Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán nhà đường 19/5 Văn Quán, Hà Đông lô góc, 50m, cách ô tô tránh 10m giá chỉ 5 tỷ 6.

Cần bán gấp nhà dân xây đường 19/5 Văn Quán, Hà Đông, sổ đỏ chính chủ - Vị trí nhà lô góc, cách mặt đường 19/5 đúng 10m, đường trước nhà 2,5m. - Đường 19/5 đang chuẩn bị mở rộng nên tương lai tăng giá rất tốt - Từ nhà ra ...
11/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
5.60 tỷ 50 m²

0382235700

Quá hiếm! Chỉ 3 tỷ 95 có ngay nhà đẹp Văn Quán, Hà Đông 35m, 5 tầng, mặt tiền rộng.

Quá hiếm! Chưa đến 4 tỷ có thể sở hữu nhà đẹp ngay trung tâm Văn Quán, Hà Đông, full nội thất - Diện tích xây dựng 35m - Nhà xây 5 tầng kiên cố, chắn chắn với mặt tiền cực rộng - Nhà năm trên đường 19/5 Văn Quán, ngõ rộng ...
11/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận 35 m²

0382235700

Nhỉnh 4 tỷ có ngay nhà 5 tầng* 42m ở trung tâm Văn Quán, Hà Đông lô góc 3 mặt thoáng.

Chủ cần tiền nên bán nhà đường 19/5 Văn Quán, Hà Đông, sổ đỏ vuông đét - Diện tích xây dựng: 42m - Mặt tiền rộng, xây 5 tầng chắc chắc chắn tặng full nội thất cho khách mua - Nhà lô góc 3 mặt thoáng nên phía nào cũng có cửa ...
11/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.65 tỷ 42 m²

0382235700

Siêu phẩm Văn Quán phân lô - vỉa hè ô tô tránh - kinh doanh đỉnh 50m, 3 tầng giá 7 tỷ 9.

Nhà đẹp Văn Quán, Hà Đông phân lô 2 mặt thoáng, đường ô tô tránh kinh doanh sầm uất - Vị trí gần trung tâm Văn Quán, gần bệnh viện 16A, gần bệnh viện 103, bệnh viện Bỏng Quốc Gia -Nhà gần trường Tiểu học, Trung học Văn Yên, gần ...
11/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
7.90 tỷ 50 m²

0382235700

Bán nhà Văn Quán- Hà Đông, lô góc, gần ô tô, 55m*5 tầng giá chỉ 6 tỷ 5.

Chính chủ gửi bán nhà đẹp Văn Quán, Hà Đông, gần trung tâm thiết kế đầy đủ công năng sử dụng - Nhà lô góc, ô tô đỗ cách 10m - Vị trí cách bệnh viện 103, Viện Bỏng Quốc Gia, bệnh viện Quốc Tế Thiên Đức 300m ọ - Nhà gần ...
11/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
6.80 tỷ 50 m²

0382235700

Bán CC Cao Cấp Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu 105m Giá tốt 4.3 Tỉ

Chung cư cao cấp Goldmark City 5 sao nằm ngay trên mặt đường tại số 136 Hồ Tùng Mậu với đường vào rộng hơn 40 mét, gần hệ thống đường sắt trên cao, thuận tiện giao thông đi lại và gần SVĐ Mỹ Đình, trường Đoàn Thị Điểm, trường ...
11/10/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4.3 tỷ 105 m²

0979577969

CỰC PHẨM TÂY HỒ - 40m2, SANG TRỌNG, LONG LANH, Ở VIP, Ô TÔ , KINH DOANH ĐỈNH GIÁ 8 TỶ.

Bán siêu phẩm quận Tây Hồ 5 tầng, có thang máy, phong cách thiết kế hiện đại, view đường đẹp, gần chung tâm cách Hồ Tây 150m, phù hợp kinh doanh, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại, đẳng cấp.  Vị trí đắc địa tại quận Tây Hồ, ...
11/10/2023
Quận Tây Hồ, Hà Nội
8 tỷ 40 m²

0918921668

NHÀ ĐẸP Mặt Ngõ 260 Tân Mai Hoàng Mai 32m 5 tầng giá 3.65 tỷ

NHÀ ĐẸP LONG LANH - BA GÁC PHI - CÔNG NĂNG ĐỦ - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN Măt Ngõ 260 Tân Mai Diện Tích 32m 5 Tầng Mặt Tiền 3.4m Giá 3.65 tỷ + Vị trí: Đẹp rất gần hồ Đền lừ, qui hoạch xắp mở đường 30 cách nhà mấy bước chân. + ...
11/10/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.65 tỷ 32 m²

0333388444

Bán nhà Nguyễn Xiển, Lô góc 3 thoáng, 4 tầng, chỉ 3,5 tỷ

Bán nhà Nguyễn Xiển, Lô góc 3 thoáng, 4 tầng, chỉ 3,5 tỷ

*Bán nhà Nguyễn Xiển, Lô góc 3 thoáng, 4 tầng, chỉ 3,5 tỷ - Nhà mình ngõ rộng thông tứ phía,tiện ích không thiếu thứ gì nhà sát bên đường ô tô, giao thông cực thuận tiện đi các hướng như đường vành đai 3 trên cao, ngã Tư Sở, ...
11/10/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
0 triệu 0 m²

0333599123

Bán nhà LÔ GÓC mặt phố Trương Định Tương Mai Hoàng Mai 31m 4 tầng mặt tiền 4.5m

Bán nhà LÔ GÓC mặt phố Trương Định Gần ngã ba Trương Định - Nguyễn an Ninh Mô tả: Diện tích 31m, từ tầng 2 trở lên diện tích là 35m Mặt Tiền 4.5m 4 Tầng Giá 10.5 tỷ + Vị trí: Mặt phố, Lô góc mặt ngõ cũng ô tô, kinh doanh ...
11/10/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
10.5 tỷ 31 m²

0333388444

Bán căn hộ chung cư Eurowindow Trần Duy Hưng- Cầu Giấy, 102m 2PN 2WC nhà đẹp đủ đồ lh 0966891695

Bán căn hộ chung cư Eurowindow Trần Duy Hưng- Cầu Giấy, 102m 2PN 2WC nhà đẹp đủ đồ lh 0966891695 Diện tích 102m2 Thiết kế 2PN 2WC nhà đẹp đủ đồ chỉ về ở, Đồ đạc đầy đủ tòa đồ tốt chủ nhà để lại hết chỉ mang đồ về ...
11/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
102 m²

0966891695

Bán nhà Hoàng Cầu. 65m2, 5T, MT 4,4m, mặt ngõ, ô tô trán, giá 11,9 tỷ

- Trước nhà 2 ô tô tránh, dừng đỗ. Phù hợp mua ở, giữ tiền hoặc cho thuê kinh doanh, văn phòng từ 25 - 30 tr/ tháng. - Vị trí gần phố, khu vực nhiều quan chức, dân trí cao, tiện ích đẳng cấp. Giao thông thuận tiện, nối liền các tuyến ...
11/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
11.9 tỷ 65 m²

0336600091

Độc quyền duy nhất 1 căn 3pn+1 chiết khấu khủng 500tr. Đóng 1 tỷ nhận nhà ở luôn, sổ hồng trao tay.

Duy nhất 1 suất căn hộ nhận chiết khấu khủng 500tr diện tích sử dụng 127m²  giá tốt nhất. Giá bán từ 3.2 tỷ/căn tầng đẹp view thoáng - Hỗ trợ khách hàng chọn căn tầng như ý.* Chính sách ưu đãi.+ Vốn 1 tỷ (30%) sở hữu ngay căn hộ ...
11/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3 tỷ 127 m²

0396901997

Bán căn hộ CT4 Vimeco Nguyễn Chánh – Cầu Giấy nhà đẹp đủ đồ dt141m2 3PN 2WC bán hơn 7tỷ có ra lộc LH 0828353222

Bán căn hộ CT4 Vimeco Nguyễn Chánh – Cầu Giấy nhà đẹp đủ đồ dt141m2 3PN 2WC bán hơn 7tỷ có ra lộc LH 0828353222 Diện tích 141m2 thiết kế 3PN 2WC nhà đẹp đủ dồ về ở ngay Nhà bàn ghế, tủ kệ, trần thạch cao, sàn gỗ, tủ kệ tivi, tủ ...
11/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
141 m²

0966891695

Bán chung cư A6 Nam Trung Yên, dt 50m2 2PN 1WC nhà đẹp đủ đồ giá 2.2 tỷ có ra lộc LH 0966891695

Bán chung cư A6 Nam Trung Yên, dt 50m2 2PN 1WC nhà đẹp đủ đồ giá 2.2 tỷ có ra lộc LH 0966891695 Diện tích 50m2 thiết kế 2PN 1WC nhà đẹp căn góc thoáng, sẵn đồ Nhà sàn gỗ, trần thạch cao, nóng lạnh, điều hòa, tủ bếp, bếp từ… Sổ đỏ ...
11/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
50 m²

0966891695

Mình cần bán căn hộ 3pn2wc bao giá tốt nhất dự án. Nhận nhà + sổ hồng ngay, nhanh tay liên hệ mình nhé quý vị.

* Tiến độ thanh toán cực kỳ linh hoạt: - Đóng 30% GTCH nhận nhà ở ngay, 70% còn lại trả chậm trong 24 tháng. - Chiết khấu lên đến 8% khi khách hàng thanh toán sớm 100%. - Nếu khách hàng không có dòng tiền ổn định, hỗ trợ vay 60% GTCH với ...
11/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
100 triệu 101 m²

0328386007 0328386007

BÁN NHÀ HỒNG MAI - NHÀ ĐẸP MỚI TOANH - 60m2x4T - 3.6 tỷ

BÁN NHÀ HỒNG MAI - NHÀ ĐẸP MỚI TOANH - 60m2x4T - 3.6 tỷ

BÁN NHÀ HỒNG MAI - NHÀ ĐẸP MỚI TOANH - 60m2x4T - 3.6 tỷ _ Khu vực an ninh cao, dân trí tốt. Trước nhà có cổng riêng đảm bảo an toàn. Ngõ trước nhà rộng rãi, thoáng sáng. Hàng xóm thân thiện. Tọa lạc tại khu vực đẹp nhất Hồng Mai, ...
11/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3.60 tỷ 60 m²

0813739135

Nhận Booking Căn hộ chung cư Hinode Kim Chung

Nhận Booking Căn hộ chung cư Hinode Kim Chung

Vị trí : Mặt QL32 giao DL3.5 Kim chung - Hoài Đức - Hà Nội.
11/10/2023
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
3.5 tỷ 80 m²

0985572078

Bán nhà Phú Diễn - Cầu Diễn 42m2 x5T, gara ô tô, gần phố, giá cực hiếm trong khu vực

Bán nhà Phú Diễn - hơn 5 tỷ có nhà gara ô tô 5t chủ xây chất như nước cất - gần phố ở sướng - tiềm năng - kinh doanh online hay văn phòng cực phẩm - không có căn thứ 2 tại khu vực. + Nhà mình thiết kế 5T có Gara ô tô tầng 1, các tầng ...
11/10/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5.2 tỷ 42 m²

0946215788

CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ PHỐ BẠCH MAI DT 30M2 × 4 TẦNG ĐẸP HIỆN ĐẠI

CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ PHỐ BẠCH MAI DT 30M2 × 4 TẦNG ĐẸP HIỆN ĐẠI 3..X tỷ + Nhà xây khung cột BTCT chắc chắn, gần phố ,gần ô tô. => Trung tâm quận, gần trường học các cấp . => Gia đình bán để chuyển đổi công việc. => Di ...
10/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận 0 m²

0978357266