Mua bán nhà đất

Bán nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 1 trệt 1 lầu KP3 Trảng Dài
Bán nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 1 trệt 1 lầu KP3 Trảng Dài
3.60 tỷ 100 m²
Thành Phố Biên Hòa, Đồng Nai 30/08/2023
N97 Bán nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 1 trệt 1 lầu kp3 Trảng Dài - Vị trí : đường liên phường. gần công an phường Trảng ...
PHÂN LÔ HOÀNG CẦU - THANG MÁY - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - DT 80M  GIÁ NHỈNH 25 Tỷ
PHÂN LÔ HOÀNG CẦU - THANG MÁY - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - DT 80M GIÁ NHỈNH 25 Tỷ
25.5 tỷ 80 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 30/08/2023
+ Mặt ngõ ô tô tránh nhau, vỉa hè rộng rãi , đi bộ 2p ra hồ Hoàng Cầu, 30m ra công viên 1/6, hàng xóm UBND Quận, vị trí ...
Bán nhà mặt phố Chùa quỳnh HBT 30m 5 tầng mặt tiền 4.1m nhỉn 8tỷ
8 tỷ 30 m²
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội 30/08/2023
Bán nhà mặt phố Chùa quỳnh HBT 30m 5 tầng mặt tiền 4.1m nhỉn 8 tỷ MẶT PHỐ VÍP MẶT TIỀN HƠN 4M KINH DOANH NGÀY ĐÊM - ...
BÁN ĐẤT 96M VUÔNG VỨC, ĐƯỜNG 18B-đường trước nhà 12m.HH MÔ GIỚI 1%
5.8 tỷ 96 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 30/08/2023
BÁN ĐẤT 96M VUÔNG VỨC,đường 12 mét - ĐƯỜNG 18B-phường BHH A,quận Bình Tân,tp.hcm. Giá :5,8 tỷ. Liên hệ chủ nhà ...
Bán nhà 3lầu,3 phòng ngủ,bao nội thất,4 WC,đường trước nhà 12m.HH MÔGIỚI 1%
7.9 tỷ 96 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 30/08/2023
Bán nhà 1 trệt 2 lầu, 1 phòng khách, 3 phòng ngủ ,1 phòng ăn,1 phòng thờ,sân phơi đồ, 4 WC, giếng trời,sân thượng thoáng ...
BÁN NHÀ RIÊNG CHÍNH CHỦ TẠI NGÕ 402 MỸ ĐÌNH NAM TỪ LIÊM
BÁN NHÀ RIÊNG CHÍNH CHỦ TẠI NGÕ 402 MỸ ĐÌNH NAM TỪ LIÊM
5.80 tỷ 43 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 30/08/2023
BÁN NHÀ TẠI KHU NGÕ 402 ĐƯỜNG MỸ ĐÌNH NAM TỪ LIÊM Giá 5tỷ 800 có thương lượng DIỆN TÍCH 43M2 – MẶT TIỀN 3M6 – ...
Chính chủ cần bán gấp nhà LÊ ĐỨC THỌ GÒ VẤP .
Chính chủ cần bán gấp nhà LÊ ĐỨC THỌ GÒ VẤP .
6.5 tỷ 0 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 30/08/2023
Chính chủ cần bán gấp nhà LÊ ĐỨC THỌ - GÒ VẤP . - Diện tích 66,85m -  Phòng khách - 3 phòng ngủ - bếp - Trên gác có ...
Bán đất lô góc 3.8 tỷ Đại Mỗ 50m2, 30m ra đường lớn Đại Mỗ.
Bán đất lô góc 3.8 tỷ Đại Mỗ 50m2, 30m ra đường lớn Đại Mỗ.
3.80 tỷ 50 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 30/08/2023
Bán đất lô góc 3.8 tỷ Đại Mỗ 50m2, 30m ra đường lớn Đại Mỗ. + Diện tích: 50 m2 ,hướng đông bắc, chiều ngang 4.35 ...
Căn hộ hiếm 3PN tại Chung cư Đại Thanh
Nhà đẹp như ảnh, xem là ưng
Ban công Đông Nam
0977.687.623
Căn hộ hiếm 3PN tại Chung cư Đại Thanh Nhà đẹp như ảnh, xem là ưng Ban công Đông Nam 0977.687.623
1.8 tỷ 80 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 30/08/2023
Căn hộ hiếm 3PN tại Chung cư Đại ThanhNhà đẹp như ảnh, xem là ưngBan công Đông NamGiá: 1.8x (có thương lượng), SỔ ...
Ban nha mới xây hẻm xe hơi khu vực yên tĩnh hẻm,xây dựng cao cấp
7 tỷ 72 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/08/2023
Nhà mới xây kiên cố,5 phòng ngủ,1 phòng thờ, phòng khách,4 nhà vệ sinh, bếp phòng ăn rộng rãi thoáng mát.xây dựng cao ...

Căn hộ tại Khu đô thị Kim Văn Kim Lũ - Hoàng Mai
Diện tích: 65m2
Giá: 1.7x tỷ
Xem nhà (miễn phí): 0975714623
(hoặc xem căn tương tự). — tại Kim
Căn hộ tại Khu đô thị Kim Văn Kim Lũ - Hoàng Mai Diện tích: 65m2 Giá: 1.7x tỷ Xem nhà (miễn phí): 0975714623 (hoặc xem căn tương tự). — tại Kim
1.8 tỷ 65 m²
Quận Hoàng Mai, Hà Nội 30/08/2023
Căn hộ tại Khu đô thị Kim Văn Kim Lũ - Hoàng MaiDiện tích: 65m2Giá: 1.7x tỷXem nhà (miễn phí): 0975714623(hoặc xem căn ...
Nhỉnh 800 triệu có ngay căn hộ >40m2 tại Khu đô thị Đại Thanh Ở NGAY. Hỗ trợ vay ngân hàng
800 triệu 40 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 30/08/2023
Nhỉnh 800 triệu có ngay căn hộ >40m2 tại Khu đô thị Đại Thanh Ở NGAY. Hỗ trợ vay ngân hàng. Xem nhà thoải mái: ...
cần bán nhà 2 mê k202 hoàng văn thái kiệt 3m gần chợ hoà khánh nam
2.45 tỷ 60 m²
Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 30/08/2023
KHÔNG THỂ TIN CHỈ NHỈNH 2 TỶ SỞ HỮU NHÀ 2 TẦNG  2 MÊ
CẦN BÁN 110m, Lô góc khu giãn dân Đình Dù, cực đẹp, giá chỉ 25tr/m: 0362554684
2.75 tỷ 110 m²
Huyện Văn Lâm, Hưng Yên 30/08/2023
CẦN BÁN 110m, Lô góc khu giãn dân Đình Dù, cực đẹp, giá chỉ 25tr/m: 0362554684 - Diện tích 110m . 2 Mặt tiền ...
Chính chủ  cần bán nhanh mặt tiền Võ Liêm Sơn, p. Trường An, Tp.Huế,
Chính chủ cần bán nhanh mặt tiền Võ Liêm Sơn, p. Trường An, Tp.Huế,
6.1 tỷ 93 m²
Thành Phố Huế, Thừa Thiên Huế 30/08/2023
 Cần bán mặt tiền Võ Liêm Sơn, phường Trường An, Tp.Huế
BÁN NHANH 125M2 ĐẤT GẦN ĐH FPT HÒA LẠC XÂY TRỌ ĐÓN 10.000 SV SĂP NHẬP HỌC - HH MÔI GIỚI 100TR
1.85 tỷ 125 m²
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội 30/08/2023
HOA HỒNG 100 TRIÊU CHO MÔI GIỚI NÀO CÓ KHÁCH NET   Chính chủ tôi đang cần bán nhanh 1 lô (có tổng 3 lô giờ gồng bank ...
Bán nhà đẹp – Thạch Bàn – Long Biên Ô tô DT 60m2 x 6TẦNG 6 tỷ thang máy
6 tỷ 60 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 30/08/2023
☘✨☘ Bán nhà – Thạch Bàn – Long Biên Ô tô DT 60m2 x 6TẦNG 6 tỷ thang máy ☘✨☘     Mô tả: Dành cả thanh xuân ...
SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT ĐƯỜNG QUỐC LỘ 2 TẠI PHƯỜNG AN TƯỜNG - TP TUYÊN QUANG DIỆN TÍCH 260M2 MẶT TIỀN 10,34M CHỈ  7.X TỶ
SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT ĐƯỜNG QUỐC LỘ 2 TẠI PHƯỜNG AN TƯỜNG - TP TUYÊN QUANG DIỆN TÍCH 260M2 MẶT TIỀN 10,34M CHỈ 7.X TỶ
1.15 tỷ 100 m²
Thị Xã Tuyên Quang, Tuyên Quang 30/08/2023
Nổi bật với những LỢI ÍCH KHÁC BIỆT: Vị trí ĐẮC ĐỊA: Lô đất nằm ngay mặt tiền Quốc lộ 2, với diện tích ...
Bán Nhà 160/ Xô Viết Nghệ Tĩnh, Sát Quận 1, Hẻm Xe Hơi DT 134m2 (6.2x22m) 15tỷ
15 tỷ 134 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 30/08/2023
- Kết cấu: nhà xây 1 trệt, 1 lầu, 4PN, 4 WC, phòng khách riêng, bếp rộng thoáng, sân rộng, ban công phía trước, phía sau ...
62tr/M2, Bán Nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, Sát Quận 1, DT 139m2, 13PN Thu 30tr/Tháng
8.6 tỷ 139 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 30/08/2023
+ Nhà 1 trệt 2 lầu đúc BTCT, có 13 phòng khép kín đang cho thuê, đồng hồ điện riêng. + 2 sân để xe cho khách thuê. Thu ...