Mua bán nhà đất

Bán đất thổ cư view suối ngay nhà Yến tại Tân Tiến Bù Đốp Bình Phước
279 triệu 250 m²
Huyện Bù Đốp, Bình Phước 21/11/2023
- Suối quanh co, nước chảy róc rách quanh năm. Về chiều không khí se se lạnh như Đà Lạt - Đất thế đẹp lưng tựa ...
NHÀ DÂN XÂY CHÍNH CHỦ TẠI NGÕ 116 MIẾU ĐẦM NAM TỪ LIÊM
NHÀ DÂN XÂY CHÍNH CHỦ TẠI NGÕ 116 MIẾU ĐẦM NAM TỪ LIÊM
6.20 tỷ 30 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 21/11/2023
NHÀ Diện Tích 30m2 x Mặt Tiền 4m– Giá 6tỷ200 (có thương lượng) Thiết kế 5 tầng 9 phòng ngủ đủ công năng - Tầng ...
BÁN ĐẤT TRUNG TÂM THANH HOÁ 6KM, SỔ ĐỎ, CHỈ 780TR. LH:0372309458 - 0944302236
780 triệu 90 m²
Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa 21/11/2023
CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 LÔ 780TR CHO KHÁCH HÀNG MAY MẮN NHẤT CÁCH TRUNG TÂM THANH HOÁ 6KM LH 0372.309.458 - 0944.302. 236 ĐÔNG SƠN ...

,

Bán nhà nát 500tr, Phan Huy ích gv, DTSD60m2,P12,2pn
Bán nhà nát 500tr, Phan Huy ích gv, DTSD60m2,P12,2pn
2.5 tỷ 35 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 21/11/2023
500 TRIỆU MUA NHÀ DTSD 60M2 GÒ VẤP 2TỶ5 NHÀ CŨ TIỆN XÂY MỚI _ p12 GV 31m2 (3.8 x 8m )PHAN HUY ÍCH_ CÁCH 50M RA HẺM OTO_ ...
Bán Lô đất Ngộp Diên Toàn 8,5tr/m2, Cách QL chỉ 300m Đường Oto, Khu Dân Cư, Sổ Đỏ Giá rẻ
8 triệu 150 m²
Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa 21/11/2023
Bán Lô đất Ngộp Diên Toàn 8,5tr/m2, Cách QL chỉ 300m Đường Oto, Khu Dân Cư, Sổ Đỏ Giá rẻ - Cách Võ Nguyên Giáp chỉ ...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẠI HIỆP 147M2
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẠI HIỆP 147M2
600 triệu 147 m²
Huyện Đại Lộc, Quảng Nam 21/11/2023
Vị Trí : Đông phú - Đại Hiệp Q. Nam cách địa phận Hoà Khương 800m. - Diện Tích : 147m2 ngang 8m - Xung quanh tiện ích ...
Bán Nhà Nguyễn Khang, Cầu giấy, phân lô, ô tô, 2 mặt ngõ, 54m2, mặt tiền 4m, Giá siêu rẻ.
7.9 tỷ 54 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 21/11/2023
- Bán nhà Nguyễn Khang, Cầu giấy, ô tô đỗ cửa, phân lô 2 mặt ngõ kinh doanh tốt, 54m2, 7.x tỷ - Đường ven sông thoáng ...
Cần bán gấp nhà ngay chợ Bình Chánh 870 triệu
Cần bán gấp nhà ngay chợ Bình Chánh 870 triệu
470 triệu 80 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 21/11/2023
Cần bán gấp nhà ngay chợ Bình Chánh 470 triệu Nhà 1 tret 1 lau đường Bùi Thanh Khiết chinh chủ nợ thật sự bán lại giá ...
Bình Minh Garden – 3PN Đông Nam thoáng mát giá chỉ 3,2 tỷ - full nội thất cao cấp
3.20 tỷ 92 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 21/11/2023
Chính sách bán hàng siêu ưu đãi trong tháng này + Chiết khấu lên đến 18,5% GTCH + Miễn phí 24 tháng dịch vụ vận hành ...
Bán nhà 6,3m x 11m Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh. HXH, hai mặt hẻm thoáng mát