Mua bán căn hộ chung cư

BÁN CĂN HỘ BCONS LÀNG ĐẠI HỌC QUỐC GIA, 2PN, 54M2, 1.75 TỶ
BÁN CĂN HỘ BCONS LÀNG ĐẠI HỌC QUỐC GIA, 2PN, 54M2, 1.75 TỶ
1.75 tỷ 60 m²
Thị xã Dĩ An, Bình Dương 16/08/2022
- Dự án Khu phức hợp Căn hộ, TMDV Bcons City (Giai Đoạn 1) - Tháp Green Topaz - Giá 34triệu/m2 - Căn 2PN từ 1,75 tỷ. - Thanh ...
TUYỆT PHẨM KHU ĐÔ THỊ DỊCH VỌNG CẦU GIẤY./ NHANH TAY
TUYỆT PHẨM KHU ĐÔ THỊ DỊCH VỌNG CẦU GIẤY./ NHANH TAY
25 tỷ 102 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội 16/08/2022
_VỊ TRÍ ; Tọa lạc khu đô thị DỊCH VỌNG CẦU GIẤY.TIỆN ÍCH BẠT NGÀN -Nằm sát ngay công viên CẦU GIẤY.Vui chơi giải ...
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ 1 PHÒNG NGỦ + 1 (45,9 M2 ) 2 TỶ 761 TRIỆU VINHOMES SMARTCITY
0 triệu 45 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 16/08/2022
Tầm nhìn siêu đẹp, thoáng mát với căn hộ U39.2. 2725 - Masteri West Heights - Dự án được mong đợi để được thực ...
❌ Căn hộ giá hạt dẻ - View triệu đô Tại Quy Nhơn
❌ Căn hộ giá hạt dẻ - View triệu đô Tại Quy Nhơn
1.7 tỷ 84 m²
Thành Phố Qui Nhơn, Bình Định 16/08/2022
❌ Căn hộ giá hạt dẻ - View triệu đô Tại Quy Nhơn ✅ Vina2 Panorama - căn hộ giá tốt nhất thị trường Quy Nhơn ...
Mua căn The Sun Avenue 2PN - Full NT - 76m2 4.5 tỷ bao cả sổ
4.5 tỷ 76 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 16/08/2022
Giỏ hàng full 3000 căn tại The Sun Avenue, cập nhật mới nhất mỗi ngày. Tự hào là công ty nắm sản phẩm ...
CHỈ VỚI 750 TRIỆU SỞ HỮU NGAY MỘT CĂN HỘ CAO CẤP TẠI MẶT TIỀN ĐƯỜNG QUỐC LỘ 1K
2.19 tỷ 60 m²
Thị xã Dĩ An, Bình Dương 16/08/2022
Tên dự án: DIAMOND CONNECT
Thanh toán 1.045 tỷ nhận nhà cuối năm ở ngay mặt tiền QL1K. Mỗi tháng thanh toán linh hoạt 24tr.
2.4 tỷ 62 m²
Thị xã Dĩ An, Bình Dương 16/08/2022
Bạn đang ở THUÊ , 100% khi đọc qua dự án này bạn sẽ chính thức sở hữu ngôi nhà của riêng mình tại Thành Phố Dĩ An ...
Thanh toán 2 tỷ 8 nhận nhà ở ngay mặt tiền Lương Định Của, Q2. Sau khi nhận nhà thanh toán 3% mỗi tháng.
0 triệu 79 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 16/08/2022
 De Capella _ Tổ Ấm Trọn Vẹn giữa Tâm Điểm Phồn HoaVị Trí : Tọa lạc ngay mặt tiền Lương Đình Của, phường Bình ...
Dự án căn hộ chung cư cao cấp, thượng lưu THE GRAND SENTOSA của tập đoàn Novaland
4.90 tỷ 108 m²
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh 16/08/2022
❉ Tập đoàn Novaland đã “khởi động” cực phẩm căn hộ thượng đỉnh GRAND SENTOSA bằng vị trí vàng siêu đắc địa ...
TÔI CẦN BÁN CĂN HỘ SAKURA VINHOMES SMART CITY
TÔI CẦN BÁN CĂN HỘ SAKURA VINHOMES SMART CITY
2.3 tỷ 51 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 16/08/2022
Liên hệ tôi để thương lượng giá 09912785252
Chỉ cần trả trước hơn 600 triệu - NHẬN NHÀ Ở NGAY căn hộ 77,2m2, 3 ngủ, cách phố Cổ 15 phút
1.96 tỷ 77 m²
Huyện Đông Anh, Hà Nội 16/08/2022
Chỉ cần trả trước hơn 600 triệu - NHẬN NHÀ Ở NGAY căn hộ 77,2m2, 3 ngủ, cách phố Cổ 15 phút - Giá chỉ từ 1,9 tỷ ...
Bạn đang ở THUÊ, 100% khi đọc qua dự án này bạn sẽ chính thức sở hữu ngôi nhà của riêng mình
2.2 tỷ 60 m²
Thị xã Dĩ An, Bình Dương 16/08/2022
1.Nhận nhà sau 12 tháng vẫn chưa cần đóng tiền.2. Tặng nội thất cao cấp : Video call, wc toto, gỗ an cường....3. Giá bán ...
Bán Căn Hộ Thủ Thiêm Gía Tốt Nhất Thị Trường, Chiết Khấu Hấp Dẫn, Ngân Hàng Hỗ Trợ Lên Tới 68%
5.381 tỷ 79 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 16/08/2022
CĂN HỘ NHẬN NHÀ Ở NGAY - TRUNG TÂM THỦ THIÊM Rổ hàng mới CĐT đầy đủ diện tích. ² Giá sốc chỉ 68tr/m2 ngay trung ...
CẦN BÁN CĂN HỘ TÒA A MASTERI - CẠNH  HỒ TRUNG T M VINHOMES SMART CITY
CẦN BÁN CĂN HỘ TÒA A MASTERI - CẠNH HỒ TRUNG T M VINHOMES SMART CITY
2.731 tỷ 46 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 16/08/2022
Căn hộ 1PN+ Cao cấp. Giá chưa trừ chiết khấu quà tặng: 2,731 tỷ đồng. Liên hệ Anh Tuấn: 0855628658 để xem căn mẫu Ký ...
Giá tốt đợt 1 T&T Capella Phạm Ngọc Thạch - Giảm 10% - Tặng 230 triệu - Vay 70% cam kết chỗ để oto
11 tỷ 178 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội 16/08/2022
Căn hộ trung tâm Đống Đa - sân vườn riêng từng căn hộ - nội thất cao cấp - điều hòa âm trần. Liên hệ P. KD chủ ...
Bán Căn Hộ Vina2 Panorama giá chỉ 804 triệu
Bán Căn Hộ Vina2 Panorama giá chỉ 804 triệu
804 triệu 34 m²
Thành Phố Qui Nhơn, Bình Định 16/08/2022
Căn hộ view sống Vina2 Panorama - Căn hộ view xịn nhất Quy
Làm thế nào Sở hữu căn hộ ngay cạnh Vsip 1 với giá chỉ 166 triệu
1.1 tỷ 42 m²
Huyện Thuận An, Bình Dương 16/08/2022
Chỉ cần 166 triệu. Trả góp 7-9triệu/tháng sở hữu căn hộ cao cấp gần KCN Vsip 1Liên hệ ngay :  0976771905        ...
TÔI CẦN BÁN NHANH CĂN 1 PN+1 MASTERI WEST HIGHT Vinhomes Smart City
3.1 tỷ 51 m²
Quận Hà Đông, Hà Nội 16/08/2022
Tôi cần bán căn hộ tại dự án Masteri West Hight -Loại căn 1PN +1 - Diện tích : 50,93 m2 - Hướng : Tây Nam - Giá 3 tỷ ...
Hot thanh toán 50% nhận nhà vào ở ngay trong khu đô thị Sala - mặt tiền đường Lương Đình Của Q2