Mua bán nhà đất

BÁN NHÀ PHỐ KIM NGƯU 36M2 - 5 TẦNG - 3 NGỦ, LÔ GÓC, Ô TÔ ĐỖ CỬA, KINH DOANH, NHỈNH 6 TỶ
6.3 tỷ 36 m²
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 27/07/2023
BÁN NHÀ PHỐ KIM NGƯU 36M2 - 5 TẦNG - 3 NGỦ, LÔ GÓC, Ô TÔ ĐỖ CỬA, KINH DOANH, NHỈNH 6 TỶ + Vị trí: Trung tâm quận Hai ...
Nhà bán gần Quốc Lộ 1A Bình Tân – Chỉ 3 Tỷ có nhà đẹp giá rẻ HXH gần cầu Bình Thuận
3 tỷ 36 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 27/07/2023
+ Kết cấu: 3 tầng, gồm 3PN, 3WC, phòng bếp, phòng phơi đồ + Diện tích khủng: 36M2 (3x12M) + Hẻm xe hơi, gần cầu Bình ...
Bán đất nền sổ sẵn ngay QL13 gần trung tâm hành chính Bàu Bàng, giá 1tỷ 550
1.55 tỷ 100 m²
Huyện Bến Cát, Bình Dương 27/07/2023
. Đất Nền Nam An Bàu Bàng Giá Chỉ 1ty550 - Diện tích : 100m : thổ cư 100% - Ngân hàng hỗ trợ 50% - Sở hữu ngay chỉ ...
Bình Minh Garden – Ck 25%. HTLS 0% cho 18 tháng giá chỉ từ 2,7 tỷ /căn 74m2
2.70 tỷ 74 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 27/07/2023
Trực tiếp CDT Quỹ căn đẹp giá tốt - chính sách bán hàng khủng dành cho khách hàng mua nhà tại chung cư Bình Minh Garden - ...
Bán Nhà Mới toanh  300/2 Trịnh Đình Trọng, Tân Phú 172 m2 ,4x11 ,mặt tiền sầm uất ,nhỉn 9 tỷ
Bán Nhà Mới toanh 300/2 Trịnh Đình Trọng, Tân Phú 172 m2 ,4x11 ,mặt tiền sầm uất ,nhỉn 9 tỷ
97 tỷ 172 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 27/07/2023
- NHÀ 2 MẶT THOÁNG TẠI HÒA THẠNH, TÂN PHÚ - Địa chỉ cụ thể: Số nhà 300/2 Trịnh Đình Trọng, phường Hòa Thạnh, ...
Nhà bán Bình Tân Bình Hưng Hòa A – Chỉ nhỉnh 5 Tỷ nhà đẹp HXH 8M an ninh yên tĩnh khu phân lô đồng bộ
5.8 tỷ 50 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 27/07/2023
+ Nhà thiết kế hiện đại khu phân lô nhà cao tầng đồng bộ + Diện tích khủng 50M2 (4x12.5M) + Kết cấu: 1 trệt 3 lầu ...
ĐẤT BIỆT THỰ AN SƠN - F4 - Tp. ĐÀ LẠT
ĐẤT BIỆT THỰ AN SƠN - F4 - Tp. ĐÀ LẠT
15 tỷ 278 m²
Thành Phố Đà Lạt, Lâm Đồng 27/07/2023
ĐẤT BIỆT THỰ AN SƠN - F4 - Tp. ĐÀ LẠT ⚡️⚡️⚡️Giá: 54tr/m2⚡️⚡️⚡️ ✅Diện tích: 278m2 ✅ Hướng: Tây ...
Thanh lý Biệt thự SAN HÔ 06 đối diện Đại Học Vin Uni kinh doanh sầm uất nhất Vinhomes Ocean Park Gia Lâm GIÁ 2x tỷ
28 tỷ 135 m²
Huyện Gia Lâm, Hà Nội 27/07/2023
Chính chủ cần BÁN GẤP Biệt thự San Hô 06 đối diện Đại học Vinuni, kết nối trực tiếp khối 66 toà chung cư Con phố ...
Nhà bán Lũy Bán Bích phường Phú Thạnh 3 tỷ 5, 4 tầng, ngay Đầm Sen Quận 11
3.5 tỷ 40 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 27/07/2023
Nhà bán Tân Phú 3 tỷ 5 gần Đầm Sen giáp Quận 11Dân trí cực kỳ cao, văn minh, nhà giàu ởHẻm lớn, sân trước nhà đậu ...
3.5 tỷ 40 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 27/07/2023
3.5 tỷ 40 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 27/07/2023
B án xưởng ngay Mặt Tiền đường DT749A- Xã Long Nguyên 5200m2 ,giá 35 tỷ