Mua bán nhà đất

Giải quyết công việc cần bán gấp nhà lô góc Bà Hom Quận 6 150m2
7.9 tỷ 150 m²
Quận 6, Hồ Chí Minh 28/06/2023
-        Nhà mới xây, nội thất cao cấp, 1 trệt 2 lầu sân thượng. -        Ngang 8m, nở hậu 10 m dài 17m, diện ...
NHÀ 3 TẦNG BTCT - 6PN – NGANG 6M -DƯƠNG BÁ TRẠC QUẬN 8 KHÔNG QUY HOẠCH- NHỈNH 6 TỶ
6.5 tỷ 43 m²
Quận 8, Hồ Chí Minh 28/06/2023
NHÀ 3 TẦNG BTCT - 6PN – NGANG 6M -DƯƠNG BÁ TRẠC QUẬN 8 KHÔNG QUY HOẠCH- NHỈNH 6 TỶ - Nhà 2 mặt hẻm, ngang hơn 6m có thể ...
NGAY SÁT QUỐC LỘ 13, NHÀ RỘNG RÃI 120M2, HXH, SÂN VƯỜN THOÁNG MÁT, GIÁ BỔ RẺ 5X TỶ
5.8 tỷ 120 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 28/06/2023
+ Nhà cách Quốc lộ 13 500m, khuôn viên rộng rãi thoáng mát: diện tích 120m2: ngang 4,3m, dài 28m - xe hơi để trước nhà , ...

Chỉ 3,5 tỷ, nhà đẹp giá tốt TT Quận 10, 43m2 ngang 4.7m, tặng nội thất
3.5 tỷ 43 m²
Quận 10, Hồ Chí Minh 28/06/2023
Chỉ 3,5 Tỷ, Nhà đẹp giá tốt TT Quận 10, 43m ngang 4.7m, Tặng nội thất, Không quy hoạch - lộ giới.Mô tả:+ DT 43m² (4.7m x ...
Bán đất Hẻm 548, Đường 3/2, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ
2.70 tỷ 104 m²
Quận Ninh Kiều, Cần Thơ 28/06/2023
Liên hệ: Hường SDT: 0916715615
Bán căn hộ 1PN+ view hồ bơi tại Glory Heights Grand Park chỉ 1.9 tỷ
1.999 tỷ 45 m²
Quận 9, Hồ Chí Minh 28/06/2023
Bán căn hộ 1PN+ view hồ bơi tại Glory Heights Grand Park chỉ 1.9 tỷ - Diện tích: 45 m2- View hồ bơi, bàn giao thiết bị vệ ...
Bán nhà 1T1L phường Tân Vạn, 60m2 SHR 2.8 tỷ. Lh:0336583810
Bán nhà 1T1L phường Tân Vạn, 60m2 SHR 2.8 tỷ. Lh:0336583810
2.80 tỷ 60 m²
Thành Phố Biên Hòa, Đồng Nai 28/06/2023
Nhà phường Tân Vạn – Biên Hòa – Đồng Nai, cách đường Bùi Hữu Nghĩa 70m, đường xe tải chạy thoái mái, gần chợ, ...
LAVIDA RESiDENCES Biệt Thự Liền Kề
LAVIDA RESiDENCES Biệt Thự Liền Kề
Thỏa thuận 85 m²
Thành Phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu 28/06/2023
Bán Biệt Thự Liền Kề Lavida Vũng Tàu LK 8-10 giá 5,5 tỷ. LK15-2 giá 7.5 tỷ Hiện đã được bàn giao nhà Ai có nhu cầu ...
Đối diện Đại học Hà Nội, Triều Khúc Thanh Xuân, Kinh doanh 39m, 5 tầng, MT4,  Kinh doanh giá 6  tỷ
Đối diện Đại học Hà Nội, Triều Khúc Thanh Xuân, Kinh doanh 39m, 5 tầng, MT4, Kinh doanh giá 6 tỷ
6 tỷ 39 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 28/06/2023
Đối diện Đại học Hà Nội, Triều Khúc, Thanh Xuân, Kinh doanh. 39m, 5 tầng, MT4, giá 6 tỷ  giá tốt quá. Vị trí cách 5 ...
Tìm đâu ra nhà Yên Nghĩa Hà Đông 35m2 mặt tiền 3,8m giá 2,1 tỷ
2.1 tỷ 35 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 28/06/2023
Tìm đâu ra nhà Yên Nghĩa Hà Đông 35m2 mặt tiền 3,8m nở hậu nhà 3 tầng 1 tum tổng 3 phòng ngủ, 1 khách, bếp nhà thoáng ...
CHUYỂN LÊN CHUNG CƯ CẦN NHƯỢNG LẠI CĂN NHÀ PHỐ TÔ HIỆU, NHÀ MỚI, NỘI THẤT ĐẸP DT 55M CHỈ HƠN 5 TỶ.
5.8 tỷ 54 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 28/06/2023
+ Chú Tài Đại tá quân y về hưu chuyển lên chung cư với con cháu, cần nhượng lại căn nhà đang ở phố TÔ HIỆU. TÔ ...
Nhà mới 3 Tầng Mê Lệch mới Trung tâm Hải Châu Trung tâm Đà Nẵng (0934343001)
3.25 tỷ 42 m²
Quận Hải Châu, Đà Nẵng 28/06/2023
NHÀ MỚI Ở NGAY - FULL NỘI THẤT XỊN - TRUNG TÂM THÀNH PHỐ - TRÁI TIM HẢI CHÂU - AN NINH ĐỈNH - KIỆT 3 XE MÁY TRÁNH - 3 MÊ ...
HÀNG HOT KHÓ KIẾM CHO KHÁCH CẦN NHU CẦU KINH DOANH NGAY MẶT CHỢ PHÚ LÂM CHỈ 1TYX
1.4 tỷ 30 m²
Thành Phố Tuy Hòa, Phú Yên 28/06/2023
******HÀNG HOT KHÓ KIẾM CHO KHÁCH CẦN NHU CẦU KINH DOANH NGAY MẶT CHỢ PHÚ LÂM+Diện tích :30m² +Nhà 3 mê , 2 phòng ngủ , 1 ...
Bán Đất Trung Tâm Vĩnh Lộc B.  Huyện Bình Chánh TPHCM
Bán Đất Trung Tâm Vĩnh Lộc B. Huyện Bình Chánh TPHCM
Thỏa thuận 4 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 28/06/2023
Chính Chủ Cần Bán 2 Lô lK Ngay TT Vĩnh Lộc B. Gần Uỷ Ban, Gần Nhà Thờ , Cách Chợ Ấp 5 Chỉ 200m , Đối Diện Cty Dương ...
Bán Nhà Hẻm Xe Tải Phường 16 Gò Vấp, 45m2, 2PN chỉ 2 tỷ 9 TL
2.90 tỷ 45 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 28/06/2023
THỬA ĐẤT VUÔNG VỨC- KHÔNG LỖI PHONG THỦY - KHÔNG QUY HOẠCH KHÔNG LỘ GIỚI - SỔ HỒNG RIÊNG - CHỦ XOẮN BÁN HẠ CHÀO ...
BÁN NHÀ LÔ GÓC - 17 CĂN HỘ CHO THUÊ - 8 TẦNG THANG MÁY - MỚI KOONG - SỔ VIÊN GẠCH
17.5 tỷ 84 m²
Quận Hoàng Mai, Hà Nội 28/06/2023
BÁN NHÀ LÔ GÓC PHỐ NGUYỄN CHÍNH 84M2 8 TẦNG- 17 CĂN HỘ CHO THUÊ - 8 TẦNG THANG MÁY - MỚI KOONG - SỔ VIÊN GẠCH  + Vị trí ...
Bán lô đất thổ cư sân bay QT Long Thành, (DA Century City 1,55 tỷ DT 100m2 giá cũ 2,3 tỷ
1.555 tỷ 100 m²
Huyện Long Thành, Đồng Nai 28/06/2023
Bán lô đất thổ cư sân bay QT Long Thành, (DA Century City 1,55 tỷ DT 100m2 giá cũ 2,3 tỷ* Giá chỉ từ 15,5 triệu/m².- Vị ...
Cần tiền bán gấp 38.3 m2 Hà Đông, giá 950 triệu, LH 0977790353
950 triệu 38 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 28/06/2023
Cần tiền knh doanh, bán nhanh mảnh đất phường Đồng Mai- Hà Đông Diện tích 38.3 m2, mặt tiền 3.16, đường trước nhà ...