Mua bán nhà đất

Ngắm hồ Vĩnh Ninh 32M2 3T 3.8MT 2.67 tỷ Vĩnh Quỳnh Thanh Trì
2.6 tỷ 32 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 12/05/2024
Ngắm nhìn hồ Vĩnh Ninh từ ngôi nhà 32m2, 3 tầng, với mặt tiền 3.8m, chỉ 2.67 tỷ tại Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì. Ngôi nhà ...
3 Bước tới trường 5 bước tới chợ Vĩnh Ninh 65M 3T 4.5MT 3.65 tỷ Vĩnh Quỳnh Thanh trì
3.65 tỷ 65 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 12/05/2024
Tôi xin giới thiệu đến bạn một không gian lý tưởng với vị trí thuận lợi, chỉ cách 10 bước là đến chỗ đỗ xe. ...
3 Bước ra hồ rửa chân. Quỳnh Đô 31M2 3T 4.3MT 3.1 tỷ Vĩnh Quỳnh Thanh Trì
3.1 tỷ 31 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 12/05/2024
Nhà mặt ngõ tại cụm 4 Quỳnh Đô, xã Vĩnh Quỳnh, huyện Thanh Trì. Với diện tích 31m2, thiết kế 3 tầng kiên cố, nhà ở ...
Đặt niềm tin Đúng chỗ. Vĩnh Ninh 40M2 4T 3.9MT 3.3 tỷ Vĩnh Quỳnh Thanh Trì
3.3 tỷ 40 m²
Huyện Thanh Trì, Hà Nội 12/05/2024
Căn nhà với chủ đầu tư uy tín, vị trí đắc địa và thiết kế thông minh đang chờ đón bạn. Cách mặt phố chỉ vài ...
BÁN NHÀ PHỐ VĂN HỘI- NGÕ NÔNG-THÔNG-RỘNG-CẠNH UBND PHƯỜNG ĐỨC THẮNG
5.4 tỷ 30 m²
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 11/05/2024
Nhà tôi mới xây dựng 5 tầng với thiết kế hiện đại, đẹp như tranh vẽ. Vị trí vô cùng thuận lợi, chỉ cách 300m ...
Chỉ 3,6 tỷ sở hữu ngay nhà phố cao cấp tại Bình Chánh
Chỉ 3,6 tỷ sở hữu ngay nhà phố cao cấp tại Bình Chánh
3.6 tỷ 80 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 11/05/2024
Dự án The Meadow Bình Chánh – Kiệt tác mới từ chủ đầu tư Malaysia Tọa lạc tại đường Trần Văn Giàu, Vĩnh Lộc B, ...
BIỆT THỰ 6 TẦNG 8M MẶT PHỐ Q.LONG BIÊN_GARA_BỂ BƠI_T.MÁY CHỜ_FULL NỘI THẤT_CHỈ 225TR/M2
27.45 tỷ 122 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 11/05/2024
Sở hữu ngay biệt thự đẳng cấp với đầy đủ tiện nghi tại vị trí vàng của quận Long Biên. Đây là không gian sống ...
Nhà Ngô Gia Tự - Long Biên, 31m2, 3 tầng, đường trước nhà gần 3m, giá 3.25 tỷ
3.25 tỷ 31 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 11/05/2024
Ngôi nhà của tôi được xây dựng vững chãi, mang đến không gian sống đầy đủ tiện nghi cho gia đình bạn. Với vị trí ...
NHỈNH 3 TỶ -  NHÀ HẺM XE HƠI PHÚ THỌ HÒA (4x9) - 2 TẦNG BTCT
NHỈNH 3 TỶ - NHÀ HẺM XE HƠI PHÚ THỌ HÒA (4x9) - 2 TẦNG BTCT
3.6 tỷ 36 m²
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh 11/05/2024
Nhà hẻm xe hơi Phú Thọ Hòa đang chờ đón chủ nhân mới với giá chỉ nhỉnh 3 tỷ. - Diện tích 4 x 9m, không lộ giới, ...
CC gửi bán Đất 74.5m2, mt 5m, tk6, full thổ cư, Xóm Xá, Chúc Sơn, giá 2.x tỷ (x tiểu học).
2.39 tỷ 0 m²
Huyện Thanh Oai, Hà Nội 11/05/2024
Cơ hội sở hữu lô đất duy nhất tại Chúc Sơn, với diện tích 74.5m2, mặt tiền 5m, đầy đủ giấy tờ thổ cư. Nằm ...
CC gửi bán Đất 74.5m2, mt 5m, tk5, full thổ cư, Xóm Xá, Chúc Sơn, giá 2.x tỷ (x tiểu học).
2.39 tỷ 0 m²
Huyện Thanh Oai, Hà Nội 11/05/2024
Cơ hội sở hữu lô đất duy nhất tại Hoa Hậu Chúc Sơn đang chờ đón bạn! Với diện tích 74.5m2, mặt tiền 5m, đất ...
CC gửi bán Đất 74.5m2, mt 5m, tk4, full thổ cư, Xóm Xá, Chúc Sơn, giá 2.x tỷ (x tiểu học).