Thị Nghè Quận 1 - 93tr/m2 - Thu nhập 25 tr/ tháng.
4.4 tỷ 47 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh 01/06/2023
 + Vị trí ngay cầu Thị Nghè Quận 1, gần Trường ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Hutech, Tòa nhà Landmark 81...  + Tương lai thành ...
Bán 3 lô đất tại IA GRAI - GIA LAI, sổ đầy đủ, giá từ 280tr/lô. Lh:0905319663
280 triệu 430 m²
Huyện Ia Grai, Gia Lai 01/06/2023
BÁN ĐẤT TẠI IA GRAI - GIA LAI Liên hệ: 0905319663 --- Lô 1: Diện tích 3308m2, nằm tại IA GRAI - GIA LAI. Mảnh đất có view ...

KHU VỰC PHÂN LÔ VIP - HẺM XE TẢI THÔNG
KHU VỰC PHÂN LÔ VIP - HẺM XE TẢI THÔNG
5 tỷ 30 m²
Quận 11, Hồ Chí Minh 01/06/2023
              KHU VỰC PHÂN LÔ VIP - HẺM XE TẢI THÔNG