Mua bán đất

CHỦ NHÀ ĐANG CẦN TIỀN ĐÀNH PHẢI BÁN MẢNH ĐẤT TẠI PHƯỜNG PHÚC LỢI DIỆN TÍCH 35M2 ĐƯỜNG TRƯỚC ĐẤT 2M CÁCH 5M RA ĐƯỜNG OTO TRÁNH
2.6 tỷ 35 m²
Quận Long Biên, Hà Nội 18/09/2024
Mảnh đất vàng tại Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 35m2 và mặt tiền 5m ...
Đất thổ cư 100m2,sổ hồng ngay thị trấn Tân Hiệp.Gía đầu tư
Đất thổ cư 100m2,sổ hồng ngay thị trấn Tân Hiệp.Gía đầu tư
100 m²
Huyện Châu Thành, Tiền Giang 18/09/2024
Đất thổ cư 100m2, sổ hồng chính chủ ngay tại thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, Tiền Giang. Đây là một cơ hội ...
Bán lô đất nghỉ dưỡng view cao thoáng 409m2 thổ cư 100m2 tại yên bài – ba vì 0963890211
409 m²
Huyện Ba Vì, Hà Nội 18/09/2024
Tôi đang cần bán lô đất nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại xã Yên Bài, huyện Ba Vì, Hà Nội. Với diện tích 409m2, trong đó ...
Đất nền đẹp, full thổ cư ngay KCN Dầu Giây, giá 499 triệu/138,2m2 chủ cần bán gấp trả ngân hàng
499 triệu 138 m²
Huyện Thống Nhất, Đồng Nai 18/09/2024
Bán đất nền tại Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai với vị trí đắc địa, chỉ 499 triệu cho diện tích 138,2m2. ...
Cắt lỗ gấp lô đất 60m2, 1/ đường Liên Ấp 2-6 từ Quách Điêu vào 1km chốt nhanh 650tr
650 triệu 60 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 17/09/2024
Lô đất 60m2 tại Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh đang được chào bán với giá cực hấp dẫn. Chỉ 650 triệu ...
Cắt lỗ nhanh lô đất 80m2 đường Quách Điêu, ngay Lốp coffee giá 980tr thương lượng LH 0774946669
980 triệu 80 m²
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh 17/09/2024
Bán lô đất 80m2 tại đường Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh với giá cắt lỗ chỉ 980 triệu ...
5x22 full thổ cư 1/ đường Tỉnh Lộ 9 đường xe tải, sổ hồng riêng, bán nhanh 900tr LH 0774946669
900 triệu 110 m²
Huyện Đức Hòa, Long An 17/09/2024
Bán đất nền tại Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An - cơ hội không thể bỏ qua với diện tích 110m2 (5x22), sổ hồng ...
Bán đất 2 mặt tiền QL91 gần Cầu Cái Sắn Lớn Cần Thơ, 3701.8m2 sẵn SHR. Lh:0354209169.
89 tỷ 3701 m²
Quận Thốt Nốt, Cần Thơ 17/09/2024
Tôi đang có nhu cầu bán một lô đất 2 mặt tiền tuyệt đẹp tại Thới Thuận, Quận Thốt Nốt, Cần Thơ. Với diện tích ...

054

BÁN LÔ 63M2 CÓ 2 MẶT TIỀN TẠI CHỢ XUÂN MAI - CHƯƠNG MỸ
BÁN LÔ 63M2 CÓ 2 MẶT TIỀN TẠI CHỢ XUÂN MAI - CHƯƠNG MỸ
2.6 tỷ 63 m²
Huyện Thanh Oai, Hà Nội 17/09/2024
Cần chuyển nhượng lô đất 63m2 tại trung tâm chợ Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội. Lô đất có 2 mặt tiền, mỗi mặt rộng ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP 168M2 THỔ CƯ NGAY QUỐC LỘ 55 + PHẠM HÙNG TT ĐẤT ĐỎ BÀ RỊA VŨNG TÀU SỔ HỒNG RIÊNG
935 triệu 168 m²
Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu 17/09/2024
Lô đất đẹp 168m2 thổ cư tọa lạc ngay tại khu dân cư Phạm Hùng, thị trấn Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu đang chờ ...
Đất farm ngay trung tâm La Ngà, có thổ cư, chỉ 390tr (NH 50%)sở hữu ngay tại La Ngà, Định Quán
780 triệu 1000 m²
Huyện Định Quán, Đồng Nai 17/09/2024
Đất farm vị trí đắc địa tại La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai đang chờ bạn! Với diện tích 1004,7m2 và giá chỉ ...
Bán 2 sổ đất sào 2000m2 sổ riêng, giá 260Tr/ sổ, ngay chợ trung tâm thị xã Bình Phước, mặt tiền đường 12m
Thỏa thuận 2000 m²
Huyện Chơn Thành, Bình Phước 17/09/2024
Bán đất sào tại Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước - cơ hội đầu tư hấp dẫn cho bạn. Tôi đang cần bán gấp 2 ...
BÁN 359M2(15x24) GIÁ 270TR BAO SỔ, SÁT TRƯỜNG CHỢ ĐẤT TẠI TRUNG T M THỊ XÃ BÌNH PHƯỚC
Thỏa thuận 359 m²
Huyện Hớn Quản, Bình Phước 17/09/2024
Tôi đang cần bán gấp lô đất 359m2 (15x24) tại Đồng Nơ, Huyện Hớn Quản, Bình Phước, với giá chỉ 270 triệu đồng, ...
Mua đất nền Phú Lộc, Krông Năng giá từ 6XX – Cơ hội sở hữu bất động sản giá trị, tiềm năng phát triển vượt trội
690 triệu 132 m²
Huyện Krông Năng, Đắk Lắk 17/09/2024
Đất nền Phú Lộc - Krông Năng đang hot và chờ đón bạn! Với mức giá chỉ từ 6XX, đây là cơ hội không thể bỏ qua ...
Đất nền Phú Lộc, Krông Năng giá sốc chỉ từ 6XX – Tiềm năng phát triển vượt trội, vị trí đẹp không thể bỏ lỡ
690 triệu 132 m²