Mua bán nhà đất
Bán nhà đất
Gia đình cần bán gấp lô đất phước vĩnh phú giáo DT; 20 *50,2 mét 100 thổ cư
Thỏa thuận
0 m²
Huyện Phú Giáo, Bình Dương
09/08/2023
Gia đình cần bán gấp lô đất phước vĩnh phú giáo DT; 20 *50,2 mét 100 thổ cư Giá 450 triệu Mặt tiền đường nhựa ...
0373171278
AN BÌNH TÂN NHA TRANG CÓ SỔ HỒNG GIÁ 32.5TR/M2
3.25 tỷ
100 m²
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa
09/08/2023
An bình tân vài lô có sổ hồng cần tìm CHỦ 1) L05A 100m2 giá 32.5tr Hướng TN 2) L26 90m2. giá 34.5tr Hướng TN 3) L27. 80m2. ...
0702170787
TRUNG TÂM TÂY HỒ - KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP - THẾ GIỚI CỦA NGƯỜI GIÀU- ĐẠI GIA. BẢO VỆ 24/24.
23 tỷ
83 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội
09/08/2023
BÁN NHÀ KHU HOÀNG HOA THÁM - BA ĐÌNH. DIÊN TÍCH 83M2*4TẦNGMẶT TIỀN 5,5MGIÁ THOẢ THUẬN.
0986970192
BIỆT THỰ MINI TRUNG TÂM TÂY HỒ - HAI THOÁNG -VỈA HÈ- GARA - OTO TRÁNH - PHÂN LÔ- 2 MẶT ĐƯỜNG- MẶT TIỀN RỘNG
22 tỷ
70 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội
09/08/2023
'BIỆT THỰ MINI TRUNG TÂM TÂY HỒ - HAI THOÁNG -VỈA HÈ- GARA - OTO TRÁNH - PHÂN LÔ- 2 MẶT ĐƯỜNG- MẶT TIỀN RỘNG.DIỆN TÍCH ...
0986970192
Bán biệt thự Mễ Trì Hạ, 79m2, 5 tầng, 175triệu/1m2
14 tỷ
79 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội
09/08/2023
Biệt thự sang trọng - 3 ô tô tránh kinh doanh vỉa hè nội thất sịn sò.Khu phân lô bàn cờ, nhiều văn phòng, cơ quan, đại ...
0986970192
TẤY HỒ 140M2 4 TẦNG Ô TÔ VÀO NHÀ. Giá: NHỈNH 90 triệu/1m2.
13 tỷ
140 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội
09/08/2023
TÂY HỒ - BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN - OTO ĐỖ SÂN - MẶT TIỀN RỘNG - KHÔNG GIAN SỐNG NHƯ ECOPARK.Diện tích ~140m2 4 tầng MT ...
0986970192
BÁN NHÀ PHÂN LÔ TRUNG TÂM CẦU GIẤY, GẦN CÔNG VIÊN NGHĨA ĐÔ. 82M2 MẶT TIỀN 6M.
24.5 tỷ
82 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
09/08/2023
PHÂN LÔ CHÙA HÀ - NGUYỄN VĂN HUYÊN - Ô TÔ TRÁNH, DỪNG ĐỖ, BẢO VỆ 24/24, VIEW TRƯỜNG HỌC THOÁNG VĨNH VIỄN, CÁCH CÔNG ...
0986970192
NHÀ LIỀN KỀ VĂN CAO 6 TẦNG THANG MÁY - KHU PHỐ VIP BA ĐÌNH. 100m2 6 tầng, giá nhỉnh 21 tỷ.
21.5 tỷ
100 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội
09/08/2023
NHÀ LIỀN KỀ VĂN CAO 6 TẦNG THANG MÁY - KHU PHỐ VIP BA ĐÌNH - 2 MẶT ĐƯỜNG, VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH - CÁCH HỒ TÂY VÀI PHÚT ĐI ...
0986970192
BIỆT THỰ MỄ TRÌ, NAM TỪ LIÊM, Ô TÔ TRÁNH - CÁCH PHỐ 30M - THANG MÁY. TIỆN ÍCH KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP. DIỆN TÍCH: 108M, 4 TẦNG, MT 8M
20 tỷ
108 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội
09/08/2023
BIỆT THỰ MỄ TRÌ NAM TỪ LIÊM - Ô TÔ TRÁNH - CỰC GẦN PHỐ - THANG MÁY. TIỆN ÍCH KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP.DIỆN TÍCH: 108M, ...
0986970192
BÁN GẤP TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG KHU VĂN CÔNG MAI DỊCH. DIỆN TÍCH 80M2* 8 TẦNG. LÔ GÓC
21.5 tỷ
80 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
09/08/2023
CẦN BÁN GẤP TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG KHU VĂN CÔNG MAI DỊCH. DIỆN TÍCH 80M2. LÔ GÓC Ô TÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM. GẦN NGÃ TƯ ...
0986970192
Bán nhà cạnh Vinhome Trần Duy Hưng. 66m2 8 tầng thang máy. Cách phố 10m. Kinh doanh văn phòng, spa.
18.3 tỷ
66 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
09/08/2023
Nhà gần Vinhome Trần Duy Hưng, đối diện Trung tâm Hộii nghị quốc gia. Ô tô tránh 10m ra phố - 8 tầng thang máy thiết kế ...
0986970192
Nhỉnh 20 tỷ sở hữu biệt thự Nam Trung Yên, 75m2*4 tầng, 6m mặt tiền. Nội thất tiền tỉ.
25 tỷ
75 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
09/08/2023
Siêu phẩm Cầu Giấy - tặng full nội thất vài tỷ - mặt tiền rộng - thiên đường sống - tiện ích đỉnh cao - phân khúc ...