Mua bán nhà đất

NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHÂN LÔ KHU DÂN CƯ PHÚ LỢI Q8, ĐẸP LUNG LINH. 80M2, 4 TẦNG CHỈ 6,5 TỶ ( TL )
6.50 tỷ 0 m²
Quận 8, Hồ Chí Minh 08/11/2023
- Vị trí : Nhà phân lô đồng bộ, dân trí cao, gần chợ Phú Lợi, xung quanh full tiện ích - Kết cấu: 4mx20m, sổ vuông ...
Bán 40.3m2 đất Vân Nội, Đông Anh - Đường 2.5m - Hơn tỷ
Bán 40.3m2 đất Vân Nội, Đông Anh - Đường 2.5m - Hơn tỷ
1.3 tỷ 40 m²
Huyện Đông Anh, Hà Nội 08/11/2023
Bán 40.3m2 đất Vân Nội, Đông Anh - Đường 2.5m - Hơn tỷ Diện tích: 40.3m2 Mặt tiền 4.48m Đường 2.5m, chỉ 20m ra ...
Tân Chánh Hiệp - Nhà mới ở ngay Nguyễn Ảnh Thủ, 64m2, hẻm 6m, 3 tỷ 99
3.99 tỷ 64 m²
Quận 12, Hồ Chí Minh 08/11/2023
Tân Chánh Hiệp - Nhà mới ở ngay Nguyễn Ảnh Thủ, 64m2, hẻm 6m, 3 tỷ 99   => Chủ cần tiền giải quyết công việc, bán ...
Bán nhà 3.5 tầng khu đô thị Nguyên Khê - 3 mặt thoáng - cho thuê 20tr/tháng
9 tỷ 111 m²
Huyện Đông Anh, Hà Nội 08/11/2023
Bán nhà 3.5 tầng khu đô thị Nguyên Khê - 3 mặt thoáng - cho thuê 20tr/tháng Diện tích: 111m2 Lô góc 3 mặt thoáng Đang sẵn ...
SIÊU HIẾM NHÀ NGỌC THỤY ,2 MẶT THOÁNG ,Ô TÔ ĐỖ CỔNG ,VÔ VÀN TIỆN ÍCH .DT 60M .GIÁ 5,2 TỶ
5.2 tỷ 60 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 08/11/2023
-Nhà 3 tầng dân xây chắc chắn ,phía trước sân rộng để xe thoải mái .Nhà 2 mặt sáng thoáng rộng rãi mà lại gần ...
BÁN CĂN LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH 45M2 , MT 6.6M TT PHÚ XÁ PHÚC MAI TÂY HỒ
6.8 tỷ 45 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 08/11/2023
BÁN CĂN LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH 45M2 , MT 6.6M TT PHÚ XÁ PHÚC MAI TÂY HỒ Vị trí Quận Tây Hồ mặt hai ngõ ô tô tránh ...
Bán đất nền Lộc ngãi, bảo Lâm 122m thổ cư giá 450tr đường nhựa ô tô
450 triệu 122 m²
Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng 08/11/2023
Bán lô đất đường nhựa thổ cư 122m giá 450tr Lộc ngãi, bảo lâm, khu dân cư hiện hữu Vị trí: đường 21, Lộc ngãi, ...
BIỆT THỰ. ĐƯỜNG VÕ VĂN VÂN, VĨNH LỘC B, BÌNH CHÁNH, NGANG 8M, DÀI 20M, 4 TẦNG,  CÓ THỂ LÀM VĂN PHÒNG CÔNG TY, KINH DOANH KHÁCH SẠN, CĂN HỘ DỊCH VỤ,
BIỆT THỰ. ĐƯỜNG VÕ VĂN VÂN, VĨNH LỘC B, BÌNH CHÁNH, NGANG 8M, DÀI 20M, 4 TẦNG, CÓ THỂ LÀM VĂN PHÒNG CÔNG TY, KINH DOANH KHÁCH SẠN, CĂN HỘ DỊCH VỤ,
6.7 tỷ 160 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 08/11/2023
NHÀ CÒN ĐANG MỚI, VÀO Ở NGAY, ĐƯỜNG VÀO NHÀ RỘNG 8M, TỪ ĐƯỜNG VÕ VĂN VÂN VÀO KHOẢNG 100M. VỊ TRÍ TRUNG ĐIỂM ĐI ...
Bán nhà đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp - 35m2 - 3.95 tỷ thương lượng cực sâu
3.9 tỷ 31 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 08/11/2023
Sát mặt tiền Khu VIP Phường 11, liền kề Cityland đẳng cấp chỉ 3.9 tỷ thương lượng  - Diện tích: 35m2, ngang 3m x 11m. ...
Bán đất cách sân bay Pleiku 20km giá 200tr sổ hồng 100m
Bán đất cách sân bay Pleiku 20km giá 200tr sổ hồng 100m
200 triệu 1000 m²
Huyện Chư Prông, Gia Lai 08/11/2023
bán đất đường ô tô 5m, điện nước đầy đủ giá 200tr cách sân bay Pleiku chỉ 20km, sổ hồng riêng thế đất đẹp ...
Chỉ 430.000đ/m2 sở hữu ngay lô đất 21.387m2 tại Bình Dương. Lh:0817383283.
9.20 tỷ 21387 m²
Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương 08/11/2023
BÁN ĐẤT DẦU TIẾNG *KHẢ NĂNG SINH LỜI Lô đất thích hợp xây dựng biệt thự nhà vườn, khu nghỉ dưỡng, nhà hàng ...

.

4.X Tỷ - Xuân Đỉnh - Dân Xây - Ngõ Nông Thông Tứ Tung - Full Tiện Ích - 15m Ra Ô Tô
4 tỷ 32 m²
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội 08/11/2023
Tài chính 4 tỷ có ngay căn nhà DÂN XÂY tại Xuân Đỉnh vs 15m ra ô tô
Bán Đất Đẹp - Vị Trí Đặc Địa Tại Châu Thành, Tây Ninh
Bán Đất Đẹp - Vị Trí Đặc Địa Tại Châu Thành, Tây Ninh
1.8 tỷ 12795 m²
Huyện Châu Thành, Tây Ninh 08/11/2023
Bán Đất Đẹp - Vị Trí Đặc Địa Tại Châu Thành, Tây Ninh Diện tích: 12795.1m2, hậu 70 Giá bán: 1.8 tỷ - Đất cây ...
Đất phân lô quảng trường hùng vương, việt trì
Đất phân lô quảng trường hùng vương, việt trì
Thỏa thuận 80 m²
Thành Phố Việt Trì, Phú Thọ 08/11/2023
Gia đình có nhu cầu bán lại ô đất trống, nhìn ra vườn hoa quảng trường hùng vương.
Bán nhà ngay quốc lộ 14, thanh toán 1ty1 nhận nhà sử dụng ngay
3.77 tỷ 130 m²
Thị Xã Đồng Xoài, Bình Phước 08/11/2023
Bán nhà ngay quốc lộ 14 ( lộ giới 95m) + Diện tích xây dựng: 5x26, diện tích sử dụng 304m2. Nhà 1 trệt 2 lầu, thiết ...
Cần bán gấp nhà 1trệt 1 lầu Đường đỗ Xuân hợp-Phường Phước Long B- quận 9 Lh 0966943807
3.2 tỷ 40 m²
Quận 9, Hồ Chí Minh 08/11/2023
Cần Bán Nhà Cực Đẹp Hẻm Đường 339 , Phường Phước Long B , Q9 .- Hẻm ba gác . - Diện Tích : 4.10 x 10 cn 36m ( nở hậu ...