Mua bán đất

Bán đất nền TP Phan Rang Ninh Thuận đường 27m chỉ 1 tỷ 850tr
1.85 tỷ 140 m²
Thành Phố Phan Rang-Tháp Chàm, Ninh Thuận 13/12/2022
Bán đất nền TP Phan Rang Ninh Thuận đường 27m chỉ 1 tỷ 850tr - Vị trí: khu tđc Xử lý nước, dân cư đông, tiện tích ...
Chỉ từ 250 triệu sở Hữu ngay 1XX m2 đất Fun Thổ Lạc Sơn Hòa Bình
4 triệu 100 m²
Huyện Lạc Sơn, Hòa Bình 13/12/2022
Diện tích : 100m2 - 136m2   .Sẵn sổ đỏ - Công chứng trong ngày . Đất sạch nằm trong khu dân cư , xung quanh bao gồm đầy ...
Bán nhanh 1002m quy hoạch thổ cư, đường mở rộng 20m. Sát kcn Định Quán.
1.20 tỷ 1000 m²
Huyện Định Quán, Đồng Nai 13/12/2022
Liền kề 3 khu công nghiệp Định Quán, đất ở kết hợp CLN, đường nhà nước. _ Vị Trí : Định Quán, Đồng Nai - Sổ ...
THANH KHOẢN NHANH 13 LÔ THUỘC CỤM P.LÔ Ở BA CẲNG, KHÁNH HIỆP, KHÁNH VĨNH CHỈ 315TR/LÔ - KHÁNH VĨNH - KHÁNH HÒA
315 triệu 682 m²
Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa 13/12/2022
SIÊU PHẨM CỰC HOT! BẮT ĐÁY THỊ TRƯỜNG BĐS KHÁNH HIỆP GIÁ CỰC SỐC =================
Đất Láng Hạ 105m Giá đầu tư Chia lô xây CCMN
Đất Láng Hạ 105m Giá đầu tư Chia lô xây CCMN
6.2 tỷ 105 m²
Quận Ba Đình, Hà Nội 13/12/2022
Cần bán mảnh đất Láng Hạ, phường Thành Công Ba Đình Hà Nội. Vị trí ngõ đẹp, 1 ngoặt đến nhà. Thửa đất ...
Bán 2 lô đất liền kề gần KCN Thuận Đạo dt 180m2 giá 750trieu SHR
750 triệu 180 m²
Huyện Cần Đước, Long An 13/12/2022
Cần bán 2 lô đất liền kề gần khu công nghiệp Thuận Đạo, sổ riêng diện tích 5x18m. Giá 750 triệu, sang tên công chứng ...
Bán đất mặt đường QL334 ,Vân Đồn ,Quảng Ninh ,646m2 có sổ đỏ
Thỏa thuận 0 m²
Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh 13/12/2022
- Cần bán mảnh đất mặt đường QL334 ,xã Hạ Long ,huyện Vân Đồn ,tỉnh Quảng Ninh - Ô đất với diện tích 646m2 ...
SIÊU PHẨM CỰC HOT!!!BẮT ĐẤY THỊ TRƯỜNG BĐS KHÁNH HIỆP GIÁ CỰC SỐC
720 triệu 457 m²
Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa 13/12/2022
SIÊU PHẨM CỰC HOT!!!BẮT ĐẤY THỊ TRƯỜNG BĐS KHÁNH HIỆP GIÁ CỰC SỐC=================Bán 11 lô thuộc cụm phân lô ở ...
Lô đất thổ cư 220m2 2 mặt tiền đường sát biển
Lô đất thổ cư 220m2 2 mặt tiền đường sát biển
180 triệu 220 m²
Huyện Bình Sơn, Quảng Ngãi 13/12/2022
Lô đất 2 mặt tiền đườngDiện tích 220m2 --------------------------Cách biển 2.5kmCách sân bay chu lai 5.5kmCách QL1A chỉ ...
Bán 1 số lô đất nền mặt đường Nguyễn Tất Thành thành phố Yên Bái
12 triệu 100 m²
Thành Phố Yên Bái, Yên Bái 13/12/2022
SỞ HỮU NGAY ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ YÊN BÁI
12 triệu 100 m²
Thành Phố Yên Bái, Yên Bái 13/12/2022
SỞ HỮU NGAY ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ YÊN BÁI
Đất nền trung tâm thành phố Yên Bái nằm trên trục mặt đường Nguyễn Tất Thành
12 triệu 100 m²
Thành Phố Yên Bái, Yên Bái 13/12/2022
YÊN BÁI CENTER CITY CƠ HỘI CHO NHÀ ĐẦU TƯ VÀO THÀNH PHỐ YÊN BÁI
MỞ BÁN 11 LÔ THUỘC CỤM P.LÔ Ở BA CẲNG, KHÁNH HIỆP, KHÁNH VĨNH CHỈ 720TR/LÔ NGANG 34M - KHÁNH VĨNH 
( CHỈ CÒN LẠI 8 LÔ )
MỞ BÁN 11 LÔ THUỘC CỤM P.LÔ Ở BA CẲNG, KHÁNH HIỆP, KHÁNH VĨNH CHỈ 720TR/LÔ NGANG 34M - KHÁNH VĨNH ( CHỈ CÒN LẠI 8 LÔ )
720 triệu 1000 m²
Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa 13/12/2022
Bán đất nền giá rẻ tại xã Đạ Ròn, Đơn Dương, Lâm Đồng 7x25, 700tr
700 triệu 175 m²
Huyện Đơn Dương, Lâm Đồng 13/12/2022
Cần bán gấp lô đất tại xã Đạ Ròn, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng do áp lực tài chính. Lô đất có diện tích ...
Cần bán đất gần chợ Thuận Đạo tiện kinh doanh 620tr/80m2 SHR
620 triệu 80 m²
Huyện Cần Đước, Long An 13/12/2022
Bán lô đất xây nhà ở, mặt bằng thuận tiện kinh doanh gần chợ Thuận Đạo. Diện tích 80m2 giá 620 triệu. Ngang 5m dài ...
Bán đất thành phố Tây Ninh ,mặt tiền bê tông
Bán đất thành phố Tây Ninh ,mặt tiền bê tông
499 triệu 138 m²
Thị Xã Tây Ninh, Tây Ninh 13/12/2022
Đất TP Tây Ninh mặt tiền bê tông, cách nhựa chỉ 30m. Diện tích : 4,65 x 30 ,thổ cư hết đất Giá : 499 triệu Cách ...
Bán khu đất xã Nhơn Đức Nhà Bè -  868m2 (28x31) - vuông vức
Bán khu đất xã Nhơn Đức Nhà Bè - 868m2 (28x31) - vuông vức
9.548 tỷ 67868 m²
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh 13/12/2022
Mã sản phẩm: TNI1003 Cần bán khu đất xã Nhơn Đức, Nhà Bè. Diện tích: 868 m2 Giá bán 11 triệu/m2 (thương lượng) Quy ...
Chỉ 420 Triệu/ sổ diện tích 1000m2, đất quy hoạch full thổ cư. Cách Ql14 chỉ 1 phút.
415 triệu 1012 m²
Huyện Đắk Rlấp, Đắk Nông 13/12/2022
CHỦ KẸT TIỀN MUỐN BÁN NHANH - GIÁ CHỈ 420 TRIỆU VIEW NHÌN HỒ ĐẮK RU. - sổ hồng - đường bê Tông hiện hưu - Giao ...
Đất nền nghỉ dưỡng  view hồ sinh thái Phú Lộc, Kr ông Năng, Đăk Lăk
Đất nền nghỉ dưỡng view hồ sinh thái Phú Lộc, Kr ông Năng, Đăk Lăk
898 triệu 132 m²
Huyện Krông Năng, Đắk Lắk 13/12/2022
Đất nền nghỉ dưỡng view hồ sinh thái Phú Lộc - Vị trí vàng trung tâm huyện Krông Năng mặt tiền đường Hùng Vương ...
ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ SIÊU RẺ. CHỈ TỪ 12,8 TRIỆU/M2.
DUY NHẤT TẠI THÀNH PHỐ YÊN BÁI.
ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ SIÊU RẺ. CHỈ TỪ 12,8 TRIỆU/M2. DUY NHẤT TẠI THÀNH PHỐ YÊN BÁI.
1.269 tỷ 100 m²
Thành Phố Yên Bái, Yên Bái 13/12/2022
  [HOT] SỞ HỮU NGAY ĐẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ YÊN BÁI . Giá chỉ từ 12 triệu/m2. Vị trí : Đại lộ trục đường ...