Mua bán nhà đất

BÁN XƯỞNG ĐƯỜNG XE CÔNG, 10M X 29M GIÁ 4,9 TỶ, ĐANG CHO THUÊ 18TR/1 THÁNG
4.9 tỷ 290 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 17/08/2023
BÁN XƯỞNG ĐƯỜNG XE CÔNG, 10M X 29M GIÁ 4,9 TỶ, ĐANG CHO THUÊ 18TR/1 THÁNG CẦN TÌM KHÁCH THIỆN CHÍ, XƯỞNG RỘNG THOÁNG ...
CV PHÚ NHUẬN - HỘ KHẨU TRUNG TÂM - HXH - 3 TẦNG - 2PN - 3WC - SIÊU ĐẸP - CHỈ 1.99 TỈ
1.9 tỷ 12 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 17/08/2023
NGAY CV PHÚ NHUẬN - HỘ KHẨU TRUNG TÂM - HXH - 3 TẦNG - 2PN - 3WC - SIÊU ĐẸP - CHỈ 1.99 TỈ. - Nhà 1 trệt 2 lầu, 2PN, 3WC, phong ...
NHÀ BÁN Mặt Tiền Kinh Doanh Độc Lập.TPhú - 40m2 x 3 Tầng 5.2Tỷ
5.20 tỷ 40 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 17/08/2023
NHÀ BÁN Mặt Tiền Kinh Doanh Độc Lập.TPhú - 40m2 x 3 Tầng 5.2Tỷ - Nhà Thật Chỉ 5.2Tỷ - Mặt Tiền Kinh Doanh - Liền Kề ...

KHU PHÂN LÔ - SỔ VUÔNG A4 - SÁT HẺM Ô TÔ - Phường 13 Tân Bình HCM
4.5 tỷ 89 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 17/08/2023
+ Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng đúc BTCT chắc chắn có 3PN 3WC. + Hẻm ba gác thông, sạch sẽ, an ninh, 3 bước lên ô ...
Bán Nhà Gấp HXH Phan Huy Ích, Tân Bình, 48m2, 3 Tầng, Chỉ 6.6 Tỷ TL
6.60 tỷ 0 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 17/08/2023
Mô tả : + DT : 4 x 12m. Hướng Tây Nam. + Vị trí đẹp, xe tải đậu trước nhà, xe hơi vào nhà thoải mái. + Kết cấu : 1 ...
NHÀ KHU300, NGÔ BỆ, TÂN BÌNH HCM,  89M2 GIÁ TỐT TRONG THÁNG 7 ÂM
NHÀ KHU300, NGÔ BỆ, TÂN BÌNH HCM, 89M2 GIÁ TỐT TRONG THÁNG 7 ÂM
9.8 tỷ 89 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 17/08/2023
Chủ cần bán gấp ra nước ngoài - Giá Đàm Phán trực tiếp với chủ nhà Diện tích 89m2 nằm khu trung tâm K300 , mặt tiền ...
TRÂU VÀNG HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC - MẶT NGÕ - VUÔNG ĐÉT- TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG #40M 3TỶ5
3.5 tỷ 40 m²
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 17/08/2023
TRÂU VÀNG HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC - MẶT NGÕ - VUÔNG ĐÉT- TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG #40M 3TỶ5 + Mảnh đất Lô góc Kim Ngưu ngõ ...
Thích Quảng Đức -52m2 -4 tầng -Hẻm 6m. Nhỉnh 5 tỉ.
Thích Quảng Đức -52m2 -4 tầng -Hẻm 6m. Nhỉnh 5 tỉ.
5 tỷ 52 m²
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh 17/08/2023
Thích Quảng Đức -52m2 -4 tầng -Hẻm 6m. Nhỉnh 5 tỉ. + Lô góc thoáng mát. + Kết cấu BTCT chắc chắn. + Sổ hồng chính ...
BÁN NHÀ ĐẸP TẠI LACASTA – KHU ĐÔ THỊ VĂN PHÚ 73M2  4T HAI MẶT TIỀN 10M  16.5 tỷ
BÁN NHÀ ĐẸP TẠI LACASTA – KHU ĐÔ THỊ VĂN PHÚ 73M2 4T HAI MẶT TIỀN 10M 16.5 tỷ
16.5 tỷ 73 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 17/08/2023
+  Nhà mặt phố, kinh doanh đỉnh nhất khu đô thị Văn Phú. Là nơi hội tụ các ngành hàng cafe, nội  thất, thời trang, ...
Chính chủ bán đất quảng trường trung tâm thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
2.75 tỷ 125 m²
Huyện An Nhơn, Bình Định 17/08/2023
Chính chủ bán đất quảng trường trung tâm + nhà văn hóa trung tâm thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định - Toàn bộ đất đã ...
Bán nhà phố Trường Chinh, gần phố, gần ô tô, ngõ dân trí cao, 50m, 4PN, nhỉnh 5 tỷ
5.4 tỷ 50 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 17/08/2023
Tọa lạc tại con ngõ đẹp nhất nhì phố Trường Chinh tiếp giáp các tuyến phố Tây Sơn, Nguyễn Trãi, Láng, Nguyễn Lương ...
Bán nhà phố Nguyễn Lương Bằng, ngõ nông, rộng, dân trí cao, nhà đẹp, 3PN, 50m, 5.4 tỷ
5.4 tỷ 50 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 17/08/2023
Tọa lạc tại con ngõ đẹp nhất nhì phố Nguyễn Lương Bằng tiếp giáp các tuyến phố Tây Sơn, Thái Hà, Tôn Đức Thắng, ...
Bán nhà mặt tiền Bàu Cát 117m2  Phường 11 Tân Bình.
Bán nhà mặt tiền Bàu Cát 117m2 Phường 11 Tân Bình.
23 tỷ 117 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 17/08/2023
Kết cấu: 1trệt 3 lầu BTCT, 6PN, phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, sân thượng. Mặt tiền đường sầm uất, gần chợ, ...
Cắt lỗ mảnh đất Sapa khu vực trung tâm đầy đủ pháp lý
Cắt lỗ mảnh đất Sapa khu vực trung tâm đầy đủ pháp lý
100 m²
Huyện Sa Pa, Lào Cai 17/08/2023
Mảnh đất có diện tích trên sổ 100m2, thực tế 115m2 Vị trí Đường Thạch Sơn, Trung tâm Sapa Hiện trạng nhà khung sắt ...
Cần bán nhanh lô góc 3 mặt tiền tại Bình Yên giá chỉ 7,x tr/m2. LH 0984.23.5555
0 m²
Huyện Thạch Thất, Hà Nội 17/08/2023
- Diện tích: 2100m2; lô đất vuông vắn 2 mặt tiền cực rộng - Vị trí: Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội - Tuyến 2 ...
CHỦ CẦN B.Á.N GẤP – BÁN NHÀ LONG BIÊN 1 –  NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT ĐẸP – 2T 2PN, 31M2 – 3.150 TRIỆU
CHỦ CẦN B.Á.N GẤP – BÁN NHÀ LONG BIÊN 1 – NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT ĐẸP – 2T 2PN, 31M2 – 3.150 TRIỆU
3.15 tỷ 31 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 17/08/2023
CHỦ CẦN B.Á.N GẤP – BÁN NHÀ LONG BIÊN 1 – NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT – 2T 2PN, 31M2 – 3.150 TRIỆU (CÓ THƯƠNG LƯỢNG) ...
BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ RỘNG ĐỐNG ĐA DT 40, 3 TẦNG, 3,75 TỶ
BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ RỘNG ĐỐNG ĐA DT 40, 3 TẦNG, 3,75 TỶ
Thỏa thuận 40 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 17/08/2023
TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, NHÀ ĐẸP Ở NGAY, NGÕ RỘNG. - Nhà đẹp về ở luôn, đầy đủ công năng cho gia đình ở, ngõ ba gác, ...
Bán Chung Cư Mipec RiverSide -HƯỚNG CẦU LONG BIÊN THOÁNG MÁT  - Dân Cư Văn Minh - 80m2 - 3,5 Tỷ
Bán Chung Cư Mipec RiverSide -HƯỚNG CẦU LONG BIÊN THOÁNG MÁT - Dân Cư Văn Minh - 80m2 - 3,5 Tỷ
3.50 tỷ 80 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 17/08/2023
B.á.n Chung Cư Mipec RiverSide - Nội Thất Miễn Chê- HƯỚNG CẦU LONG BIÊN THOÁNG MÁT - Dân Cư Văn Minh - 80m2 - 3,5 Tỷ (Có ...
bán nhà Nguyễn Văn Trỗi Ao Sen Mỗ Lao Hà Đông nhỉnh 86tr/m2 diện tích 36m
3.2 tỷ 36 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 17/08/2023
Bán nhà đất Mỗ Lao Hà Đông chỉ nhỉnh 86tr/m mặt ngõ thông 36m thương lượng mạnh. Vị trí mặt ngõ, ngõ thông, ...
B.á.n Nhà Ngọc Lâm Long Biên – Nội Thất Đẹp,5 Tầng,  Đi Lại Thuận Tiện – DT: 37m2 – 4,9 tỷ
B.á.n Nhà Ngọc Lâm Long Biên – Nội Thất Đẹp,5 Tầng, Đi Lại Thuận Tiện – DT: 37m2 – 4,9 tỷ
4.90 tỷ 37 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 17/08/2023
✨✨An Cư Ngọc Lâm – B.á.n Nhà Ngọc Lâm Long Biên – Nội Thất Đẹp,5 Tầng, Đi Lại Thuận Tiện – DT: 37m2 – 4,9 tỷ ...