Mua bán nhà đất

Bán Nhà  Di Trạch, Ngõ Oto,Kinh doanh, 4 PN, DT43m2  giá 2,5 tỷ
Bán Nhà Di Trạch, Ngõ Oto,Kinh doanh, 4 PN, DT43m2 giá 2,5 tỷ
2.5 tỷ 43 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 02/06/2023
Mô Tả: - Nhà xây 5 tầng,mặt tiền 4m, diện tích 43m2, 4 phòng ngủ, 2 mặt thoáng, thiết kế hiện đại. - Vị trí nhà ...
Bán Nhà Lai Xá, 4 PN, MT3,5m, 35m2, Oto,Kinh doanh, giá 2,5 tỷ
2.5 tỷ 35 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 02/06/2023
Mô tả: - Nhà diện tích 35m2, 4 tầng, mặt tiền 3.5m, 4 phòng ngủ, nhà đầy đủ nội thất anh chủ tự thiết kế, vào ...
Bán nhà mới xây, Gara Oto, thích hợp ở, nhà 4 tầng,35m2 giá 2,3 Tỷ
2.3 tỷ 35 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 02/06/2023
MÔ TẢ: Căn nhà 4 tầng, diện tích 35m2, 3 Phòng ngủ, 1 phòng khách,2 nhà vệ sinh ,vật liệu chắc chắn, thiết kế ...
Tuyệt đẹp Di Trạch, 4 PN, DT39m2, Ngõ Oto,Kinh doanh  được giá 2,4 tỷ
Tuyệt đẹp Di Trạch, 4 PN, DT39m2, Ngõ Oto,Kinh doanh được giá 2,4 tỷ
2.4 tỷ 39 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 02/06/2023
Mô Tả: - Anh Hòa chuyển công tác ra nước ngoài nên muốn bán lại, khách thiện chí qua xem nhà chủ đón nhiệt tình. ...
Bán Nhà  40m2,4 tầng 4 PN,  Di Trạch, Ngõ Oto  giá 2,5 tỷ
Bán Nhà 40m2,4 tầng 4 PN, Di Trạch, Ngõ Oto giá 2,5 tỷ
2.5 tỷ 40 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 02/06/2023
Mô Tả: - Nhà xây 4 tầng, diện tích 40m2, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1 phòng thờ. - Vị trí ngay sát khu đất dịch vụ ...
Bán Nhà Phố Văn Trì,Tặng Nội Thất, Oto,, 45m2, 4 tầng giá 3,8 TỶ
3.8 tỷ 45 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 02/06/2023
Mô Tả: - Nhà xây được hơn 2 năm còn mới tinh. Anh Trung tự xây rất tâm huyết cực kỳ chắc chắn, nay làm ăn có lộc ...
Bán nhà mới Thống Nhất phường 15 Gò Vấp giá 3 tỷ 37
Bán nhà mới Thống Nhất phường 15 Gò Vấp giá 3 tỷ 37
3.37 tỷ 39 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 02/06/2023
Bán nhà mới Thống Nhất phường 15 Gò Vấp giá 3 tỷ 37   + Nhà đẹp chủ mới về ở luôn. Chủ xây dựng rất tâm ...
Bán nhà mới Thống Nhất phường 15 Gò Vấp giá 3 tỷ 35
Bán nhà mới Thống Nhất phường 15 Gò Vấp giá 3 tỷ 35
3.35 tỷ 39 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 02/06/2023
Bán nhà mới Thống Nhất phường 15 Gò Vấp giá 3 tỷ 35   + Nhà đẹp chủ mới về ở luôn. Chủ xây dựng rất tâm ...
Nhà đẹp Thanh Trì, 45m2 * 5T, kinh doanh, oto đỗ cửa, sổ đỏ chính chủ 3 tỷ 400
3.4 tỷ 45 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 02/06/2023
Nhà đẹp Thanh Trì, kinh doanh online, gara, oto đỗ cửa, chỉ 3 tỷ 400 + Vị trí : Trung Tâm Thanh Trì - Tứ Hiệp, khu vực kinh ...

Bán Nhà Thụy Khuê, rất gần mặt phố , ngõ to ô tô đỗ cửa 50m2 , 5 Tầng , giá hơn 5 tỷ
5.2 tỷ 50 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 02/06/2023
+ vài bước chân ra đến phố thụy khuê , đi bộ vài phút ra đến hồ tây + ngõ rộng ô tô đỗ cửa , gần chợ , gần ...
NGAY GIAO LỘ TRẦN PHÚ AN DƯƠNG VƯƠNG SƯ VẠN HẠNH - NHÀ NỘI THẤT ĐẸP Ở LUÔN
3.9 tỷ 33 m²
Quận 5, Hồ Chí Minh 02/06/2023
            NGAY GIAO LỘ TRẦN PHÚ AN DƯƠNG VƯƠNG SƯ VẠN HẠNH - NHÀ NỘI THẤT ĐẸP Ở LUÔN - Kích thước: 3 × ...
TRUNG TÂM QUẬN 5 SÁT VÁCH QUẬN 1 - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - HẺM XE TẢI 15M RA NGAY MẶT TIỀN - CHỦ NGỘP BANK CẦN BÁN GẤP.
6 tỷ 35 m²
Quận 5, Hồ Chí Minh 02/06/2023
              tRUNG TÂM QUẬN 5 SÁT VÁCH QUẬN 1 - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - HẺM XE TẢI 15M RA NGAY MẶT TIỀN - CHỦ NGỘP ...
CC Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương 125m 3 Ngủ 2 WC Giá 4,8 tỷ
4.8 tỷ 125 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 02/06/2023
CHUNG CƯ BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ 43 LÊ VĂN LƯƠNG - THANH XUÂN DT: 125m 3 Ngủ 2 WC Giá: 5.5 tỷ Mô tả: Toà nhà nằm trên ...
Bán Nhà Phố Vân Trì  , Oto ,Kinh Doanh Sầm Uất, 43m2 x 5 tầng giá 3.9 tỷ
Bán Nhà Phố Vân Trì , Oto ,Kinh Doanh Sầm Uất, 43m2 x 5 tầng giá 3.9 tỷ
3.9 tỷ 43 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 02/06/2023
Mô tả: - Nhà vị trí siêu  hiếm tại Phố Vân Trì, Thiết kế đẹp, hiện đại, vào ở được ngay . - Nhà diện tích ...
Bán căn hộ Udic Westlake, diện tích 168m2, 3PN, căn góc, nội thất cao cấp, giá 6.35 tỷ (bao tất)
6.35 tỷ 168 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 02/06/2023
Căn hộ tại dự án Udic Westlake đang được bán với các thông tin sau: Diện tích: 168m2, phù hợp cho gia đình có nhu cầu ...
BÁN NHà TRƯỜNG THỌ – THỦ ĐỨC GIÁ CHỈ 1 TỶ
BÁN NHà TRƯỜNG THỌ – THỦ ĐỨC GIÁ CHỈ 1 TỶ
15.5 tỷ 40 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 02/06/2023
Chỉ nhỉnh 1 tỷ đã sở hữu 1 căn nhà Trường Thọ Vị trí VIP gần chợ, thuận tiện di chuyển ra Đặng Văn ...
Giảm mạnh. Bán gấp đất 24x25m 600m2 xây 7 tầng khu Nguyễn Văn Hưởng,P.Thảo Điền Quận 2 chỉ 110tr/m2
66 tỷ 600 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 02/06/2023
Bán đất xây CHDV 600m2 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2 chỉ 110tr/m2 - Diện tích: 24x25m - GPXD 7 tầng - Đất ...
Bán gấp nhà Linh Đông Thủ Đức, 80m2 mặt tiền, giá chỉ 5,5 tỷ.
5.5 tỷ 80 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 02/06/2023
Nhà tọa lạc vị trí đẹp nhất Linh Đông, khu vực đường lớn, dân cư hiền hòa + Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2PN rộng ...
NHÀ ĐẸP 4 TẦNG HL2 ĐỐI DIỆN COOPMART, HẺM XE HƠI 6M - GIÁ 5TỶ NHỈNH
5.3 tỷ 65 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 02/06/2023
NHÀ ĐẸP 4 TẦNG HL2 ĐỐI DIỆN COOPMART, NGANG LỚN 5M, HẺM XE HƠI 6M - GIÁ 5TỶ NHỈNH HƯƠNG LỘ 2, LÊ ĐÌNH CẨN, BÌNH TRỊ ...
BÁN  ĐÂT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN TRUNG ĐÔNG 6 THỚI TAM THÔN NGANG KHỦNG 20M CHỈ NHỈNH 30  TỶ
BÁN ĐÂT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN TRUNG ĐÔNG 6 THỚI TAM THÔN NGANG KHỦNG 20M CHỈ NHỈNH 30 TỶ
31 tỷ 1600 m²
Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh 02/06/2023
( HÓC MÔN) Bán đất tặng nhà là có thật =========********========= +Bán nhà mặt tiền Trung Đông - Thới Tam Thôn- Hóc Môn.. ...