Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán đấu giá Tây Bắc Lễ Pháp Tiên Dương Đông Anh - 5x tr/m2

Bán đấu giá Tây Bắc Lễ Pháp Tiên Dương Đông Anh - 5x tr/m2

Bán đất đấu giá Tây Bắc Lễ Pháp Tiên Dương - 5x tr/m2 VP em có thông tin chính chủ của tất cả các lô đang bánCam kết giá nét nhất vịnh bắc bộ không kênh dù chỉ 1 đồng Khu đấu giá Lễ Pháp có hạ tầng siêu đẹp, đường trải ...
10/10/2023
Huyện Đông Anh, Hà Nội
6.294 tỷ 115 m²

0985798636

Cần Bán nhà Phố  Phương ô tô đỗ cửa Full nội thất 42m 5tầng MT 3,7m Chỉ 6 tỷ LHCC.

Cần Bán nhà Phố Phương ô tô đỗ cửa Full nội thất 42m 5tầng MT 3,7m Chỉ 6 tỷ LHCC.

Cần Bán nhà Phố  Phương ô tô đỗ cửa Full nội thất 42m 5tầng MT 3,7m Chỉ 6 tỷ LHCC. + Bán nhà Phố Phương Mai, trung tâm Quận Đống Đa, gần ôtô đỗ, gần viện bạch mai, trường học các cấp,Khu dân trí cao, an ninh an toàn hang xóm thân ...
10/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
6 tỷ 42 m²

0848695969

Nhà mặt phố,sau ngõ ô tô, 43m2, 4 tầng, Tân Xuân, Xuân ĐỈnh, Bắc từ Liêm

 + Nhà 2 mặt tiền: mặt trước là mặt phố kinh doanh đỉnh; mặt sau là ngõ phân lô ô tô tránh. + Tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện. + Nhà xây chắc chắn thiết kế đầy đủ công năng vừa ở vừa cho thuê kinh doanh + ...
10/10/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5.6 tỷ 43 m²

0386931168

Bán Đất Phúc Lợi Long Biên . 112M Chia Lô , Đầu Tư , Cực Rẻ Chỉ 64TR/M

Bán Đất Phúc Lợi Long Biên . 112M Chia Lô , Đầu Tư , Ô TÔ Đỗ Cửa , Vào Đất . Giá Cực Rẻ Chỉ 64TR/M . + Vị trí mảnh đất nằm tại phường Phúc Lợi . Kết nối với phố Vũ Xuân Thiều , Sài Đồng , Đinh Đức Thiện , Chu Huy Mân , Đào ...
10/10/2023
Quận Long Biên, Hà Nội
7.20 tỷ 112 m²

0333442386

BÁN NHÀ VĂN PHÚ AN SINH ĐỈNH CAO TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG 45M 3,55TY

Nhà xây chắc chắn rất đẹp mua về ở luôn xung quanh vô vàn tiện ích  khu hành chính quận , siêu thị Metro, trường mầm non, tiểu học ,trung học cơ sở, giao thông thuận tiện kết nối các đường văn phú, quang trung Hà đông , Đường văn ...
10/10/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
3.5 tỷ 45 m²

0973704859

NHỈNH 3 TỶ LÀM CHỦ CĂN NHÀ TẠI NGÕ 131 PHƯƠNG CANH  DIỆN TÍCH 30m2 x Mặt tiền 3m3– Giá 3tỷ550TR (có thương lượng) Thiết kế 5 tầng 3 phòng ngủ đầy đủ công năng tri tiết công nặng của các tầng - Thiết kế 5 tầng hiện đại: + Tầng 1 : PK, Bếp, WC. + Tầng 2, 3,

NHỈNH 3 TỶ LÀM CHỦ CĂN NHÀ TẠI NGÕ 131 PHƯƠNG CANH DIỆN TÍCH 30m2 x Mặt tiền 3m3– Giá 3tỷ550TR (có thương lượng) Thiết kế 5 tầng 3 phòng ngủ đầy đủ công năng tri tiết công nặng của các tầng - Thiết kế 5 tầng hiện đại: + Tầng 1 : PK, Bếp, WC. + Tầng 2, 3,

NHỈNH 3 TỶ LÀM CHỦ CĂN NHÀ TẠI NGÕ 131 PHƯƠNG CANH DIỆN TÍCH 30m2 x Mặt tiền 3m3– Giá 3tỷ550TR (có thương lượng) Thiết kế 5 tầng 3 phòng ngủ đầy đủ công năng tri tiết công nặng của các tầng - Thiết kế 5 tầng hiện đại: + ...
10/10/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
3.55 tỷ 30 m²

0967615429 0967615429

Bán đất Tam Trinh, Hoàng Mai, tặng nhà cấp 4, ô tô tránh, có vỉa hè 72 m2, 12 tỷ 500

- Vị trí cực kỳ vip, nằm trên mặt ngõ to ô tô tránh của đường Tam Trinh, phường Yên Sở, quận Hoàng Mai. Có vỉa hè 2 bên đường, mặt tiền cực rộng 6,5m, ô tô đỗ cửa vào nhà luôn được, nhà mình thông sang cả phố Yên Duyên, khu phố ...
10/10/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12.50 tỷ 72 m²

0947865456 0947865456

Bán đất Khuyến Lương, Hoàng Mai, 2 mặt ngõ, ô tô đỗ cửa 40 m2, 3 tỷ 300

- Vị trí cực đẹp nằm trên 2 mặt ngõ thông của đường Khuyến Lương, phường Trần Phú, quận Hoàng Mai. Hai bên mặt ngõ ô tô đều đỗ cửa được, tiện ích xung quanh bạt ngàn. - Khu vực Khuyến Lương là khu vực đang phát triển bậc ...
10/10/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.30 tỷ 40 m²

0947865456 0947865456

Bán nhà Khương Trung - Thanh Xuân vị trí đẹp ô tô đỗ cửa tiện ích tràn ngập

+ Vị trí quá đỉnh, ô tô đỗ cửa, 20m ra mặt phố, giao thông đi lại thuận lợi.+ Nhà mới đẹp, chủ ở giữ gìn cẩn thận khách mua về ở ngay.✅ Thiết kế nhà:+ Tầng 1: Phòng khách + Bếp + Vệ sinh.+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng hai phòng ngủ + ...
10/10/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
120 triệu 36 m²

0967189418

Bán căn 3PN+1 , 3WC nhận nhà ở ngay -  Sổ đỏ trao tay. Tầng cao view đẹp, giá tốt

Bán căn 3PN+1 , 3WC nhận nhà ở ngay - Sổ đỏ trao tay. Tầng cao view đẹp, giá tốt

Em bán căn hộ diện tích 127m2 thiết kế 3PN+1, 3WC + 2 lô gia Tầng đẹp, view công viên thoáng, gần trường chợ thuận tiện. Căn hộ thiết kế đều là căn góc lấy ánh sáng trực tiếp. Nhận nhà ở ngay , có sổ đỏ rồi Nội thất bàn giao ...
10/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3 tỷ 127 m²

0987729410 0972107264

Sang nhượng căn Chung cư phố   Nguyễn Cơ Thạch, 88m2 , 3N2VS, Giá 3 tỷ3

Sang nhượng căn Chung cư phố Nguyễn Cơ Thạch, 88m2 , 3N2VS, Giá 3 tỷ3

Cần bán căn Chung cư Hud,  Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm Dt: 88mm, 3n2vs, tầng trung, giá 3,38 tỷ- Cửa ĐN, BC Tây Bắc, view MP, phí dv 3k/m2, ko slot oto.- Nội thất: Điều hoà, NL, Tủ bếp- Vị trí: MP Nguyễn Cơ Thạch - Pháp lý: Lâu dài- ...
10/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
3.3 tỷ 88 m²

0988424400

Bán căn hộ View đẹp giá nhỉnh 1,2 Kđt Thanh Hà, Hà Đông

Bán căn hộ View đẹp giá nhỉnh 1,2 Kđt Thanh Hà, Hà Đông

Căn hộ đẹp View thoáng, dành cho người thích tự mình thiết kế nội thất, toà HH02 khu B1.4 thuộc khu 6 toà phía trong của khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, Hà Đông, HN. DT 65m2, chung cư 2 ngủ 2 vs. Cửa vào hướng Bắc, ban công hướng Nam mát rượi. ...
10/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
1.28 tỷ 65 m²

0877113931 0335688885

Bán nhà Đường Láng 60m², 6 tầng, MT 4m, giá 25 Tỷ Đống Đa. Liên hệ MUA : O94lO7l689

Bán nhà Đường Láng 60m², 6 tầng, MT 4m, giá 25 Tỷ Đống Đa. Liên hệ MUA : O94lO7l689MẶT PHỐ VÍP - VỈA HÈ RỘNG NHƯ SÂN MỸ ĐÌNH. KINH DOANH SẦM UẤT NGÀY ĐÊM. 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ Ô TÔ.- Vị trí đắc địa, mặt phố  kinh doanh sầm uất ...
10/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
25 tỷ 60 m²

0941071689

Bán căn hộ 140m2, đủ chỗ cho 3 thế hệ tại chung cư Tecco Garden, Thanh Trì

- Chung cư Tecco Garden gần trung tâm hành chính Thanh Trì, cách bến xe Nước Ngầm 15p di chuyển - Tiện ích: Siêu thị, khu vui chơi cho trẻ em, phòng tập Gym, sân đường dạo bộ - Phòng 2 ban công hướng Đông Nam và Đông Bắc - Liên hệ: ...
10/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
140 m²

0904996637

Bán căn hộ 127m2 view 2 mặt thoáng tại chung cư Tecco Garden

- Chung cư Tecco Garden nằm gần khu hành chính huyện Thanh Trì, cách bến xe Nước Ngầm 15p di chuyển - Tiện ích trong chung cư: Siêu thị, phòng tập Gym, khu vui chơi cho trẻ em, sân đường dạo bộ - Căn góc có 2 hướng ban công Đông Nam, Tây Nam - ...
10/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
127 m²

0904996637

Phòng KD Đất Xanh MB mở bán quỹ căn hộ siêu rộng tại chung cư Tecco Garden

- Vị trí: Nằm gần khu hành chính huyện Thanh Trì, gần các trường cấp I, II, III Ngọc Hồi - Tiện ích xung quanh: Khu vui chơi cho trẻ em, sân đường dạo bộ, siêu thị, phòng tập Gym - Diện tích căn hộ: 101m2, 127m2, 134m2, 141m2 - Cam kết mua ...
10/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
101 m²

0904996637

NHÀ 5 TẦNG DÂN TỰ XÂY – VIEW HỒ - HAI MẶT THOÁNG – Ô TÔ SÁT NHÀ VĂN_QUÁN 32M2 - 5T.  NHỈNH 5xxT

NHÀ 5 TẦNG DÂN TỰ XÂY – VIEW HỒ - HAI MẶT THOÁNG – Ô TÔ SÁT NHÀ VĂN_QUÁN 32M2 - 5T. NHỈNH 5xxT

+ Nhà ngõ thông rộng, nằm cách mặt phố Nguyễn Khuyến chỉ hơn 50m,  cách đường Trần Phú tầm 30m, đi vài bước chân ra đến hồ Văn Quán. Cách ô tô dừng đỗ ngày đêm chỉ 10m, trước nhà ô tô qua.   + Nhà gần KĐT  Văn Quán, TTTM, gần ...
10/10/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
5.75 tỷ 32 m²

0916826278

Bán nhà phố Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng 27m2 x 4 tầng, 2.85 tỷ.

Bán nhà phố Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng 27m2 x 4 tầng, 2.85 tỷ.

- Nhà có vị trí đẹp, 4 tầng, 2 ngủ, xây KCBT chắc chắn, nở hậu, ngõ thông kinh doanh tốt. Hiện tại đang cho thuê tầng 1. - Tiện ích xung quanh ko thiếu thứ gì, gần Cầu Vĩnh Tuy, TimesCity, Trường học các cấp ... - Liên hệ: Mạnh Hùng ...
10/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
2.85 tỷ 27 m²

0988348499

HÀNG NGON BÁN NHÀ RỘNG CÓ SÂN SÁT TRƯỜNG – CHỢ TRUNG TÂM QUẬN TÂN PHÚ SIÊU RẺ 4TỶ2 CHỈ 75TRIỆU/M2

CĂN HIẾM CÓ Ở TRUNG TÂM QUẬN TÂN PHÚ ĐA TIỆN ÍCH GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, SIÊU THỊ, CÔNG VIÊN DIỆN TÍCH ĐẤT 56M2 2 TẦNG. ✅Diện tích: 6m*10.5m (nở hậu) ✅ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu rộng, nhà hướng Đông Nam phong thuỷ tốt đón nắng sáng ...
10/10/2023
Quận Tân Phú, Hà Nội
4.20 tỷ 56 m²

0934046889

Bán Nhà Láng Hạ, 61m2, 6T, mặt tiền gần 5,5m, mặt ngõ, ô tô tránh giá 10,5 tỷ

- Nhà rất đẹp, khách mua về ở ngay hoặc kinh doanh cho thuê tùy mục đích sử dụng. - Vị trí đắc địa, mặt ngõ phân lô ở Láng Hạ, khu vực tập trung nhiều quan chức dân trí cao, an sinh đẳng cấp. - Đường trước nhà 2 ô tô tránh, 2 ...
10/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
10.5 tỷ 61 m²

0336600091