Mua bán đất

Đất Bảo Lâm Lộc An cách Ql 20 2KM đầy đủ tiện nghi
Đất Bảo Lâm Lộc An cách Ql 20 2KM đầy đủ tiện nghi
951.90 triệu 167 m²
Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng 10/04/2024
Đất nền lý tưởng tại Lộc An - Bảo Lộc, với diện tích 167m2, mặt tiền 5m và nở hậu 5.6m, đã có 100m2 thổ cư, sổ ...
Chính chủ bán đất siêu rẻ siêu đẹp ngay thành phố Bảo Lộc Lâm Đồng
450 triệu 200 m²
Thị Xã Bảo Lộc, Lâm Đồng 10/04/2024
Chính chủ bán đất với mức giá hấp dẫn ngay tại thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng. - Chỉ 450 triệu đồng cho một nền ...
GIẢM GIÁ 200TR TỪ 2.05TỶ CÒN 1.85TỶ BÁN GẤP ĐẤT ĐẸP Ở LỘC CHÂU, BẢO LỘC. DT 221m2 (CÓ 100m2 THỔ CƯ).
1.85 tỷ 221 m²
Thị Xã Bảo Lộc, Lâm Đồng 09/04/2024
Cần bán gấp lô đất đẹp tại Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng. Tôi đang cần tiền nên quyết định bán nhanh miếng ...
Đất ngộp chính chủ view hồ Cư Bao xã Buôn Hồ tỉnh DakLak 431tr/sào
1.18 tỷ 2.732 m²
Thị Xã Buôn Hồ, Đắk Lắk 09/04/2024
Tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn với mảnh đất có vị trí đắc địa, nằm bên hồ Cư ...
Cần bán Đất vườn Sầu riêng 400tr/sào
Cần bán Đất vườn Sầu riêng 400tr/sào
400 triệu 10600 m²
Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng 09/04/2024
Tôi đang cần bán mảnh đất nông nghiệp rộng 1,1ha, hiện đang trồng sầu riêng, mang lại tiềm năng phát triển cao. Với ...
Chính Chủ cần bán lô đất 179m2 tại tổ 11, Phường Thịnh Lang
Chính Chủ cần bán lô đất 179m2 tại tổ 11, Phường Thịnh Lang
5.20 tỷ 179 m²
Thành Phố Hòa Bình, Hòa Bình 09/04/2024
Lô đất tọa lạc tại Tổ 11, Phường Thịnh Lang, Tp. Hòa Bình, nằm trong khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh ...
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường Lê Thị Ruộng - Long Thượng - Cần Giuộc - Long An.
3.30 tỷ 315 m²
Huyện Cần Giuộc, Long An 08/04/2024
Lô đất đẹp mặt tiền đường Lê Thị Ruộng, thuộc Ấp Tân Điền, Long Thượng, Cần Giuộc, Long An đang được chào ...
Bán gấp đất thổ cư bến tràm Phú Quốc, gần quảng trường trung tâm Bác Hồ, sổ có hiển thị đường