Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán nhà Phố Khương Trung 42m2*4 Tầng nhà đẹp full nội thất Lh:0373093378

Nhà đẹp, sang trọng hơn cả khách sạn 5 sao, đang chờ đón bạn! Chính chủ bán nhà Khương Trung với diện tích 42m², 4 tầng, giá 3.98 tỷ (có thương lượng) và đi kèm full nội thất thiết kế hiện đại, tinh tế. Vị trí đắc địa: - Nằm ...
08/02/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3.98 tỷ 42 m²

mn

Bán nhà siêu đẹp siêu Víp Cầu Giấy 75m*2 tầng kinh doanh đỉnh cao Lh:0373093378.

Mặt phố Cầu Giấy - cơ hội kinh doanh không thể bỏ qua với vỉa hè rộng rãi. Tôi cần bán nhà mặt phố Cầu Giấy với diện tích 75m2, gồm 2 tầng chỉ 4.2 tỷ có thương lượng. Ngôi nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, nơi buôn bán sầm ...
08/02/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
42 tỷ 75 m²

mn

BÁN NHÀ RIÊNG MINH KHAI HAI BÀ TRƯNG HÀ NỘI, ĐẸP, Ở NGAY, 4 TẦNG, 3 NGỦ CHỈ 2.05 TỶ - GẦN SÁT PHỐ - SỔ RIÊNG  0936397767

BÁN NHÀ RIÊNG MINH KHAI HAI BÀ TRƯNG HÀ NỘI, ĐẸP, Ở NGAY, 4 TẦNG, 3 NGỦ CHỈ 2.05 TỶ - GẦN SÁT PHỐ - SỔ RIÊNG 0936397767

Bán nhà riêng tại Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Ngôi nhà 4 tầng xinh đẹp này có 3 phòng ngủ, sổ riêng vuông vắn và đầy đủ công năng, chỉ với giá 2.05 tỷ. Nhà nằm ở vị trí cực kỳ thuận lợi, chỉ cách đường lớn Minh Khai vài ...
06/02/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6.1 tỷ 18 m²

0936397767

Bán nhà riêng mặt Phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng 35m2 x 3 tầng x MT 4m, giá 6.1 tỷ ngõ ô tô tránh, vỉa hè, kd đỉnh 0936397767

Bán nhà riêng mặt ngõ Tô Tô Tránh, vị trí đắc địa tại phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng. Ngôi nhà 3 tầng với diện tích 35m², mặt tiền 4m, giá chỉ 6.1 tỷ (có thương lượng). Với vị trí nằm tại ngõ 295 Bạch Mai, đây là một trong những ngõ ...
06/02/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6.1 tỷ 35 m²

0936397767

BÁN NHÀ PHỐ TRẦN QUANG DIỆU Ô TÔ ĐỖ CỬA 59M2, GIÁ 15 TỶ

BÁN NHÀ PHỐ TRẦN QUANG DIỆU Ô TÔ ĐỖ CỬA 59M2, GIÁ 15 TỶ

Tôi cần bán nhà phố Trần Quang Diệu, vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa thuận tiện, phù hợp cho cả việc ở và làm văn phòng kinh doanh với giá 15 tỷ. Nhà có diện tích 59m², mặt tiền 4,6m, xây dựng 5 tầng kiên cố với nội thất hiện ...
06/02/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
15 tỷ 59 m²

0912262096

Cần bán nhà riêng mặt Phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng 35m2 x 3 tầng x MT 4m, giá 6.1 tỷ ngõ ô tô tránh, vỉa hè, kd đỉnh.

Cần bán nhà riêng mặt ngõ Tô Tô Tránh, vị trí vàng trên phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng. Ngôi nhà 3 tầng, diện tích 35m2, mặt tiền 4m, giá bán 6.1 tỷ (có thương lượng). Nhà tọa lạc tại ngõ 295 Bạch Mai, một trong những ngõ đẹp và sầm uất ...
06/02/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6.1 tỷ 35 m²

0934688687

BÁN NHÀ THÁI HÀ PHÂN LÔ Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ, GIÁ 15,9 TỶ

BÁN NHÀ THÁI HÀ PHÂN LÔ Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ, GIÁ 15,9 TỶ

Chủ nhà thân thiện cần bán căn nhà 5 tầng tại phố Thái Hà, trung tâm quận Đống Đa với giá 15,9 tỷ. Đây là một cơ hội tuyệt vời để sở hữu ngôi nhà hoàn hảo, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Nhà có diện tích 63m², mặt tiền 6,6m, ...
05/02/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
15.90 tỷ 63 m²

0912262096

BÁN NHÀ MẶT PHỐ VŨ THẠNH 65M2 GIÁ 14,9 TỶ ĐANG KINH DOANH TỐT

Cần bán gấp căn nhà tại phố Vũ Thạnh với giá 14,9 tỷ. Đây là một trong những vị trí đắc địa, nối liền giữa phố Giảng Võ và Hào Nam, dễ dàng tiếp cận các tiện ích như trường học, ga Cát Linh, và Nhạc viện Hà Nội. Khu vực kinh ...
05/02/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
14.90 tỷ 0 m²

0912262096

Chỉ 132 tr/m có ngay nhà Ngõ 112 Ngọc Khánh 47m 5 tầng KD đỉnh giá 6.25 tỷ

Nhà đẹp, vị trí thuận lợi ngay Ngõ 112 Ngọc Khánh, chỉ với 132 triệu/m², bạn sẽ sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, diện tích 47m², mặt tiền 4.6m, giá chỉ 6.25 tỷ. Căn nhà nằm trong ngõ thông thoáng, chỉ cách đường ô tô tránh khoảng 50m, ...
04/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
6.25 tỷ 47 m²

0336212066

Bán nhà ngõ 112 Ngọc Khánh 47 m 5 tầng mặt tiền 5 m giá 6.25 tỷ

Nhà bán tại ngõ 112 Ngọc Khánh, với diện tích 47m², 5 tầng và mặt tiền 4.6m, chỉ với giá 6.25 tỷ. Vị trí thuận lợi, ô tô tránh cách khoảng 50m, ngõ 112 thông thoáng và dễ dàng di chuyển. Căn nhà được chia thành 2 khối: - Khối 1: Diện ...
04/02/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
6.25 tỷ 47 m²

0878168006

bán nhà  hào nam 6 tầng, mặt tiền 7m, sát ô tô tránh, ngõ thông, giá 3,9 tỷ, sổ đỏ 21m2

bán nhà hào nam 6 tầng, mặt tiền 7m, sát ô tô tránh, ngõ thông, giá 3,9 tỷ, sổ đỏ 21m2

Nhà 6 tầng tại Hào Nam đang chờ đón chủ nhân mới! Với mặt tiền rộng 7m, thiết kế hiện đại và tiện nghi, đây là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng không gian sống đẳng cấp. Sổ đỏ 21m2, ngõ thông thoáng, chỉ cách ô ...
04/02/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
3.9 tỷ 21 m²

0933031995

Bán Nhà Phố Nguyễn Khoái, Hoàng Mai. Phân Lô Mới Tinh Giá Rẻ, Ngõ Nông

Nhà phân lô mới xây, nằm ở vị trí trung tâm Nguyễn Khoái, Hoàng Mai, cách phố chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc di chuyển. Đường ngõ rộng rãi, ô tô vào được, rất thích hợp để đậu xe. Với diện tích sổ đỏ 32 m2, ngôi nhà ...
03/02/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.28 tỷ 32 m²

0976600386

Bán nhà riêng Thịnh Quang Đống Đa, mới đẹp long lanh 35m2, 3 tầng, giá chỉ 4.8 tỷ, ô tô gần, trung tâm Đống Đa