Mua bán nhà đất Hồ Chí Minh

Chỉ 1 Lô Duy Nhất 72m2 3 Tỷ Hơn Xí- Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè
Chỉ 1 Lô Duy Nhất 72m2 3 Tỷ Hơn Xí- Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè
3.9 tỷ 72 m²
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh 10/05/2026
Bán Đất Nền Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Cách Phú Mỹ Hưng 5 Phút Di ChuyểnDiện tích : 4x18Kết Cấu : Xây dựng tự doVị ...
NHÀ MỚI VÀO Ở NGAY - NỞ HẬU TÀI LỘC - HẺM THÔNG TỨ TUNG - 44.5M2
Thỏa thuận 44.5 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 10/05/2026
NHÀ MỚI VÀO Ở NGAY - NỞ HẬU TÀI LỘC - HẺM THÔNG TỨ TUNG - 44.5M2 - 5.5 TỶ Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông, Quận 7 Mô ...
NHÀ PHỐ GÓC 2 MẶT TIỀN THOÁNG MÁT - XÂY MỚI 100% - 46M2 - 6.9 TỶ
Thỏa thuận 46 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 10/05/2026
BÁN NHÀ PHỐ GÓC 2 MẶT TIỀN THOÁNG MÁT - XÂY MỚI 100% - 46M2 - 6.9 TỶ Huỳnh Tấn Phát, Phú Mỹ, Quận 7 Mô tả: - Diện tích ...
Lavida Plus, giỏ hàng căn hộ từ CĐT, hàng cực hiếm cực ít căn giá hấp dẫn
3.81 tỷ 55 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 10/05/2026
Lavida Plus Quận 7 – Officetel Chủ đầu tư còn rất ít căn đẹp Giỏ hàng officetel tại Lavida Plus Quận 7 hiện chỉ còn ...
CHỈ HƠN 8 TỶ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - HẺM 10M - 4 TẦNG - 4PN - HÀ HUY GIÁP
8 tỷ 53 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 10/05/2026
CHỈ HƠN 8 TỶ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - HẺM 10M - 4 TẦNG - 4PN - HÀ HUY GIÁP - Nhà mới 1 trệt 2 lầu và sân thượng, ...
BÁN ĐẤT THỔ CƯ NHÀ BÈ – MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÀO 6M – DIỆN TÍCH 60M² – GIÁ 4.5 TỶ
4.5 tỷ 60 m²
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh 10/05/2026
BÁN ĐẤT THỔ CƯ NHÀ BÈ – MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÀO 6M – DIỆN TÍCH 60M² – GIÁ 4.5 TỶ Cần bán lô đất thổ cư tại khu ...
NHÀ 3 TẦNG HẺM XE HƠI – HIỆP BÌNH, THỦ ĐỨC – CHỈ 6.25 TỶ
NHÀ 3 TẦNG HẺM XE HƠI – HIỆP BÌNH, THỦ ĐỨC – CHỈ 6.25 TỶ
Thỏa thuận 56 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 10/05/2026
NHÀ 3 TẦNG HẺM XE HƠI – HIỆP BÌNH, THỦ ĐỨC – CHỈ 6.25 TỶ Nhà đẹp, vị trí thuận tiện ngay trung tâm phường ...
NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY GIGAMALL- ĐH LUẬT - HÀNG XÓM BÌNH THẠNH- 4.7X14 65M2
Thỏa thuận 65 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 10/05/2026
7,4 ty Sát chợ bình triệu. Xóm làng coop max bình triệu NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY GIGAMALL- ĐH LUẬT - HÀNG XÓM BÌNH THẠNH- ...
NHÀ ĐẸP QUẬN 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM- Chỉ 5 Tỷ 990
5.9 tỷ 77 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 10/05/2026
NHÀ ĐẸP QUẬN 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM Giá chỉ 5 tỷ 990 – còn thương lượng Diện tích: 67m² Ngang ...
Nhà mặt tiền Cityland Phan Văn Trị 100m2 4 tầng mái Thái ngang 5m KD tốt có T.máy 24.5 tỷ.
24.5 tỷ 100 m²
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh 09/05/2026
Nhà mặt tiền Cityland Phan Văn Trị 100m2 4 tầng mái Thái ngang 5m KD tốt có T.máy 24.5 tỷ. * Chủ cần giải quyết công ...
BÁN NHANH STUDIO 31M2 FULL NỘI THẤT - KHU RAINBOW – ĐÃ CÓ SỔ - 1TỶ8. LH:0383618387 – 0909038387.
1.80 tỷ 31 m²
Quận 9, Hồ Chí Minh 09/05/2026
STUDIO CẦN BÁN **Địa chỉ: 512 nguyễn xiển - Long thạnh mỹ - Thủ đức (quận 9 cũ) ** Diện tích: 31m2 - Nội thất: ...
Officetel 54.7m² giá 4.098 tỷ – Đầu tư cho thuê 10-15tr/tháng tại Lavida Plus Quận 7
4.10 tỷ 55 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 09/05/2026
Officetel 54.7m² giá 4.098 tỷ – Đầu tư cho thuê 10-15tr/tháng tại Lavida Plus Quận 7 Bạn đang tìm một sản phẩm đầu tư ...
 BÁN OFFICETEL LAVIDA PLUS – CẶP CĂN B1.0415 & B2.0912 – GIÁ TỪ 3,02 TỶ – GIẢI PHÁP Ở CHO CON ĐI HỌC QUẬN 7
4.10 tỷ 55 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 09/05/2026
BÁN OFFICETEL LAVIDA PLUS – CẶP CĂN B1.0415 & B2.0912 – GIÁ TỪ 3,02 TỶ – GIẢI PHÁP Ở CHO CON ĐI HỌC QUẬN 7 Phụ ...
 BÁN OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – CĂN B1.0415 – GIÁ CHỈ 74TR/M², THẤP HƠN PHÚ MỸ HƯNG ĐẾN 20%
4.32 tỷ 55 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 09/05/2026
BÁN OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – CĂN B1.0415 – GIÁ CHỈ 74TR/M², THẤP HƠN PHÚ MỸ HƯNG ĐẾN 20% Bạn đang tìm một căn ...
“Bán nhanh căn hộ 3PN De Capella Quận 2 – 95m² đến 103m² – Giá chỉ từ 10,45 tỷ”
10.45 tỷ 95 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 09/05/2026
“Bán nhanh căn hộ 3PN De Capella Quận 2 – 95m² đến 103m² – Giá chỉ từ 10,45 tỷ” Căn hộ 3 phòng ngủ cao cấp De ...
“Căn hộ 1PN De Capella Quận 2 – 56m² giá chỉ từ 6,16 tỷ – Hỗ trợ vay 70%”
6.16 tỷ 56 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 09/05/2026
“Căn hộ 1PN De Capella Quận 2 – 56m² giá chỉ từ 6,16 tỷ – Hỗ trợ vay 70%” Cơ hội sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ ...
“Căn hộ 2PN De Capella Quận 2 – 80m² chỉ từ 8,8 tỷ – Bàn giao ngay, sắp có sổ hồng”
8.80 tỷ 80 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 09/05/2026
“Căn hộ 2PN De Capella Quận 2 – 80m² chỉ từ 8,8 tỷ – Bàn giao ngay, sắp có sổ hồng” Bạn đang tìm căn hộ 2 phòng ...
“Bán gấp căn hộ De Capella Quận 2 – Giá chỉ từ 110 triệu/m² – Nhận nhà ở ngay, đã ra sổ hồng!”
6.16 tỷ 56 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 09/05/2026
“Bán gấp căn hộ De Capella Quận 2 – Giá chỉ từ 100 triệu/m² – Nhận nhà ở ngay, sắp ra sổ hồng!” Cần bán nhanh ...
BÁN OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – CĂN B1.0415 – 54,7M² – GIÁ CHỈ 74TR/M², HIẾM TẠI TRUNG TÂM
4.32 tỷ 55 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 09/05/2026
BÁN OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – CĂN B1.0415 – 54,7M² – GIÁ CHỈ 74TR/M², HIẾM TẠI TRUNG TÂM Nếu anh/chị đang tìm một ...
OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – CĂN B1.0614 – 53,35M² – GIÁ TỐT CHO VĂN PHÒNG & ĐẦU TƯ
4.32 tỷ 53 m²
Quận 7, Hồ Chí Minh 09/05/2026
OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – CĂN B1.0614 – 53,35M² – GIÁ TỐT CHO VĂN PHÒNG & ĐẦU TƯ Căn B1.0614 là lựa chọn rất ...