Mua bán nhà đất Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức

Bán nhà Khu VIP gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Hiệp Bình Chánh, 250m2 giá 18 tỷ.
18 tỷ 250 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà Khu VIP gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Hiệp Bình Chánh, 250m2 giá 18 tỷ.+ Bán nhà biệt thự Khu VIP gần ...
Bán nhà  mặt tiền đường số 12, gần Chợ Bình Triệu 130m2 giá 15.3 tỷ
Bán nhà mặt tiền đường số 12, gần Chợ Bình Triệu 130m2 giá 15.3 tỷ
15.3 tỷ 130 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà  mặt tiền đường số 12, gần Chợ Bình Triệu 130m2 giá 15.3 tỷ+ Đường số 12, phường Hiệp Bình Chánh, Thủ ...
Bán đất vuông vứt đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, 350m2 giá 13.5 tỷ
13.5 tỷ 350 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán đất vuông vứt đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, 350m2 giá 13.5 tỷ+ Diện tích 350m2 (10m x 35m)+ Thửa đất cách ...
Nhà toàn đồ gỗ xịn 4 tầng ngang 11m, Đường số 50, Hiệp Bình Chánh, 190m2 giá 13.5 tỷ
13.5 tỷ 190 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Nhà toàn đồ gỗ xịn 4 tầng ngang 11m, Đường số 50, Hiệp Bình Chánh, 190m2 giá 13.5 tỷ+ Diện tích rộng, ngang 10m x 19m.+ ...
Bán nhà Căn hộ dịch vụ 4 tầng, đường số 27, Hiệp Bình Chánh, gần Gigamall 120m2 11.5 tỷ
11.5 tỷ 120 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà Căn hộ dịch vụ 4 tầng, đường số 27, Hiệp Bình Chánh, gần Gigamall 120m2 11.5 tỷ+ Bán nhà 4 tầng, đường số ...
Bán nhà mới 5 tầng, Mặt tiền đường số 49, Hiệp Bình Chánh, 120m2 giá 11.3 tỷ
11.3 tỷ 120 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà mới 5 tầng, Mặt tiền đường số 49, Hiệp Bình Chánh, 120m2 giá 11.3 tỷ+ Bán nhà mới 5 tầng, Mặt tiền đường ...
Bán nhà 3 tầng Mặt tiền Kha Vạn Cân, Hiệp Bình Chánh 140m2 giá 8 tỷ
8 tỷ 140 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà 3 tầng Mặt tiền Kha Vạn Cân, Hiệp Bình Chánh 140m2 giá 8 tỷ+ Bán nhà 3 tầng,  Kha Vạn Cân, Hiệp Bình Chánh, ...
Siêu Phẩm Hiệp Bình Chánh,4.45 tỷ TL Mạnh,DT 4x12.Hẻm 1 Sẹc
Siêu Phẩm Hiệp Bình Chánh,4.45 tỷ TL Mạnh,DT 4x12.Hẻm 1 Sẹc
4.45 tỷ 48 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
-Nhà kết cấu BTCT rất chắc chắn, gồm 1 triệt, 1 lầu có thể lên thêm 1 lầu hay sân thượng nữa, 2PN rộng lớn, 2WC ...
Bán nhà Mặt tiền đường số 49 gần Gigamall Phạm Văn Đồng, 85m2 giá 7.6 tỷ
7.6 tỷ 85 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà Mặt tiền đường số 49 gần Gigamall Phạm Văn Đồng, 85m2 giá 7.6 tỷ + Đường số 49, phường Hiệp Bình Chánh, ...
Nhà mới Hẻm xe hơi 3 tầng, đường số 38, 80m2 gần chợ Hiệp Bình 7.7 tỷ
7.7 tỷ 80 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Nhà mới Hẻm xe hơi 3 tầng, đường số 38, 80m2 gần chợ Hiệp Bình 7.7 tỷ+ Đường số 38, phường Hiệp Bình Chánh,  ...
Bán nhà đường số 10, Hiệp Bình Chánh, dãy nhà trọ 120m2 giá 6.4 tỷ
6.4 tỷ 120 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 31/08/2022
Bán nhà đường số 10, Hiệp Bình Chánh, dãy nhà trọ 120m2 giá 6.4 tỷ+ Bán nhà đường số 10, dãy nhà trọ gần Đại ...
297 Bán đất DT 310m2 (12x25) Giá 80 tr/m, Đường 28 KP4, HBC, Thủ Đức, TP HCM.
24.80 tỷ 0 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/08/2022
297 Bán đất DT 310m2 (12x25) Giá 80 tr/m, Đường 28 KP4, HBC, Thủ Đức, TP HCM. Hướng: Đông Nam.Nằm giữa 2 chung cư ...
Bán Nhà Đường 17  Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức 198m2 Giá 13.8 tỷ
Bán Nhà Đường 17 Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức 198m2 Giá 13.8 tỷ
13.8 tỷ 198 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/08/2022
Bán Nhà  Đường 17  Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức 198m2 Giá 13.8 tỷ- Nhà xây đẹp sổ hồng ...
13.8 tỷ 198 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/08/2022
Bán nhà gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Kha Vạn Cân, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, 85m2 giá 5.7 tỷ
5.7 tỷ 85 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/08/2022
Bán nhà gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Kha Vạn Cân, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, 85m2 giá 5.7 tỷ+ Bán nhà gần Gigamall Phạm ...
Bán đất Hẻm 107 đường số 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức 94m2 giá 5.7 tỷ
5.7 tỷ 94 m²
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh 30/08/2022
Bán đất Hẻm 107 đường số 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức 94m2 giá 5.7 tỷ+ Bán đất Hẻm 107 đường số 38, Hiệp Bình ...
Bán đất đường số 26, Hiệp Bình Chánh, gần Gigamall, 79m2 giá 5.5 tỷ