Mua bán đất Huyện Cần Đước

Đất xây trọ 9mx50m full thổ ngay KCN THUẬN ĐẠO giá 5,6tr/m2
Đất xây trọ 9mx50m full thổ ngay KCN THUẬN ĐẠO giá 5,6tr/m2
2.52 tỷ 450 m²
Huyện Cần Đước, Long An 16/10/2025
Tôi cần bán lô đất gần KCN THUẬN ĐẠO diện tích đẹp có thể mua xây trọ ngay luôn ngang 9m dài 50m sổ riêng giá chỉ ...
Thanh lý lô đất giá thấp chỉ 750tr 100m2
Thanh lý lô đất giá thấp chỉ 750tr 100m2
750 triệu 100 m²
Huyện Cần Đước, Long An 16/10/2025
vị trí đất trên đường Nguyễn Trung Trực Ngay cổng KCN Thuận Đạo đi vô 200m.NQT Gần trường học mẫu giáo,cấp ...
cần bán lô đất KHU CÔNG NGHIỆP THUẬN ĐẠO 139M2
cần bán lô đất KHU CÔNG NGHIỆP THUẬN ĐẠO 139M2
1.06 tỷ 139 m²
Huyện Cần Đước, Long An 16/10/2025
kẹt tiền cần bán gắp lô đất 139m2. nằm ngay cổng sau KHU CÔNG NGHIỆP THUẬN ĐẠO.đường oto vô tới đất.đất full ...
ĐẤT NỀN ĐÔ THỊ THỔ CƯ TẠI THỊ TRẤN CẦN ĐƯỚC, DT 6 x 15.5m
ĐẤT NỀN ĐÔ THỊ THỔ CƯ TẠI THỊ TRẤN CẦN ĐƯỚC, DT 6 x 15.5m
20 triệu 93.3 m²
Huyện Cần Đước, Long An 11/05/2026
Bán đất nền đô thị full thổ cư tại Thị trấn Cần Đước - DT: 6 x 15.5m - Vị trí: nằm ngay tại trung tâm Thị trấn ...
Bán đất tại Long Cang Residence, 1,6 tỷ, 90 m2, pháp lý đầy đủ
tỷ 90 m²
Huyện Cần Đước, Long An 23/04/2026
Nằm trong khu vực Long Cang, Cần Đước, Long An, đất nền tại Long Cang Residence là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm ...
CHÍNH CHỦ BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP - Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
CHÍNH CHỦ BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP - Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
1.7 tỷ 107 m²
Huyện Cần Đước, Long An 20/04/2026
CHÍNH CHỦ BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP - Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình - Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp VIEW Suối chạy quanh năm , ...