Mua bán nhà đất

Nhà kinh doanh căn hộ dich vụ thủ đức 36 pn 20 mra đường Phạm Văn Đồng
19.5 tỷ 274 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 12/10/2023
Bán nhà kinh doanh căn hộ dịch vu - 274m đang có 36 phòng đường Phạm Văn Đồng Linh Đông Thủ Đức_ Họăc ráp đơn vị ...
MẶT TIỀN ĐỀ THÁM - VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA - QUẬN 1 - CHỦ GIẢM 2 TỶ CÒN 67 TỶ
67 tỷ 70 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh 12/10/2023
MẶT TIỀN ĐỀ THÁM - VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA - QUẬN 1 - CHỦ GIẢM 2 TỶ CÒN 67 TỶ   + Vị trí: Mặt Tiền Đề ...
Bán nhà 7 tầng khu phân lô quân đội số 1/55 ngõ 105 xuân La
Bán nhà 7 tầng khu phân lô quân đội số 1/55 ngõ 105 xuân La
13.3 tỷ 43 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 12/10/2023
Bán nhà 7 tầng khu phân lô quân đội số 1/55 ngõ 105 xuân La tây hồ.dt 43m sđcc đường rộng 8m có vỉa hè nhà ô góc nội ...
MẶT TIỀN THỤT KINH DOANH ĐA NGÀNH - KHA VẠN CÂN - THỦ ĐỨC - NGANG 6.5M - 110M2 - CHỈ 6 TỶ
6 tỷ 110 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 12/10/2023
MẶT TIỀN THỤT KINH DOANH ĐA NGÀNH - KHA VẠN CÂN - THỦ ĐỨC - NGANG 6.5M - 110M2 - CHỈ 6 TỶ + Dt: 6.5m * 18m. Pháp lý chuẩn, ...
NHÀ ĐẸP - 3 TẦNG - ĐÀO TRINH NHẤT - THỦ ĐỨC - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT CAO CẤP - 70M2 - CHỈ 4.8 TỶ
4.8 tỷ 70 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 12/10/2023
NHÀ ĐẸP - 3 TẦNG - ĐÀO TRINH NHẤT - THỦ ĐỨC - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT CAO CẤP - 70M2 - CHỈ 4.8 TỶ - Dt: 4m * 17m. ...
HXH THÔNG - ĐƯỜNG SỐ 3 P9 GÒ VẤP - 3 TẦNG 88M2, NỞ HẬU 4.3M, 4PN - GIÁ 6.9 TỶ
6.9 tỷ 88 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 12/10/2023
+Diện tích : 4.2 x 21m. Nở hậu 4.3m + Vị Trí : Hẻm 5m.Đường số 3, P9, Gò Vấp. Hẻm thông ra Lê Văn Thọ - Nguyễn Văn ...
Đẳng Cấp! Phân lô Quân Đội Vương Thừa Vũ, lô góc, ô tô tránh, ở + KD đỉnh, 55m2*4T
7.4 tỷ 55 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 12/10/2023
LÔ GÓC 2 THOÁNG-2 MẶT NGÕ-10M RA Ô TÔ TRÁNH-PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI-Ở KẾT HỢP KINH DOANH + Bán nha phân lô Vương Thưa Vũ 55m2*, ...
Nhà cực đẹp hàng mới 95m2 - 3 tầng 7ty2 thương lượng KDC thanh quế
7.2 tỷ 95 m²
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh 12/10/2023
Nhà cực đẹp hàng mới 7ty2 thương lượng  KDC thanh quế  thiết kế đẹp đễ toàn bộ nội thất có sân thượng sân ...
Nhà Thống Nhất, Gò Vấp, hẻm tải thông 48m2, giá 4.4 tỷ
Nhà Thống Nhất, Gò Vấp, hẻm tải thông 48m2, giá 4.4 tỷ
4.5 tỷ 48 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 12/10/2023
Nhà Thống Nhất, Gò Vấp, hẻm tải thông, 48m2, giá 4.4 tỷ Nhà đã có sổ, tân trang mới hoặc ở ngay. Diện tích 48m2, 3 ...
Bán cặp biệt thự trung tâm Hành chính Nam Đà Nẵng giá 17tr/m2
Thỏa thuận 110 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 12/10/2023
Giỏ hàng Độc quyền - Phân khu KĐT Hành Chính Mới Nam Đà Nẵng - Giá cực sốc chỉ 17,5 triệu/m2 - 100% hệ thống ...
SÁT MẶT TIỀN TÂN KỲ TÂN QUÝ - 2 MẶT HẺM - GIÁ 4.XX TỶ
SÁT MẶT TIỀN TÂN KỲ TÂN QUÝ - 2 MẶT HẺM - GIÁ 4.XX TỶ
4.8 tỷ 46 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 12/10/2023
+ SÁT MẶT TIỀN TÂN KỲ TÂN QUÝ - 2 MẶT HẺM - GIÁ 4.xx TỶ,,+ Mô tả:,+ Nhà 1 trệt, 1 lửng, ,+ 1 PK, 1 PN. ,+ 2 mặt hẻm 415 ...
Bán Lô đất đẹp ở Mặt bằng 199 Đông Hải TP Thanh Hóa
Bán Lô đất đẹp ở Mặt bằng 199 Đông Hải TP Thanh Hóa
Thỏa thuận 70 m²
Thành Phố Thanh Hóa, Thanh Hóa 12/10/2023
Bán đất Thanh Hóa, đặc biệt là tại Thành Phố Thanh Hóa, bạn không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp ở Mặt ...
Lô nhì mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Quận 7, dt 40 m2 mặt tiền 4m - Giá 3 tỷ 9 TL
3.9 tỷ 40 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 12/10/2023
Lô nhì mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát quận 7 Diện tích: 4 x 10Nhà 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ sổ Hồng riêng hoàn ...
MT Võ Văn Tần Quận 3, 2 Chiều, Ngang Bự, 5 Tầng, Dòng Tiền Cao
22 tỷ 49 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 12/10/2023
MẶT TIỀN ĐƯỜNG - KHU VIP NHẤT QUẬN 3 - KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - DÒNG TIỀN 70 TRIỆU/ THÁNG - VÕ VĂN TẦN - 49M - 5 TẦNG - ...
MT Cư Xá Đô Thành QUận 3, 76m2, 5 Tầng, Tiện Kinh Doanh, Nhỉnh 19 Tỷ
19 tỷ 76 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 12/10/2023
LÔ GÓC MẶT TIỀN CƯ XÁ ĐÔ THÀNH QUẬN 3, KHU HIẾM NHÀ BÁN. CÓ THỂ MỞ VĂN PHÒNG CTY, SPA V..Vv...NƠI ĐÁNG ĐỂ SỐNG.+ Vị ...
BÌNH TÂN - NHÀ 5 TẦNG ĐẸP LUNG LINH - ĐƯỜNG XE HƠI NHỰA 6M GIÁ CHỈ 5.7 TỶ
5.7 tỷ 52 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 12/10/2023
Vị trí : Ngay trung tâm khu dân cư Vĩnh Lộc thuận tiện kết nối giao thông Quốc lộ 1, đường Lê Trọng Tấn, Tân kỳ Tân ...
NHÀ 2 TẤM CÒN MỚI PHỐ CHỢ ĐIỆN NAM TRUNG GIÁ NGÂN HÀNG THANH LÍ
2.20 tỷ 100 m²
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam 12/10/2023
Nhà 2 tấm còn mới xây. Chỉ dọn vào là ở được ngay 3 phòng ngủ - 1 phòng khách - 1 bếp - 2 nhà vê sinh Diện tích xây ...
✅3550m2 đất CLN có 300m2 thổ cư - Giá 2.9 Tỷ Huyện Tân Phú
✅3550m2 đất CLN có 300m2 thổ cư - Giá 2.9 Tỷ Huyện Tân Phú
2.90 tỷ 3554 m²
Huyện Tân Phú, Đồng Nai 12/10/2023
✅Giá 2.9 tỷ - Cam kết giá mềm nhất khu vực ✅Diện tích: 55x60m, tổng 3554m2 đất CLN - Chỉ 816.000đ/m2 ✅2 mặt tiền ...
Bán biệt thự Mini ở TP Biên Hoà  203m dt10mx20m
Bán biệt thự Mini ở TP Biên Hoà 203m dt10mx20m
1.7 tỷ 13 m²
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 12/10/2023
Bán biệt thự Mini ở TP Biên Hoà đường Nguyễn thái Học, phường trảng dài nhà sổ Hồng đẹp vô ở liền nhà rộng ...
Bán căn góc 2 mặt tiền số 465 Trần Xuân Soạn Quận 7 view sông giá 13.8 tỷ
13.80 tỷ 77 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 12/10/2023
BÁN NHÀ 1 LẦU GÓC 2 MT ĐƯỜNG TRẦN XUÂN SOẠN, Q7 - DT: 4.3x18m, hướng Bắc - Cấu trúc: Nhà 1 lầu, 2 PN, WC riêng. - Đang ...