Mua bán nhà riêng
Bán nhà riêng
Khương Trung ngõ to như phố, dòng tiền 299triệu/năm, 6 tầng nhỉnh 5 tỷ
5.1 tỷ
33 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Khương Trung ngõ to như phố, dòng tiền 299triệu/năm, 6 tầng nhỉnh 5 tỷ.Mặt ngô 211 Khương Trung, to hơn phố. Kinh doanh ...
0902180034
Thái Hà, ô tô vào nhà, 4 tầng đủ đồ ở luôn, 8.7 tỷ
8.7 tỷ
37 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Nhà khu lõi Đống Đa, ngõ Thái Hà rộng, đẹp ô tô tránh, thông ra Thái Thịnh, Yên Lãng.Diện tích đất 37.1m2, vuông đẹp; ...
0912447886
Nhà đẹp long lanh, ô tô vào nhà, trung tâm Đỗ Quang - Nguyễn Thị Định, ở & kinh doanh tốt
13.7 tỷ
50 m²
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16/02/2024
Nhà đẹp long lanh, ô tô vào nhà, trung tâm Đỗ Quang - Nguyễn Thị Định, ở & kinh doanh tốt Nhà khu phân lô sôi động ...
0902180034
Nhà đẹp, lõi Đống Đa, ô tô đỗ cửa, ngõ thông, gần hồ công viên, 8.5 tỷ
8.5 tỷ
39 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Vị trí: Trung tâm Đống Đa, ngõ rộng ô tô vào nhà thông 3 phố lớn Thái Thịnh, Thái Hà, Yên Lãng, Nhà phân lô vuông văn, ...
0912447886
Nhà đẹp Quan Nhân, 4 tầng, 3 ngủ, đủ nội thất, nhỉnh 2 tỷ
2.55 tỷ
23 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16/02/2024
NHÀ ĐẸP QUAN NHÂN, 4 TẦNG, 3 NGỦ, ĐỦ NỘI THẤT, NHỈNH 2 TỶBán nhà đẹp, mới xây đầy đủ công năng phố Quan Nhân ...
0912447886
GẤP nhà gần hồ, ô tô tải đỗ cửa, 2 thoáng, 4 tầng ~ 8 tỷ
8.09 tỷ
42 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Bán nhà phân lô vuông đẹp trung tâm Hồ Đắc Di Đống Đa, ngõ ô tô 7 chỗ, đi 3 bước chân ra hồ Xã Đàn. Khu vực sống ...
0912447886
RẺ Trung tâm Đống Đa, nhỉnh 3 tỷ, 2 ngủ, ô tô đỗ cổng
3.29 tỷ
54 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
RẺ Trung tâm Đống Đa, nhỉnh 3 tỷ, 2 ngủ, ô tô đỗ cổng Nhà vị trí đẹp, tổng diện tích sử dụng 54m2, giá bán ...
0912447886
Chùa Bộc, ô tô tải vào nhà, 4 tầng, 2 mặt ngõ, ở & kinh doanh tốt 8.88 tỷ
8.888 tỷ
44 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Chùa Bộc, ô tô tải vào nhà, 4 tầng, 2 mặt ngõ, ở & kinh doanh tốt 8.88 tỷ Bán nhà phố Chùa Bộc, ngõ ô tải vào nhà. ...
0912447886
GẤP Cự Lộc 51m2, 4 ngủ, đủ nội thất, bán nhanh 4.7 tỷ
4.7 tỷ
51 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16/02/2024
Bán GẤP nhà phố Cự Lộc (Thanh Xuân) diện tích 51m2, mặt tiền 5.1m, hướng Đông Nam. Nhà được thiết kế hiện đại, ...
0912447886
Ở SƯỚNG: Quan Nhân nhà đẹp miễn chê, ô tô đỗ cổng, đủ nội thất, nhỉnh 4 tỷ
4.65 tỷ
40 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16/02/2024
Ở SƯỚNG: Quan Nhân nhà đẹp miễn chê, ô tô đỗ cổng, đủ nội thất, nhỉnh 4 tỷ Bán nhà ngõ Quan Nhân quận Thanh ...
0912447886
ĐẸP NHƯ KHÁCH SẠN: Nhà tầng 1, 66m2,2 ngủ, chỉ 8m ra phố chính, nhỉnh 3 tỷ
3.43 tỷ
66 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Bán căn hộ tầng 1 khu tập thể trung tâm Láng Hạ, diện tích sử dụng 66m2, gồm phòng khách, 2 ngủ, 2 WC, phòng bếp và ...
0902180034
TÌM ĐÂU RA?? NHÀ 4 TẦNG, Ô TÔ LÙI SÁT CỬA, CHỈ 110TRIỆU/M2 TẠI TRUNG TÂM THANH XUÂN
5.1 tỷ
45 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16/02/2024
Bán nhà trung tâm Thanh Xuân, ngõ 2 ô tô tránh. Diện tích 46m2, 4 tầng, 3 ngủ 3WC; mặt tiền 7m, ô tô lùi sát cửa. Nhà kết ...
0902180034
Nhà đẹp, sân vườn Kim Mã, 75m2 không gian sống chất, 6.69tỷ
6.69 tỷ
75 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội
16/02/2024
Nhà đẹp sân vườn, ngõ rộng phố Kim Mã. Diện tích 75m2, mặt tiền 4.6m, thiết kế xây dựng 4 tầng, 4 ngủ với sân ...
0902180034
Trung tâm Thái Hà Đống Đa, ô tô ngủ nhà, ngõ thoáng, 4 ngủ, ở kết hợp kinh doanh tốt 9.5 tỷ
9.55 tỷ
41 m²
Quận Đống Đa, Hà Nội
16/02/2024
Bán nhà trung tâm Đống Đa, nhà mới đẹp, 4 ngủ, mặt tiền rộng 5m, ô tô vào nhà.Nhà xây 5 tầng, khung cột chắc chắn. ...
0902180034
NHÀ ĐẸP XUẤT SẮC Hoàng Ngân Nhà nghệ sỹ nổi tiếng, thiết kế siêu độc, 5 tầng, nhỉnh 5 tỷ
50.5 tỷ
45 m²
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16/02/2024
Bán nhà đẹp xuất sắc tại phố Hoàng Ngân, ngõ ô tô thông tứ tung. ☑️Diện tích xây dựng 45m2, 5 tầng với kiến ...
0912447886
Nhà 3 tầng phụng châu, 35m2, gần chợ, đường thông, giá 1.2 tỷ
1.2 tỷ
35 m²
Huyện Thanh Oai, Hà Nội
16/02/2024
Nhà 3 tầng phụng châu, 35m2, gần chợ, đường thông, giá 1.2 tỷ - Em đang có nhà đẹp, vừa xinh cho các cặp vợ chồng ...
0829122222
Bán nhà 4 tầng, 40m2, đường thông ô tô, Phụng Châu, gần ĐH thể thao
500 triệu
40 m²
Huyện Thanh Oai, Hà Nội
16/02/2024
Bán nhà 4 tầng, 40m2, đường thông ô tô, Phụng Châu, gần ĐH thể thao + Diện tích: 35m2 - Căn nhà thiết kế 3 ...
0829122222
Bán 55m2 đất Phụng Châu, full thổ cư, gần ủy ban xã, giá 17tr
935 triệu
55 m²
Huyện Thanh Oai, Hà Nội
16/02/2024
Cần Bán Gấp Lô Đất 55m2 tại Phụng Châu, cách ủy ban xã 200m, giá 17tr- Gần Uỷ Ban nhân dân xã chỉ 200m, khu dân cư ...