Mua bán nhà đất

Gấp bán Phan Xích Long - 54m2 - 3 tầng.
Gấp bán Phan Xích Long - 54m2 - 3 tầng.
5 tỷ 54 m²
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh 22/08/2023
Gấp bán Phan Xích Long - 54m2 - 3 tầng. + Kết cấu: trệt, 2 lầu , sân thượng, sàn BTCT kiên cố. + Hẻm trước nhà rộng, ...
NHÀ BẠCH MAI HAI BÀ TRƯNG #33M 3TẦNG #3TỶ3
NHÀ BẠCH MAI HAI BÀ TRƯNG #33M 3TẦNG #3TỶ3
3.3 tỷ 33 m²
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 22/08/2023
NHÀ BẠCH MAI HAI BÀ TRƯNG #33M 3TẦNG #3TỶ3 + Nhà ngõ ở Bạch Mai gần ngã 3 Tạ Quang Bửu. Trước nhà là trường mầm non, ...
BÁN NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM TP NINH BÌNH. DT 71,4M2 NỞ HẬU, H NAM.
3.60 tỷ 72 m²
Thành Phố Ninh Bình, Ninh Bình 22/08/2023
Xây nhà mới nên cần bán nhà 3 tầng trung tâm TP Ninh Bình Phường Nam Bình - TP Ninh Bình. - Diện tích 4,4m x 13,1m ( S= 71,4m2) ...
LÊ VĂN SỸ QUẬN 3 - 55M2- 4 TẦNG- CHỈ 5.x TỶ.
LÊ VĂN SỸ QUẬN 3 - 55M2- 4 TẦNG- CHỈ 5.x TỶ.
5 tỷ 55 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 22/08/2023
LÊ VĂN SỸ QUẬN 3 - 55M2- 4 TẦNG- CHỈ 5.x TỶ. + Diện tích : 55m2  4 tầng , 3.1m× 17.6m + Vị trí Nguyễn Văn Trỗi, cách ...
NHÀ MỚI  - LÔ GÓC -  30 MÉT RA Ô TÔ TRÁNH -  MẶT NGÕ THÔNG - K.I.NH DOANH -  SỔ ĐẸP - NHÀ XÂY CHẮC CHẮN - FULL NỘI THẤT #35M 5 TẦNG #4TỶ5
NHÀ MỚI - LÔ GÓC - 30 MÉT RA Ô TÔ TRÁNH - MẶT NGÕ THÔNG - K.I.NH DOANH - SỔ ĐẸP - NHÀ XÂY CHẮC CHẮN - FULL NỘI THẤT #35M 5 TẦNG #4TỶ5
4.5 tỷ 35 m²
Quận Hoàng Mai, Hà Nội 22/08/2023
NHÀ MỚI  - LÔ GÓC -  30 MÉT RA Ô TÔ TRÁNH -  MẶT NGÕ THÔNG - K.I.NH DOANH -  SỔ ĐẸP - NHÀ XÂY CHẮC CHẮN - FULL NỘI ...
VIP Phan Xích Long - 54m2 - 3 tầng - 5 phòng ngủ.
VIP Phan Xích Long - 54m2 - 3 tầng - 5 phòng ngủ.
5 tỷ 54 m²
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh 22/08/2023
VIP Phan Xích Long - 54m2 - 3 tầng - 5 phòng ngủ - Chỉ hơn 5 tỉ. + Kết cấu: trệt, 2 lầu , sân thượng, sàn BTCT kiên cố. ...
NHÀ NGƯỜI LỚN, GIÁ SINH VIÊN, NHÀ MỚI VÀO Ở NGAY CHỈ 3 TỶ
NHÀ NGƯỜI LỚN, GIÁ SINH VIÊN, NHÀ MỚI VÀO Ở NGAY CHỈ 3 TỶ
3.6 tỷ 32 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 22/08/2023
NHÀ NGƯỜI LỚN, GIÁ SINH VIÊN, NHÀ MỚI VÀO Ở NGAY. Đường số 4 , TỔNG DT : 32M2 3.6 tỷ 2 TẦNG NGANG 4M, DÀI 8M , ...
Bán gấp 2 MT Chính Hữu,90m2,vị trí đẹp gần Võ Văn Kiệt, cách 100m ra biển,chỉ 99 tr/m2
8.9 tỷ 90 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 22/08/2023
Chuyển  nhượng gấp 2 MT Chính Hữu, 90m2,vị trí đẹp gần Võ Văn Kiệt, cách 100m ra biển,chỉ 99 tr/m2- Diện tích: 90m2 ( ...
BÁN NHÀ VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 35m2, 5 tầng, mt 4m nhà thông số đẹp như vậy, vị trí lại đẹp nữa  mà chẳng có cụ nào hỏi han câu nào! em bó tay với các cụ
BÁN NHÀ VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 35m2, 5 tầng, mt 4m nhà thông số đẹp như vậy, vị trí lại đẹp nữa mà chẳng có cụ nào hỏi han câu nào! em bó tay với các cụ
4 tỷ 35 m²
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội 22/08/2023
Đéo hiểu kiểu gì nhà đẹp như vậy, thông số cũng đẹp, thiết kế 5 tầng hiện đại sang trọng mà đăng bài cả tuần ...
SIÊU PHẨM ĐỐNG ĐA - NHÀ ĐẸP VÀO Ở NGAY - AN SINH TUYỆT ĐỈNH, Mặt tiền 8m giảm sốc chỉ còn 2.55 tỷ - 0349484317
2.555 tỷ 27 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 22/08/2023
+ Kiếm đâu ra khu vực Trung tâm #Đống_Đa căn nhà sổ vuông trước sau như 1 với diện tích 27m2, MT 8m + Nhà mới xây , ...
Cực phẩm bán nhà ĐỐNG ĐA – NHÀ MỚI 22MxMT3.5 chào 3.7 tỷ- 0349484317
3.7 tỷ 22 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 22/08/2023
-       Nhà đẹp lung linh, đầy đủ công năng sử dụng, với nhiều tiện ích, trung tâm quận Đống Đa -       ...
DIỆN TÍCH LỚN 105M2, QUẬN HẢI CHÂU, Ô TÔ ĐÕ CỬA, GIÁ 4.6 TỶ.
4.6 tỷ 105 m²
Quận Hải Châu, Đà Nẵng 22/08/2023
Diện tích lớn giá rẻ hiếm có của Hải Châu. Ô tô đến tận nhà, vài bước chân râ đường lớn. Vị trí trung tâm ...
Bán nhà giá rẻ mặt phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy 22tỷ 6 tầng, thang máy, Ôtô tránh.