Mua bán nhà đất Hồ Chí Minh

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KD Đ.NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, P.BÀN CỜ, QUẬN 3 - NGANG HIẾM 6M*10M - CHÍNH CHỦ* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
36 tỷ 56 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 21/01/2026
* SIÊU HIẾM NGANG LỚN 6,2M * 10,5M - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 2 CHIỀU NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, P.BÀN CỜ, QUẬN 3 - Diện tích: ...
Nhà đẹp đường số 24 khu Bình Phú 1 Q6 (4x24) giá chỉ 13 tỷ
Nhà đẹp đường số 24 khu Bình Phú 1 Q6 (4x24) giá chỉ 13 tỷ
13 tỷ 96 m²
Quận 6, Hồ Chí Minh 21/01/2026
Bán nhà mặt tiền đường số 24 khu Bình Phú 1 P11 Quận 6 + Diện tích: 4 x 24 ( công nhận đủ 106m2 ) + Kết cấu: trệt + ...
BÁN NHÀ 3 TẦNG HXH CĂN GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG TRẦN QUANG DIỆU, P.14, QUẬN 3 - DT ĐẸP 5M NỞ HẬU 6,6M * 19M* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
14.5 tỷ 95 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 21/01/2026
* BÁN NHẦ 3 TẦNG CĂN GÓC 2 MẶT HẺM XE HƠI Đ. TRẦN QUANG DIỆU, P.14, QUẬN 3( P.NHIÊU LỘC) - NGANG 5,2M NỞ HẬU 6,6M * 19M - ...
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KD Đ.CAO BÁ NHẠ, NGUYỄN CƯ TRINH, QUẬN 1* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
34 tỷ 62 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh 21/01/2026
* HIẾM NHÀ BÁN - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN KD Đ. CAO BÁ NHẠ, P.CẦU ÔNG LÃNH, QUẬN 1 - SẴN DÒNG TIỀN ...
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KD Đ.CAO THẮNG, QUẬN 3 - 70M2 - HDT MẶT BẰNG 30TR/TH - CHỦ 1 ĐỜI XƯA* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685
0 triệu 70 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 21/01/2026
* HIẾM NHÀ BÁN - MẶT TIỀN KD Đ.CAO THẮNG, P.3, QUẬN 3 ( P.BÀN CỜ) - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI XƯA - Diện tích: 67,9m2 - Ngang 3,5m ...
CHỐT SỚM NHÀ MỚI BÌNH TÂN ĐÓN TẾT – 5 TẦNG – HXH TRÁNH – 7,5 TỶ.
7.50 tỷ 56 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 21/01/2026
CHỐT SỚM NHÀ MỚI BÌNH TÂN ĐÓN TẾT – 5 TẦNG – HXH TRÁNH – 7,5 TỶ - Nhà mới xây, hoàn thiện sẵn – nhận nhà ở ...
7.50 tỷ 56 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 21/01/2026
7.50 tỷ 56 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 21/01/2026
7.50 tỷ 56 m²
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh 21/01/2026
Bán dãy trọ 40 PN MTKD Đ.số 28 ngang 10m 630m2 tiện xây cao tầng gần trường THĐ 50 tỷ.
50 tỷ 630 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 20/01/2026
Bán dãy trọ 40 PN MTKD Đ.số 28 ngang 10m 630m2 tiện xây cao tầng gần trường THĐ 50 tỷ. * Mảnh đất VÀNG đang có dãy ...
BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA – TRUNG TÂM QUẬN 2, GIÁ TỐT, PHÁP LÝ RÕ RÀNG
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 20/01/2026
BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA – TRUNG TÂM QUẬN 2, GIÁ TỐT, PHÁP LÝ RÕ RÀNG De Capella là dự án căn hộ tọa lạc ngay Lương ...
Bán nhà đẹp 3 tầng Ni Sư Huỳnh Liên Tân Bình, 4.2x12m, 4PNKK chỉ nhỉnh 5 tỷ
5.60 tỷ 46 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 20/01/2026
SIÊU PHẨM ĐẸP MÊ LI - 3 TẦNG MỚI CỨNG - NI SƯ HUỲNH LIÊN TÂN BÌNH - GẦN KHU CHỢ VẢI, CC BÀU CÁT 2 - Ở NGAY ĐÓN TẾT ...
[PHƯỜNG NHIÊU LỘC] BÁN NHÀ MỚI 2 MẶT THOÁNG–GẦN TRẦN QUỐC THẢO–FULL NỘI THẤT–GIÁ 6.5 TỶ
6.50 tỷ 42 m²
Quận 3, Hồ Chí Minh 20/01/2026
Cơ hội hiếm sở hữu nhà mới khu Trần Quốc Thảo – Trương Định, trung tâm Quận 3, khu dân trí cao, yên tĩnh. Thông tin ...
Mặt Tiền Kinh Doanh Sầm Uất Phạm Phú Thứ, Khu VIP Bàu Cát, 32m2, 2 Tầng. Chỉ 6.8 tỷ Còn TL .
6.80 tỷ 32 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 20/01/2026
Mặt Tiền Kinh Doanh Sầm Uất Phạm Phú Thứ, Khu VIP Bàu Cát, 32m2, 2 Tầng. Chỉ 6.8 tỷ Còn TL + Vị trí: Vị trí vàng, Nhà ...
Mặt Tiền Kinh Doanh Sầm Uất Phạm Phú Thứ, Khu VIP Bàu Cát, 32m2, 2 Tầng. Chỉ 6.8 tỷ Còn TL
6.80 tỷ 32 m²
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh 20/01/2026
Bán lô đất 3266m2. Sẵn 2394m2 thổ cư. Đất ngay đường Tỉnh Lộ 8 thông qua đường Huỳnh Minh Mương
20.50 tỷ 3266 m²
Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh 20/01/2026
Bán lô đất thổ cư nhiều, ngay gần ngã tư Tân Quy, Củ Chi. Diện tích ngang 27x86 nở hậu 50m, đất sẵn 2394m² thổ cư, ...
NHÀ 105M² – HXH - 100 MÉT RA MT NGUYỄN THỊ ĐỊNH, BÌNH TRƯNG TÂY, Q2 - 6.8 TỶ
6.40 tỷ 105 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 20/01/2026
-Hẻm xe hơi, cách MT Đường Ô tô thông chỉ 20m - thuận tiền đi về Q1, Bình Thạnh, Q9, Q7, Cao tốc LT-DG -Nhà cấp 4, 3PN, ...
Giá tốt nhất khu vực ~67tr/m2 - bán đất 94.6m2 tặng nhà - ôtô tới cửa 50m ra Nguyễn Duy Trinh - Q2
6.50 tỷ 95 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 20/01/2026
- Tặng nhà: 1 trệt 1 lầu, 3PN, 2WC, sân rộng: Về ở ngay. - Vị trí: P. Bình Trưng Tây - Quận 2; Gần HomyLand 1, trường ...
NHÀ 2 TẦNG -P. BÌNH TRƯNG TÂY - QUẬN 2 – DT 44M2 - CHỈ 3,5 TỶ
3.50 tỷ 44 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 20/01/2026
- Nhà kiên cố , sạch đẹp về ở ngay - Hẻm xe hơi cách 60m, chỉ 2 phút ra mặt tiền Nguyễn Thị Định - KDC đông đúc, ...
Bán đất Thạnh Lộc 47 ( TL47 ) Q12, diện tích khủng 498m2 gần 500m2, hẻm xe hơi vi vu
36 tỷ 498 m²
Quận 12, Hồ Chí Minh 20/01/2026
Bán lô đất 498m2 full thổ cư Quận 12 Thạnh Lộc 47, Quận 12 Kết nối nhanh Hà Huy Giáp, Cao Đẳng Điện Lực, Ngã tư ...