Mua bán nhà đất An Khánh, Quận 2

DE CAPELLA QUẬN 2 – KHÔNG GIAN SỐNG XANH GIỮA LÒNG THÀNH PHỐ GIÁ TỪ 110TR/M2
11.33 tỷ 103 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 22/04/2026
Bạn đang tìm một căn hộ thoáng – đẹp – thuận tiện di chuyển trung tâm? De Capella tại 116 Lương Đình Của, P. An ...
CĂN HỘ DE CAPELLA 2PN – 80M² – GIÁ CHỈ 8,8 TỶ
CĂN HỘ DE CAPELLA 2PN – 80M² – GIÁ CHỈ 8,8 TỶ
8.80 tỷ 80 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 22/04/2026
THANH LÝ NHANH CĂN HỘ DE CAPELLA Q2 – ĐẦY ĐỦ 1–3PN – GIÁ THẬT 100% Nếu bạn đang tìm căn hộ trung tâm Thủ Đức ...
BÁN GẤP CĂN HỘ DE CAPELLA QUẬN 2 – NHẬN NHÀ NGAY – GIÁ CHỈ TỪ 110TR/M²
8.36 tỷ 76 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 22/04/2026
Cần thanh lý gấp giỏ hàng căn hộ De Capella Quận 2, giá bán thật – đúng căn – không báo giá ảo. Dành cho khách mua ở ...
Cần bán Căn hộ chung cư dự án De Capella, Diện tích 56m , Giá 5.9 Tỷ
5.90 tỷ 56 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 21/04/2026
CĂN 1PN DE CAPELLA GIÁ CHỈ 5.9 TỶ – NHÀ HTCB ĐÃ CÓ SỔ HỒNG Căn hộ 1PN – 1WC, 56m², ban công view thoáng không bị ...
Bán căn hộ cao cấp Paris Hoàng Kim 71,3m2, 2PN, Ngay góc đương Trần Não và Lương Đình Của Q2
7.65 tỷ 0 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 16/04/2026
Bán căn hộ cao cấp Paris Hoàng Kim 71,3m2, 2PN, Ngay góc đương Trần Não và Lương Đình Của Q2 Bán căn hộ 2PN 2WC, DT ...
Bán căn hộ De Capella 2Pn diện tích 76m2 giá chỉ 7.6 tỷ, nhà hoàn thiện đã có sổ
7.60 tỷ 7.6 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 11/04/2026
BÁN CĂN HỘ 2PN DE CAPELLA QUẬN 2 – 76M², GIÁ 7.6 TỶ, ĐÃ CÓ SỔ Căn hộ diện tích 76m², thiết kế 2 phòng ngủ, không ...
Biệt Thự Quận 2 Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi  hàng xóm Khu Dân Cư Thủ Thiêm, Define
Biệt Thự Quận 2 Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi hàng xóm Khu Dân Cư Thủ Thiêm, Define
Thỏa thuận 0 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 07/04/2026
Biệt Thự Quận 2 Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi hàng xóm Khu Dân Cư Thủ Thiêm, Define Trấn Thành, Feliz En Vista Duy Mạnh, ...
NHÀ MT ĐƯỜNG BÙI TÁ HÁN, P. AN PHÚ, Q2 - DÒNG TIỀN SẴN  GIÁ CỰC NGON
NHÀ MT ĐƯỜNG BÙI TÁ HÁN, P. AN PHÚ, Q2 - DÒNG TIỀN SẴN GIÁ CỰC NGON
Thỏa thuận 0 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 07/04/2026
NHÀ MT ĐƯỜNG BÙI TÁ HÁN, P. AN PHÚ, Q2 - DÒNG TIỀN SẴN GIÁ CỰC NGON • Diện tích 80M2 - 4m × 20m vuông vức chuẩn ...
SIÊU PHẨM Q2 - SÁT MẶT TIỀN TRẦN NÃO, LƯƠNG ĐÌNH CỦA. 125M2 7 x 18M GIÁ CỰC TỐT
Thỏa thuận 0 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 07/04/2026
SIÊU PHẨM Q2 - SÁT MẶT TIỀN TRẦN NÃO, LƯƠNG ĐÌNH CỦA. 125M2 (7 x 18M) GIÁ CỰC TỐT - Vị trí cực đẹp, ngay sát mặt ...
ĐẤT ĐẸP KHU VIP THẢO ĐIỀN, QUẬN 2. GẦN 120M2 SÁT HẺM XE HƠI GIÁ CHỈ 15T NHỈNH
Thỏa thuận 0 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 07/04/2026
ĐẤT ĐẸP KHU VIP THẢO ĐIỀN, QUẬN 2. GẦN 120M2 SÁT HẺM XE HƠI GIÁ CHỈ 15T NHỈNH - Đất trống, chủ đã đóng cọc ...
Cần bán Căn hộ chung cư dự án De Capella Quận 2 , Diện tích 95m², Giá chỉ 9.5 Tỷ nhà HTCB
9.50 tỷ 95 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 07/04/2026
BÁN CĂN HỘ 3PN DE CAPELLA QUẬN 2 – 95M², GIÁ 9.5 TỶ Căn hộ 3 phòng ngủ – 2WC, diện tích 95m², thiết kế tối ưu với ...
De Capella Quận 2 Đã ra sổ hồng, giá chỉ từ 110 triệu/m2, nhà HTCB sang tên nhanh chóng
10.50 tỷ 95 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 06/04/2026
DE CAPELLA QUẬN 2 ĐÃ RA SỔ – GIÁ CHỈ TỪ 110TR/M², NHÀ HTCB SANG TÊN NHANH CHÓNG Dự án De Capella chính thức thông báo ...
Bán căn hộ De Capella Quận 2 - Nhà mới, pháp lý rõ ràng
Bán căn hộ De Capella Quận 2 - Nhà mới, pháp lý rõ ràng
6.20 tỷ 56 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 04/04/2026
ÁN CĂN HỘ DE CAPELLA QUẬN 2 – NHÀ MỚI, PHÁP LÝ RÕ RÀNG Căn hộ De Capella tọa lạc tại Lương Định Của – Phường An ...
De Capella Quận 2 - Căn hộ giá tốt sổ hồng sẵn, giá chỉ từ 110 triệu/m2
8.50 tỷ 76 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 03/04/2026
DE CAPELLA QUẬN 2 – CÒN CHỜ GÌ NỮA KHI PHÁP LÝ ĐÃ RÕ, GIÁ ĐANG Ở MỨC TỐT Thực tế, đa số khách phân vân ở De ...
Sắp mở bán căn hộ De Capella giỏ hàng căn hộ nhà mới chưa qua sử dụng, có sổ hồng.
8.64 tỷ 76 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 31/03/2026
Sắp mở bán căn hộ De Capella giỏ hàng căn hộ nhà mới chưa qua sử dụng, có sổ hồng. - Vị trí: Mặt tiền đường ...
De Capella, Căn hộ đã ra sổ giá chỉ từ 110 triệu/m2, nhà hoàn thiện cơ bản có thể vào ở ngay
8.46 tỷ 76 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 27/03/2026
DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ ĐÃ RA SỔ, GIÁ TỪ 110–130 TRIỆU/M² De Capella chính thức bước vào giai đoạn hoàn thiện ...
De Capella - Rỗ hàng giá cực tốt, sổ hồng sẳn, sang tên nhanh chóng giá siêu hời chỉ từ 100tr/m2
8 tỷ 80 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 26/03/2026
DE CAPELLA – CÒN HÀNG GIÁ TỐT TRƯỚC KHI MẶT BẰNG GIÁ MỚI THIẾT LẬP De Capella Quận 2 hiện đã có thông báo nhận sổ ...
De Capella Quận 2 - Thời điểm cực tốt khi sở hữu căn hộ đã có sổ hồng
9.50 tỷ 95 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 24/03/2026
DE CAPELLA QUẬN 2 – THỜI ĐIỂM TỐT ĐỂ SỞ HỮU KHI DỰ ÁN ĐÃ RA SỔ Sau khi chủ đầu tư chính thức thông báo nhận ...
De Capella căn hộ ngay trung tâm Quận 2 giá cực tốt, chốt Deal hời
5.60 tỷ 56 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 16/03/2026
TÌM MỘT CĂN HỘ ĐỂ Ở LÂU DÀI TẠI QUẬN 2? THAM KHẢO DE CAPELLA Giữa khu vực An Khánh – Quận 2 đang phát triển mạnh, ...
Bán biệt thự liền kề Thủ Đức (Q2 cũ), An Phú An Khánh, 160m2, Hầm 3 tầng, SHR, 34.9 tỷ
34.9 tỷ 160 m²
Quận 2, Hồ Chí Minh 09/03/2026
CĂN BIỆT THỰ LIỀN KỀ SIÊU ĐẸP TẠI AN PHÚ AN KHÁNH, QUẬN 2 CŨ ( THỦ ĐỨC)- GIÁ ĐẦU TƯ CỰC HỜI Căn biệt thự ...