Mua bán nhà đất Quận Sơn Trà

Bán đất đường THỦ KHOA HUÂN - Sát đường Nguyễn Văn Thoại
Bán đất đường THỦ KHOA HUÂN - Sát đường Nguyễn Văn Thoại
25.5 tỷ 166 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 26/01/2026
Bán đất đường THỦ KHOA HUÂN - Sát đường Nguyễn Văn Thoại -P. Sơn Trà - Đà Nẵng -Diện tích: 166m2 (ngang 6,26m vuông ...
Bán đất kiệt đường nhựa 2 Ô TÔ tránh K55 VÕ NGUYÊN GIÁP
Bán đất kiệt đường nhựa 2 Ô TÔ tránh K55 VÕ NGUYÊN GIÁP
13.5 tỷ 89 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 26/01/2026
Bán đất kiệt đường nhựa 2 Ô TÔ tránh K55 VÕ NGUYÊN GIÁP -P. Sơn Trà, TP Đà Nẵng -Diện tích 89m2, ngang 6,7m -Kiệt ...
Bán nhà riêng tại Nguyễn Duy Hiệu, 20,7 tỷ có tl, 212,8m2, đẹp, nhiều tiện ích, Sơn Trà, Đà Nẵng
20.70 tỷ 213 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 29/12/2025
Nhà riêng tọa lạc tại vị trí đắc địa ở đường Nguyễn Duy Hiệu, p An Hải Nam, Q.Sơn Trà, TP.Đà Nẵng với diện ...
Bán nhanh căn hộ biển Altara 2PN view biển Mỹ Khê, đường Võ Nguyên Giáp - Rẻ hơn thị trường 500tr
3 tỷ 0 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 19/12/2025
- Vị trí: 120 Võ Nguyên Giáp, vị trí tọa lạc ngay cung đường biển Mỹ Khê Đà Nẵng. Altara Suite Alphanam Luxury căn hộ 5 ...
độc quyền căn 04 trực diện biển Mỹ Khê căn hộ Time Square,giá gốc từ CDT siêu lợi nhuận
8 tỷ 45 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 17/12/2025
Giới thiệu dự án Time Square. - Tên dự án: Tổ hợp trung tâm thương mại, căn hộ cao cấp và khách sạn Time Square. - Vị ...
Duy nhất một căn studio The Soleil tầng cao view trực diện biển-khai thác cho thuê luôn dòng tiền 22-25tr/tháng
3 tỷ 36.67 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 16/12/2025
The Soleil Đà Nẵng thương cảng trên mây. - Nằm tại vị trí đẹp nhất bãi biển Mỹ Khê xinh đẹp. - Vừa view sông Hàn ...
Giỏ hàng độc quyền view sông Hàn tại Capital Square – Sở hữu lâu dài, ưu đãi lên đến 17%
4.80 tỷ 64 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 15/12/2025
Em Trang hiện đang có giỏ hàng độc quyền căn hộ 2 phòng ngủ tại Capital Square Đà Nẵng tòa trực điện sông Hàn với ...
 The Soleil – biểu tượng mới bên bờ biển Mỹ Khê!
The Soleil – biểu tượng mới bên bờ biển Mỹ Khê!
25 tỷ 150 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 04/12/2025
The Soleil – biểu tượng mới bên bờ biển Mỹ Khê! Từ vị trí đắc địa ngay trung tâm Đà Nẵng, chỉ vài bước chân ...
 CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ DỰ ÁN THE SOLEIL – TÒA A1
CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ DỰ ÁN THE SOLEIL – TÒA A1
30 tỷ 150 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 04/12/2025
CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ DỰ ÁN THE SOLEIL – TÒA A1 CĐT đang tích cực đẩy mạnh thi công tòa A1, với tiến độ ấn tượng: ...
 SỞ HỮU NGAY CĂN STUDIO VIEW BIỂN – TÒA A1 THE SOLEIL ĐÀ NẴNG
3 tỷ 28 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 04/12/2025
Nếu anh/chị đang tìm một căn hộ nghỉ dưỡng sát biển, vừa ở – vừa cho thuê siêu hiệu quả, thì Studio SL A1 – CH19 ...
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7
24.99 tỷ 154 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 03/12/2025
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7 -Vị trí kim cương – hiếm không có lô thứ 2 -Lô góc 3 ...
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7
24.99 tỷ 154 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 03/12/2025
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7
SIÊU PHẨM LÔ GÓC VIP – 3 MẶT THOÁNG – VÂN ĐỒN & NẠI THỊNH 7
24.99 tỷ 154 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 03/12/2025
C6-0803A 1PN T8 45,21m²  4.500.000.000 (≈99,6tr/m²)  View phố + công viên
C6-0803A 1PN T8 45,21m² 4.500.000.000 (≈99,6tr/m²) View phố + công viên
4.597 tỷ 45 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 25/11/2025
GỌI 036 747 5094 chốt C6-0803A – 1PN 45,21m² (Tầng 8) tại Capital Square Đà Nẵng: giá chốt 4.500.000.000 (≈99,6tr/m²).View phố ...
C6-1106 góc T11 104,28m²  8.400.000.000 (≈80,6tr/m²)  2 mặt thoáng Đông–Nam
C6-1106 góc T11 104,28m² 8.400.000.000 (≈80,6tr/m²) 2 mặt thoáng Đông–Nam
8.4 tỷ 104 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 22/11/2025
GỌI 036 747 5094 chốt C6-1106 – căn góc 3PN (Tầng 11) tại Capital Square Đà Nẵng: giá chốt 8.400.000.000 (≈80,6tr/m²). 2 mặt ...
C6-1003 góc T10 64,87m²  5.200.000.000 (≈80tr/m²)
C6-1003 góc T10 64,87m² 5.200.000.000 (≈80tr/m²)
5.2 tỷ 65 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 22/11/2025
GỌI 036 747 5094 để chốt C6-1003 – căn góc 2PN (Tầng 10) tại Capital Square Đà Nẵng: giá chốt 5.200.000.000 (≈80tr/m²).Ban ...
Deal vào đẹp  Căn góc T10 C6-1003 64,87m²  5.200.000.000 (≈80tr/m²)  Vốn vào ~1,56 tỷ  GỌI 036 747 5094
Deal vào đẹp Căn góc T10 C6-1003 64,87m² 5.200.000.000 (≈80tr/m²) Vốn vào ~1,56 tỷ GỌI 036 747 5094
5.2 tỷ 65 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 21/11/2025
GỌI 036 747 5094 để chốt C6-1003 – căn góc 2PN, tầng 10 tại Capital Square: giá chốt 5,200 tỷ (≈80tr/m²).Ban công Đông mát, ...
1PN rẻ nhất T9  C6-0903A Capital Square 45,21m²  ~92,9tr/m²  View phố + công viên  Giá từ 4,20 tỷ
1PN rẻ nhất T9 C6-0903A Capital Square 45,21m² ~92,9tr/m² View phố + công viên Giá từ 4,20 tỷ
4.297 tỷ 45 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 19/11/2025
GỌI 036 747 5094 để chốt C6-0903A – 1PN 45,21m² (Tầng 9) tại Capital Square Đà Nẵng: giá chốt tốt từ 4,20 tỷ ...
Căn góc 3PN T11  C6-1106 Capital Square 104,28m²  ~80,6tr/m²  2 mặt thoáng Đông–Nam  Giá từ 8,4 tỷ
Căn góc 3PN T11 C6-1106 Capital Square 104,28m² ~80,6tr/m² 2 mặt thoáng Đông–Nam Giá từ 8,4 tỷ
8.4 tỷ 104 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 19/11/2025
GỌI 036 747 5094 để chốt C6-1106 – căn góc 3PN (tầng 11) tại Capital Square Đà Nẵng: giá từ 8,4 tỷ (~80,6tr/m²).2 mặt ...
Căn góc 2PN T10  C6-1003 Capital Square 64,87m²  ~80tr/m²  View phố & công viên  Giá từ 5,2 tỷ
Căn góc 2PN T10 C6-1003 Capital Square 64,87m² ~80tr/m² View phố & công viên Giá từ 5,2 tỷ
5.2 tỷ 65 m²
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng 18/11/2025
GỌI 036 747 5094 để chốt C6-1003 (căn góc 2PN, tầng 10) tại Capital Square Đà Nẵng – giá từ 5,2 tỷ (~80tr/m²).Ban công ...