Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán Nhà Chính Chủ Ngõ 163 Phú Đô Nam Từ Liêm

Bán Nhà Chính Chủ Ngõ 163 Phú Đô Nam Từ Liêm

+ Diện tích 34m², mặt tiền 3.8m, nhà xây 5 tầng, xây cực kỳ thận. Gia đình sử dụng rất giữ gìn và sạch sẽ. -T1 P.Khách + Bếp + WC. -T2+3 Mỗi tầng 2 P.Ngủ + WC. -T4 P.Thờ + 1 Phòng. (Ghi chú: Nhà lô góc, oto đỗ tận cửa ngõ ). + Vị ...
21/03/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4.10 tỷ 3 m²

Bán nhà Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến - Nguyễn Xiển chỉ 20m ra mặt phố, nhà xây mới

Bán nhà Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến - Nguyễn Xiển chỉ 20m ra mặt phố, nhà xây mới- Diện tích nhà 37m² xây 5 tầng, mặt tiền 3.6m. Giá 3.7 tỷ. Chủ nhà thiện chí bán, giá cả thương lượng.- Thiết kế hiện đại 5 tầng, 3 ngủ, 4 WC.- Hai ...
21/03/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3.7 tỷ 37 m²

0946240617

Nhà đẹp Phan Đình Giót - gần ĐH Mở - ô tô - 35m2 - 5 tầng - full nội thất xịn xò - 4,1 tỷ

Nhà đẹp Phan Đình Giót - gần ĐH Mở - ô tô - 35m2 - 5 tầng - full nội thất xịn xò - 4,1 tỷThông tin mô tảNhà đẹp Phan Đình Giót Thanh Xuân - sát HV Quản Lý Giáo Dục & ĐH Mở - ôtô - 35m² - 5 tầng công năng tuyệt vời - tặng full nội thất ...
21/03/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
4.1 tỷ 35 m²

0946240617

Cực Hot! Nhà phố Liền Kề Văn Phú - Gần Dự Án Lacasta, Q.Hà Đông DT: 90m2x5T - Vỉa Hè 3m, đường 7m Chỉ 11.6 tỷ. 0333846866

Cực Hot! Nhà phố Liền Kề Văn Phú - Gần Dự Án Lacasta, Q.Hà Đông DT: 90m2x5T - Vỉa Hè 3m, đường 7m Chỉ 11.6 tỷ. 0333846866⚡️⚡️Chính chủ giảm chào 1,5 tỷ Giá cho nhà đầu tư quyết nhanh⚡️⚡️
21/03/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
29.5 tỷ 90 m²

0333846866

21/03/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
29.5 tỷ 90 m²

0982491944

Bán CH 69m2 2 PN 2VS tòa nhà M2 chung cư Mipec Kiến Hưng, giá 1,8 tỷ Lh: 0333846866 - Full đồ về ở ngay

Đẹp Full Đồ! chỉ 1,8tỷ, Xịn, View Đẹp, Bán Chung Cư Mipec City View tòa M2, Lh:0333846866(24/7).  Chính chủ bán căn hộ Tòa M3 Mipec City Kiến Hưng Diện tích: 69m2, 2 Ngủ, 2 Vệ sinh Hướng cửa: Tây Nam Hướng Ban Công: Đông Nam - Sổ đỏ lâu dài ...
21/03/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
1.8 tỷ 60 m²

0345985989

BÁN NHÀ ĐẸP NHẤT PHỐ NGỌC KHÁNH - BA ĐÌNH, HIẾM,  VỈA HÈ RỘNG, KINH DOANH ĐỈNH

BÁN NHÀ ĐẸP NHẤT PHỐ NGỌC KHÁNH - BA ĐÌNH, HIẾM, VỈA HÈ RỘNG, KINH DOANH ĐỈNH

 - Vị trí cực đắc địa, nhà thuộc đoạn đẹp nhất phố Ngọc Khánh, trung tâm Ba Đình, giao thông thuận lợi vô cùng, thông thương tấp nập ngày đêm, kinh doanh sầm uất, tiện ích ngút ngàn, khu vực tương lai tăng  giá mạnh - Gần Đài ...
21/03/2023
Quận Ba Đình, Hà Nội
16.3 tỷ 35 m²

0969638286

Nguyễn Viết Xuân, Ô TÔ, Kinh Doanh, 40m, 4.8 tỷ. LH Nhung 0842031326

Cần bán nhà phố Nguyễn Viết Xuân, Hà Cầu, Hà Đông, Diện tích 40m2, 3 tầng Nhà mặt ngõ to ô tô tránh, Kinh Doanh tốt, thiết kế có khe thoáng cực sáng thoáng mát , thiết kế chắc chắn chuẩn công năng sử dụng phong cách kiến trúc hiện ...
21/03/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.80 tỷ 40 m²

0842031326

Bán gấp nhà Đa Sỹ, 76m2, MT 8m chỉ 4.8 tỷ. LH Nhung 0842031326

Cần bán nhà mới Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, Diện tích 76m2, 3 tầng, mặt tiền 8m. Vị trí đẹp trong ngõ thông sát trục đường chính Kiến Hưng, gần khu đất dịch vụ Kiến Hưng, gần ngã 5 Hà Trì, sân bóng Cường Quốc, bể bơi Kiến ...
21/03/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.80 tỷ 76 m²

0842031326

MẶT PHỐ BẠCH MAI - KINH DOANH NHỘN NHỊN

MẶT PHỐ BẠCH MAI - KINH DOANH NHỘN NHỊN

MẶT PHỐ BẠCH MAI - PHỐ HUẾ - THANG MÁY- KINH DOANH - 2 THOÁNG - BUILDING VIP. Mô tả: + Nhà mặt phố Bạch Mai giao với Phố Huế, Bà Triệu, Đại Cồ Việt. 5 phút lên tới Hoàn Kiếm vị trí cực đẹp đắc địa bậc nhất quận Hai Bà Trưng. + ...
21/03/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
31.5 tỷ 63 m²

0846883566

Bán nhà phố Vương Thừa Vũ, nhà đẹp, ở ngay, 39m2, 3 tỷ 69.

Bán nhà phố Vương Thừa Vũ, nhà đẹp, ở ngay, 39m2, 3 tỷ 69.

Bán nhà phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, Hà Nội. Vị trí đắc địa. Nhà ngay gần Royal City, Ngã Tư Sở. Nhà nằm trong khu dân trí cực cao, an ninh rất tốt.+ Nhà 4 tầng, 39m2. Nhà còn rất mới về ở ngay.+ Chủ nhà là giảng viên đại học Bách ...
21/03/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3.69 tỷ 39 m²

0932330738

Cần bán gấp căn nhà phân lô 242 Xã Đàn, quyền sở hữu đất đai chính công ty 55m2, xây dựng 45m2 x 5T.

Miễn TG, MG Cần bán căn nhà phân lô đẳng cấp tại ngõ 242 Xã Đàn - Đê La Thành, sổ 55m, xây 42m x 5 tầng, còn lại là sân cổng, ngôi nhà xây theo thiết kế riêng:- Móng bè khung bê tông chịu lực.- Tầng 1: Phòng tiếp khách và bếp.- Tầng 2: ...
21/03/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
5.3 tỷ 235 m²

0866068841

MẶT PHỐ BẠCH MAI - KINH DOANH NHỘN NHỊN - 2 THOÁNG - BUILDING VIP

21/03/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
31.5 tỷ 63 m²

0886696668

Mặt phố cổ Bát Đàn, Hoàn kiếm bán đất tặng nhà 47mxMT6.4m giá 36.5 tỷ, KD sầm uất.LH: 0366051369

Mặt phố cổ Bát Đàn, Hoàn kiếm bán đất tặng cửa hàng 47mxMT6.4m giá 36.5 tỷ, KD sầm uất.LH: 0366051369 Chính chủ cần bán căn mặt phố Bát Đàn đang cho thuê KD cực đông khách, thiết kế đẹp, chill, Sổ đỏ vuông đét,chủ mới có ...
21/03/2023
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
36.5 tỷ 47 m²

0366051369

BÁN GẤP NHÀ MẶT PHỐ NGỌC THỤY- KINH DOANH MIỄN BÀN-  Ô TÔ TRÁNH - VIEW TUYỆT ĐẸP .

Diện tích :  103mx 5tầng

BÁN GẤP NHÀ MẶT PHỐ NGỌC THỤY- KINH DOANH MIỄN BÀN- Ô TÔ TRÁNH - VIEW TUYỆT ĐẸP . Diện tích : 103mx 5tầng

BÁN GẤP NHÀ MẶT PHỐ NGỌC THỤY- KINH DOANH MIỄN BÀN-  Ô TÔ TRÁNH - VIEW TUYỆT ĐẸP . Diện tích :  103mx 5tầng ,  Giá: 12 tỷ( có thương lượng) LH: 0889388683 Mr Tính + Vị trí Nhà nổi bật trên tuyến phố kinh doanh thích hợp mọi loại hình: ...
21/03/2023
Huyện Đông Anh, Hà Nội
2.35 tỷ 43 m²

0363139808

PHÂN LÔ QUẬN ĐỐNG ĐA 150m2 150TR/M2

PHÂN LÔ QUẬN ĐỐNG ĐA 150m2 150TR/M2

-Chủ cần bán lô đất phân lô Thái Hà Đống Đa -Diện tích 150m2 mặt tiền 6.5m -Đường Ôtô tránh lô đất hai mặt thoáng. -Chủ nhà đã xin phép xây dựng 8 tầng nổi, 1 tầng hầm hiện tại chủ đã thi công phần móng. -Đất phù hợp xây ...
21/03/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
22.6 tỷ 150 m²

0936463568

THE MANOR CENTRAL PARK 80M2 5 TẦNG MT 5M

THE MANOR CENTRAL PARK 80M2 5 TẦNG MT 5M

-Chủ cần Căn Shophouse cách Đại lộ Nguyễn Xiển - Xa La vài chục mét, nối Đại lộ Chu Văn An với đường Thanh Liệt, View Vườn hoa ra Vành đai 3. - Block Shophouse bán đã hoàn thiện đồng bộ, các VP, Công ty, Doanh nghiệp về ở, kinh doanh ...
21/03/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
30 tỷ 80 m²

0936463568

CẦN BÁN CĂN CHUNG CƯ CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ 139m2

CẦN BÁN CĂN CHUNG CƯ CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ 139m2

CẦN BÁN CĂN CHUNG CƯ CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ 139m2   Chủ nhà cần bán căn chung cư ( căn góc) tầng 10 2 ban công rộng Căn góc 139m2 3PN, 2VS, vị trí đẹp tại chung cư vinaconex 19 Đại Từ, gần ngay chung cư Eco lake view. -Căn hộ Chung Cư cao cấp. ...
21/03/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.5 tỷ 139 m²

0936463568

BÁN TÒA NHÀ MẶT PHỐ QUẬN THANH XUÂN 160m2 x 9 tầng Gía chào bán 48 Tỷ

BÁN TÒA NHÀ MẶT PHỐ QUẬN THANH XUÂN 160m2 x 9 tầng Gía chào bán 48 Tỷ -Vị trí nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Nại Quân Thanh Xuân Hà Nội -Diện tích 160m2x 9 Tầng Mặt tiền 6.2m -Tòa nhà đang được cho thuê với 200 triệu/ tháng -Tầng 2,3 Ngân ...
21/03/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
48 tỷ 160 m²

0936463568

BÁN BIỆT THỰ THẤP TẦNG TÂY NAM LINH ĐÀM 280M2

BÁN BIỆT THỰ THẤP TẦNG TÂY NAM LINH ĐÀM 280M2

Chủ cần bán nhanh căn biệt thự Tây Nam Linh Đàm - Diện tích 280m2 x 4 Tầng Mặt tiền 14m gần khu dự án Melody Hưng Thịnh - Nhà hiện đang sử dụng làm văn phòng công ty - Pháp lý sổ đỏ Liên hệ xem nhà 0936463568