Mua bán nhà đất
Bán nhà đất
Bán Nhà Đông Tác gần Lương Định Của, Phương Mai 28m*4 tầng 3 ngủ ngõ nông rộng 3.5 tỷ
3.50 tỷ
28 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà xây khung bê tông cốt thép chắc chắn 3 phòng ngủ đẹp wc khép kín nội thất đầy đủ, chủ mới đến ở luôn. _ ...
0983571612
Bán nhà Phố Đông Các 34m2, 5T MT4, 3PN, Ở Luôn hoặc sơn nhẹ lại, gần Vườn Hoa 1/6 giá 4tỷ
4 tỷ
0 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà 4.5 tầng xây khung cột chắc chắn 3 phòng ngủ to cửa sổ sáng, 1 ngủ nhỏ, thờ, sân phơi bố trí hợp lý hài hòa. ...
0983571612
Bán Nhà Phương Mai 30m*4 tầng 3 ngủ ba gác tránh ở ngay, cho con đi học, gia đình ở 3.6 tỷ
3.60 tỷ
30 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà xây khung cột chắc chắn, 3 tầng 1 tum 3 phòng ngủ đủ công năng quá tuyệt vời. Ngõ vào nhà rộng, thoáng, sáng ba ...
0983571612
Yên Lãng 30m2*3T MT4m Ô Tô, Kinh Doanh ngõ sầm uất suốt ngày
4.50 tỷ
30 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Vị trí kinh doanh tuyệt vời, gần chợ đông đúc, ngõ ô tô khu phố kinh doanh sầm uất. _ Nhà 30m2, 3 tầng mặt tiền 4m ...
0983571612
Kim Mã 52m2*4 tầng MT5m Lô Góc, Ô Tô, 4 ngủ, thờ, sân phơi, để xe máy riêng 6.5 tỷ
6.50 tỷ
0 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà xây 3 tầng 1 tum bố trí cầu thang giữa tầng chia 2 phòng tổng 4 ngủ 1 phòng thờ, sân phơi khu để xe máy riêng. _ ...
0983571612
Bán Nhà Hào Nam 28m2*4 tầng 3 ngủ ngõ thông, ba gác, chia lô, thoáng trước sau 3.4 tỷ
3.40 tỷ
0 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà xây 3 tầng 1 tum bố trí 3 phòng ngủ, nhà cũ nhưng là nhà khung cột nên còn rất chắc chắn chủ mới sơn lại là ...
0983571612
Kẹt tiền gấp bán Mặt tiền vip Q.2 Xa lộ Hà Nội-27x18-Sổ hồng riêng-120 triệu/m2
58.5 tỷ
486 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh
22/01/2024
MẶT TIỀN XA LỘ HÀ NỘI - VIP QUẬN 2 - GẦN CHUỖI HỆ THỐNG CHUNG CƯ CAO CẤP PHƯỜNG AN PHÚ – CHỈ 120 TRIỆU/M2 - RẺ ...
0911097506
CỰC PHẨM BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN DUY HƯNG 100M2, 8T CÓ HẦM, VỈA HÈ 8M, KD ĐỈNH, 35.9 TỶ.
35.9 tỷ
100 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
22/01/2024
Chính chủ bán nhanh Tòa nhà Mặt phố Trần Duy Hưng - kết nối trực tiếp với Vành đai 3, Đại lộ Thăng Long, Nguyễn ...
0967091515
Bán nhà Tôn Đức Thắng 29m2*4 tầng ngõ thông, ba gác, hai thoáng, 3 ngủ 3.4 tỷ
3.40 tỷ
29 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà xây 3 tầng 1 tum bố trí 3 phòng ngủ 1 phòng thờ, sân phơi, nhà cũ nhưng là nhà khung cột nên rất chắc chắn, chủ ...
0983571612
Bán Gấp Tôn Thất Tùng 25m2*5 Tầng 3PN Xây Mới Ngõ Nông ba gác 2.9 tỷ
2.90 tỷ
25 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
22/01/2024
_ Nhà xây trên diện tích 25m2 có 5 tầng thiết kế 3 phòng ngủ khép kín 1 phòng thờ + sân phơi tầng 5, tầng 1 khách + bếp. ...
0983571612
SIÊU PHẨM BÁN NHÀ MẶT PHỐ LIỄU GIAI 105M2, 5T, MT 6,5M VỈA HÈ 10M KINH DOANH ĐỈNH, 54,8 TỶ.
54.8 tỷ
105 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội
22/01/2024
Chủ nhà cần bán nhanh căn nhà Mặt phố Liễu Giai vị trí căn nhà trung tâm Ba Đình, tiếp giáp các tuyến phố lớn Liễu ...
0967091515
CỰC HIẾM BÁN BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO SÁT LOTTE 110M2, 5T, CÓ HẦM, THANG MÁY, NỘI THẤT XỊN, 38,9 TỶ.
38.9 tỷ
110 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội
22/01/2024
Chủ nhà cần bán căn Biệt thự Vườn Đào Biệt thự ngay sát Lotte Tây Hồ - nơi đây là biệt khu của những quan chức ...
0967091515
Cần tiền bán gấp lô đất, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi
7.92 tỷ
2640 m²
Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh
22/01/2024
Cần bán gấp lô đất tại xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi với diện tích lên đến 2640,9 m2. Lô đất có vị trí đắc địa, ...