Mua bán nhà đất

HÀNG HIẾM - MẶT TIỀN P6 QUẬN 8 - 87M2 - KHÔNG LỘ GIỚI - KHÔNG QUY HOẠCH - CHỈ 7 T.Ỷ HƠN.
7.65 tỷ 87 m²
Quận 8, Hồ Chí Minh 13/03/2024
HÀNG HIẾM - MẶT TIỀN PHƯỜNG 6 QUẬN 8 - DIỆN TÍCH 87M2 - KHÔNG LỘ GIỚI - KHÔNG QUY HOẠCH - CHỈ 7 TỶ HƠN Căn nhà cấp 4 ...
Bán mảnh đất 186m2 oto đỗ tại Hà Hồi - Thường Tín - Hà Nội.
Bán mảnh đất 186m2 oto đỗ tại Hà Hồi - Thường Tín - Hà Nội.
0 triệu 186 m²
Huyện Phú Xuyên, Hà Nội 13/03/2024
Mảnh đất 186m2 tại Hà Hồi - Thường Tín - Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích rộng rãi, ô tô có thể ...
Nhận đặt chỗ căn hộ Sun Ponte Residence ngay Cầu Rồng, chiết khấu đến 21%, giá từ CĐT Sun Group
3 tỷ 53 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 13/03/2024
Sun Ponte Residence vừa chính thức ra mắt, tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Trần Hưng Đạo, Sơn Trà, Đà ...

Chính chủ gửi bán mảnh đất tại Hà Hồi - Thường Tín - Hà Nội
Chính chủ gửi bán mảnh đất tại Hà Hồi - Thường Tín - Hà Nội
1.6 tỷ 55 m²
Huyện Phú Xuyên, Hà Nội 13/03/2024
Mảnh đất hấp dẫn tại Hà Hồi - Thường Tín - Hà Nội đang chờ chủ nhân mới. Với diện tích 55m2 và mặt tiền 4,6m, ...
Bán nhà mặt phố Ô Chợ Dừa, 200m, mt 9m, kinh doanh sầm uất, hơn 60tỷ
68 tỷ 200 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 13/03/2024
Bán nhà mặt phố Ô Chợ Dừa, với diện tích 200m2, mặt tiền 9m, tọa lạc tại vị trí đắc địa trong trung tâm quận ...
Bán Liền Kề B1.4 Lk38 Kđt Thanh Hà, 100m giá nhỉnh 6 tỉ. Lh 0335688885
100 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 13/03/2024
Mảnh đất liền kề khu đô thị Thanh Hà với diện tích 100m2, tọa lạc tại khu B1.4 Lk38, đường 14m, ngay sau chung cư HH01 ...
ĐẤT NỀN DỰ ÁN GIÁ RẺ SINH LỜI LỚN, CHỈ 3XX TRIỆU, SỔ HỒNG SẴN
348 triệu 170 m²
Huyện Lộc Ninh, Bình Phước 13/03/2024
Diện tích đa dạng lên tới 170m2, trong đó có 100m2 đất thổ cư, mang đến cho bạn nhiều lựa chọn. Sổ hồng được ...
2 tỷ hơn - LÔ GÓC - 4 THOÁNG Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Sổ vuông, NHÀ ĐẸP Ở NGAY
2.40 tỷ 28 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội 13/03/2024
Lô góc đẹp, chỉ với hơn 2 tỷ, bạn đã sở hữu ngay căn nhà tuyệt vời tại Hoàng Hoa Thám, Ba Đình. Với thiết kế ...
Khu đô thị Sơn Phúc Green City,Phường Hưng Thành,TP Tuyên Quang
1.95 tỷ 100 m²
Thị Xã Tuyên Quang, Tuyên Quang 13/03/2024
Khu đô thị xanh đầu tiên tại Tuyên Quang đang mở ra một chương mới cho cuộc sống hiện đại. Với mục tiêu xây dựng ...
Bán Nhà Nguyễn Đình Hoàn, Ngõ Thông, Kinh doanh, Ô tô, 43m2, mặt tiền 4.3m, 7 tỷ
7 tỷ 43 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 13/03/2024
Cần bán gấp căn nhà với giá chào cực kỳ hấp dẫn, thích hợp cho việc ở, đầu tư kinh doanh hoặc lướt sóng bất ...
bán biệt thự ven sông dương đông . tọa lạc tại thành phố biển
13 tỷ 200 m²
Huyện Phú Quốc, Kiên Giang 13/03/2024
Rivera Villas là khu biệt thự đẳng cấp bên dòng sông Dương Đông thơ mộng, nằm tại thành phố biển Phú Quốc xinh đẹp. ...
Mở Bán quỹ Đất Tái Định Cư Đại Học Quốc Gia Hà Nội Giá Chỉ 3X..
3.9 tỷ 100 m²
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội 13/03/2024
Tôi đang cần bán gấp 2 lô đất tái định cư tại khu vực Đại học Quốc gia Hà Nội với diện tích mỗi lô 100m2. Giá ...
Bán gấp căn nhà số Đường số 8, KP.2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức 96m2
6.7 tỷ 96 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 13/03/2024
Cần bán gấp căn nhà tại số Đường số 8, KP.2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức với giá chỉ 6 tỷ, một mức giá chưa ...
nhaf ddaats
nhaf ddaats
4.58 tỷ 100 m²
Quận 12, Hồ Chí Minh 13/03/2024
Tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà tuyệt vời, nơi mang đến không gian sống lý tưởng và tiện nghi cho cả ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI THÔN HỒ LÂN, XÃ TÂN THẮNG, HÀM TÂN, BÌNH THUẬN
4.50 tỷ 549 m²
Huyện Hàm Tân, Bình Thuận 13/03/2024
Diện tích 15 x 30m (nở hậu), thổ cư 100m2, giá chỉ từ 4.x tỷ. Nằm ở vị trí đắc địa trong khu vực phát triển của ...
Chủ định Cư Mỹ bán nhanh tòa căn hộ 5 tầng ngay Khu Phố Tây Đà Nẵng.
6.8 tỷ 60 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 13/03/2024
Tôi đang cần bán nhanh tòa căn hộ 5 tầng tại Khu Phố Tây Đà Nẵng. Tòa căn hộ được xây dựng kiên cố với nội ...
Bán nhà phố Mỹ Đình 46m2 xây 5 tầng nội thất cao cấp , 97tr/m
0 triệu 46 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 13/03/2024
Nhà phố Mỹ Đình với diện tích 46m2 và thiết kế 5 tầng hiện đại đang chờ đón chủ nhân mới. Tòa nhà có mặt tiền ...
Nhà Đẹp Chính Kinh, Thanh Xuân, Ngõ 3 Gác Tránh, Gần Phố, DT 32m2, 5 Tầng, Giá Nhỉnh 5 Tỷ
5.50 tỷ 32 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 13/03/2024
Nhà Đẹp Chính Kinh, Thanh Xuân – cơ hội tuyệt vời cho những ai mong muốn sở hữu căn nhà lý tưởng giữa trung tâm thành ...
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền khu dân cư Lan Anh 1, TP Bà Rịa
5.10 tỷ 240 m²
Thị Xã Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu 13/03/2024
Tôi đang rao bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền tại khu dân cư Lan Anh 1, TP Bà Rịa, một vị trí lý tưởng cho cả sinh ...
NHỈNH 4 TỶ SỞ HỮU NGAY NHÀ 4 TẦNG 45M2 BÁT KHỐI LONG BIÊN CẦU VĨNH TUY
4.10 tỷ 45 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 13/03/2024
Nhà mới xây trên đường Bát Khối với diện tích 45m2, 4 tầng và mặt tiền 5m, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia ...