Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Chính chủ cần bán 75m Sân bóng Thuỵ  Hương Chương Mỹ Hà Nội

Chính chủ cần bán 75m Sân bóng Thuỵ Hương Chương Mỹ Hà Nội

Tôi cần bán một căn nhà với diện tích 75m², nằm ngay cạnh cổng sân bóng Thụy Hương. Vị trí thuận lợi, chỉ cách trường học 3 cấp (mầm non, cấp 1, cấp 2) và UBND 100m, rất phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ. Đây là cơ hội đầu tư ...
13/02/2024
Huyện Thanh Oai, Hà Nội
0 triệu 75 m²

0981199329

Chỉ 64.5 triệu có ngày nhà Hoàng Hoa Thám - Ba Đình 86 m 4 tầng ở ngay

Sở hữu ngay một căn nhà đắt giá tại phố Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội - sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng! Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Tọa lạc trong một ngõ yên tĩnh, căn nhà ...
13/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
5.5 tỷ 86 m²

0336212066

Bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng 82m 4 tầng KD đỉnh giá 26 tỷ

Bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng 82m 4 tầng KD đỉnh giá 26 tỷ

Nhà mặt phố Kim Mã Thượng với diện tích 82m², 4 tầng, mặt tiền 4m đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một cơ hội tuyệt vời để đầu tư kinh doanh, với giá chỉ 26 tỷ. Vị trí đắc địa trên con đường Kim Mã Thượng rộng 15m, nơi ...
13/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ 82 m²

0336212066

319 tr/m nhà mặt phố Kim Mã Thượng 208m KD tốt giá 26 tỷ

319 tr/m nhà mặt phố Kim Mã Thượng 208m KD tốt giá 26 tỷ

Nhà mặt phố Kim Mã Thượng, diện tích 82m2, 4 tầng, mặt tiền 4m, đang chờ đón chủ nhân mới. Căn nhà mới và đẹp, có thể vào ở ngay, nằm ở vị trí đắc địa trên đường Kim Mã Thượng, quận Ba Đình, rất phù hợp cho việc kinh doanh. ...
13/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ 82 m²

0878168006

Chỉ 124tr/m có ngay nhà Ngõ Đội Cấn 208.3m 4 tầng đang cho thuê giá 26 tỷ

Cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Ngõ Đội Cấn với giá chỉ 124 triệu/m2. Căn nhà rộng 208.3m2, 4 tầng và mặt tiền 6m, đang cho thuê với giá 26 tỷ. - Diện tích 208.3m2, 4 tầng, thiết kế hợp lý với nhiều cửa sổ, đảm bảo ánh ...
13/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ 208 m²

0878168006

Bán gấp nhà Ngõ Đội Cấn 208.3m 4 tầng đang cho thuê giá 26 tỷ

Bán gấp nhà ngõ Đội Cấn với diện tích 208.3m², 4 tầng, mặt tiền 6m, giá chỉ 26 tỷ. Ngôi nhà nằm trong ngõ rộng 3.5m, thông thoáng, thuận tiện di chuyển và kết nối với các tiện ích xung quanh. Gần nhiều trường học, bệnh viện và ...
13/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ 208 m²

0336212066

SIÊU HIẾM BÁN NHÀ KHƯƠNG ĐÌNH - THANH XUÂN 28M2 GẦN PHỐ - THÔNG THOÁNG - Ở LUÔN - CHỈ VỚI 3 TỶ - THÁCH THỨC THỊ TRƯỜNG KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2

Diện tích 28m2, 4 tầng, nhà nằm ở vị trí vô cùng lý tưởng với ngõ rộng rãi, thoáng đãng, xe ba gác có thể vào thoải mái. Chỉ cần vài bước chân là đến mặt phố, ô tô có bãi gửi gần bên, tiện ích xung quanh đầy đủ. An sinh tại ...
13/02/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3 tỷ 28 m²

0522969268

Chỉ 190 triệu có ngay nhà 2 mặt ngõ 105m  ô tô tránh tại Núi Trúc Ba Đình giá 20 tỷ

Chỉ 190 triệu có ngay nhà 2 mặt ngõ 105m ô tô tránh tại Núi Trúc Ba Đình giá 20 tỷ

Chỉ với 190 triệu, bạn sẽ sở hữu ngay căn nhà 2 mặt ngõ tuyệt đẹp tại Núi Trúc, Ba Đình với diện tích 105m², ô tô tránh và dừng đỗ thoải mái. Căn nhà 3 tầng này nằm trong một ngõ thông thoáng, là một trong những ngõ đẹp nhất ...