Mua bán nhà đất Hà Nội

NHÀ 3 TẦNG 3 THOÁNG Ô TÔ TRÁNH TRUNG TÂM 75 LAI XÁ KIM CHUNG
5 tỷ 52 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 20/03/2023
NHÀ 3 TẦNG 3 THOÁNG 52m2 TT 75 Lai Xá Kim Chung Hoài Đức MT 4,m sâu 13m Đường trước nhà 6m ôtô tránh nhau. THIẾT KẾ HIỆN ...
5 tỷ 52 m²
Huyện Quốc Oai, Hà Nội 20/03/2023
Hot! chuyển nhượng căn Hoa Hậu 84m, 2PN tại Udic Westlake để lại toàn bộ Nội Thất
3.8 tỷ 84 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 20/03/2023
Căn Hoa Hậu 2PN, 84m2 nhận nhà ở ngay view Khu Vui Chơi tại Udic Westlake Tây Hồ. Làm để ở nên nội thất đẹp miễn ...
BÁN NHÀ KHƯƠNG ĐÌNH THANH XUÂN LÔ GÓC SỔ NỞ HẬU 57M2 MẶT TIỀN 4.5 M
5.2 tỷ 57 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 20/03/2023
Chủ nhà cần bán nhà 57m2 Khương Đình Thanh Xuân lô góc sổ nở hậu mặt tiền 4,5 m -Nhà cần bán là nhà lô góc diện ...
Bán liền kề 18 Nguyễn Trãi 88m2 5 tầng 6m mặt tiền giá 23.5 tỷ
23.5 tỷ 88 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội 20/03/2023
LIỀN KỀ PHÂN LÔ NGUYỄN TRÃI THANH XUÂN CẠNH ROYAL CITY CHỈ 268TRIỆU/M2 ĐƯỜNG ĐÔI VƯỜN HOA CÂY XANH - Siêu phẩm liền ...
CHỈ NHỈNH 750TR, SỞ HỮU ĐẤT SỔ ĐỎ HÀ NỘI
CHỈ NHỈNH 750TR, SỞ HỮU ĐẤT SỔ ĐỎ HÀ NỘI
752 triệu 60 m²
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội 20/03/2023
Mô tả:Đất ô tô đõ cửa, giao thông thuận lợiCạnh hồ, sân tập Golfsổ đỏ Hà NộiSang tên nhanh chỉ với 750trlh xem ...
Siêu Hiếm Đất Chính Chủ Giải Phóng, Hoàng Mai, 125m2, ô tô 2 làn, KDVP-SĐ chỉ 87tr/m2
125 m²
Quận Hoàng Mai, Hà Nội 20/03/2023
Siêu Hiếm Đất Chính Chủ Giải Phóng, Hoàng Mai, 125m2, ô tô 2 làn, KDVP-SĐ chỉ 87tr/m2 Đất chính chủ cần bán tại ...
Bán nhà 55m2 phố Âu Cơ, Tây Hồ ngõ Ô TÔ tránh 10m 4.3 tỷ
Bán nhà 55m2 phố Âu Cơ, Tây Hồ ngõ Ô TÔ tránh 10m 4.3 tỷ
4.3 tỷ 55 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 20/03/2023
Mặt tiền Quyền lực, thông số Vàng, chỉ 10m ra mặt ngõ Ô tô tránh phố Âu Cơ, quận Tây Hồ. Sổ đỏ chính chủ, nở ...
Bán nhà 58m2 phố An Dương, Tây Hồ Phân Lô Ôtô tránh 8.9 tỷ
Bán nhà 58m2 phố An Dương, Tây Hồ Phân Lô Ôtô tránh 8.9 tỷ
8.9 tỷ 58 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 20/03/2023
Phân lô Quân đội, 10 Ô tô tránh, Ở hay Kinh doanh Văn phòng đều tuyệt vời. Nhà dân xây, Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp, ...
Bán nhà 78m2 phố An Dương, Tây Hồ Phân Lô Ôtô tránh 10.8 tỷ
Bán nhà 78m2 phố An Dương, Tây Hồ Phân Lô Ôtô tránh 10.8 tỷ
10.8 tỷ 78 m²
Quận Tây Hồ, Hà Nội 20/03/2023
Bán nhà 76m2 phố An Dương, Tây Hồ Phân Lô Ôtô tránh 10.9 tỷ