Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Mặt đường Nguyễn Tuyển, Bình Trưng Tây, Quận 2, 4x12m giá 2 tỷ 700

Chính chủ gửi bán nhà giảm sâu 300tr: - Khu vip mặt tiền Nguyễn Tuyển. Về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút, đi đâu cũng tiện. + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 2pn, 2wc, phòng khách, bếp, ban công, nhiều cửa sổ rất thoáng. - Mặt tiền 4m, có lề kinh ...
13/11/2022
Quận 2, Hồ Chí Minh
2.70 tỷ 48 m²

0349966655

Bán nhà – Khu LỮ GIA + Lê Đại Hành Q.11 – ĐẸP MÊ MẨN – ĐỂ 05 SIÊU XE  – 11 TỶ THÔI

Bán nhà – Khu LỮ GIA + Lê Đại Hành Q.11 – ĐẸP MÊ MẨN – ĐỂ 05 SIÊU XE – 11 TỶ THÔI

- Địa chỉ: Ngay khu Lữ Gia – Lê Đại Hành, phường 11, quận 11. (khu NỔI TIẾNG SÀI GÒN) - Vị trí: Vị trí đẹp ngay khu kinh doanh thương mại lớn nhất Quận 11. Khu tổ hợp các ngân hàng lớn, sát bên Lotter mart, Trường đua Phú Thọ, Đại ...
13/11/2022
Quận 11, Hồ Chí Minh
11 tỷ 80 m²

0902423929 0707923865

NHÀ ĐẸP NGUYỄN VĂN ĐẬU P11 BÌNH THẠNH  dt 40m 4 tầng giá 6,9 tỷ

NHÀ ĐẸP NGUYỄN VĂN ĐẬU P11 BÌNH THẠNH dt 40m 4 tầng giá 6,9 tỷ

nhà thuộc phường 11 đường NGUYỄN VĂN ĐẬU, QUẬN  BÌNH THẠNH , HCM NHÀ MỚI KOONG NỘI thất đẹp chỉ việc xách va ly về ở . chủ xây rất tâm huyết , nội thất sang trọng , kết cấu btct chắc chắn , 1 trệt 3 lầu 3 phòng ngủ 4 wc . + ...
13/11/2022
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.9 tỷ 40 m²

0904116692

FULL NỘI THẤT Gắn tường  - TĂNG NHƠN PHÚ - QUẬN 9

FULL NỘI THẤT Gắn tường - TĂNG NHƠN PHÚ - QUẬN 9

NHÀ ĐẸP 2 tấm FULL NỘI THẤT - TĂNG NHƠN PHÚ - QUẬN 9 Hẻm xe hơi gần 6m, xe hơi vào ngủ trong nhà, quay đầu thoải mái. Hẻm đẹp, trải nhựa sạch sẽ, thông thoáng. + Nhà ngang 5m - 19.5m2 - 2 tầng BTCT, phòng khách, bếp rộng rãi, 2 Phòng ngủ ...
13/11/2022
Quận 9, Hồ Chí Minh
7.6 tỷ 98 m²

0908037663

Bán nhà HXH7C Xô Viết Nghệ Tĩnh Bình Thạnh-3.2x13m-2 tầng- Nhỉnh 6 tỷ

Cần đổi nhà lớn hơn nên bán gấp nhà hẻm 6m xe hơi chạy thông, chỉ 1 căn là ra mặt tiền đường lớn, đường Xô Viết Nghệ Tĩnh phường 15 Bình Thạnh. +  Mô tả - Thông số: BTDKT220052❇ Diện tích 3,5m x 13m. Nhà cũ 1 trệt, 1 lầu. Vẫn ...
13/06/2024
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.55 tỷ 40 m²

0902811588

BÁN NHÀ, HẺM 8M THÔNG LÊ VĂN QUỚI, BÌNH TRỊ ĐÔNG, BÌNH TÂN, 6 X 20, NHỈNH 6 TỶ.

BÁN NHÀ, HẺM 8M THÔNG LÊ VĂN QUỚI, BÌNH TRỊ ĐÔNG, BÌNH TÂN, 6 X 20, NHỈNH 6 TỶ. HẺM XE TẢI THÔNG - VỊ TRÍ ĐẸP - GẦN CHỢ TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ - GIÁ RẺ BẤT NGỜ Nhà đẹp, Thiết kế hiện đại thích hợp Kinh doanh đa ngành nghề. + Nhà ...
06/09/2023
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
0 m²

0927607271 0566879448

Bán nhà hẻm 4m Ngô Tất Tố Bình Thạnh-4 tầng- Nhỉnh 6 tỷ

Bán nhà hẻm 4m Ngô Tất Tố Bình Thạnh-4 tầng- Nhỉnh 6 tỷ

Xuất ngoại nên bán gấp nhà rất xinh đẹp, hẻm 4m sạch đẹp, hẻm VIP nhất  đường Ngô Tất Tố Bình Thạnh. +  Mô tả - Thông số: BTDKT220051❇ Diện tích 3,8m x 9m. Thiết kế 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng rộng thênh thang. Nhà đẹp, ...
13/06/2024
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.9 tỷ 40 m²

0902811588

Bán nhà HXH Ngô Tất Tố Bình Thạnh-45m2-2 tầng- Nhỉnh 6 tỷ

Bán nhà HXH Ngô Tất Tố Bình Thạnh-45m2-2 tầng- Nhỉnh 6 tỷ

Cần đổi nhà lớn hơn nên bán gấp nhà rất xinh đẹp, hẻm xe hơi ngay hẻm VIP nhất  đường Ngô Tất Tố Bình Thạnh. +  Mô tả - Thông số: BTDKT220050❇ Diện tích 3,5m x 13m. Nhà xây kiên cố 1 trệt, 1 lầu, nhà thiết kế theo phong cách riêng, ...
13/06/2024
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.8 tỷ 45 m²

0902811588

BÁN NHÀ PHAN ANH TÂN PHÚ HXH THÔNG, NGANG 5x20, CHỈ 5 TỶ 3

BÁN NHÀ PHAN ANH TÂN PHÚ HXH THÔNG, NGANG 5x20, CHỈ 5 TỶ 3

BÁN NHÀ PHAN ANH TÂN PHÚ HXH THÔNG, NGANG 5x20, CHỈ 5 TỶ 3 CÓ 102 - HẺM Ô TÔ - TÂN PHÚ - CHỈ 55TR/M2 + Hẻm thông, ô tô ngủ trong nhà + Thông qua các con đường Phan Anh, Hòa Bình, Bình Long, Lê Văn Quới, Lũy Bán Bích + Dễ di chuyển qua các quận ...
14/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
5.3 tỷ 96 m²

0789132655

Nhà bán Q8 - Cao Lỗ khu cao cấp - 70m2 giá 9tỷ thương lượng - Ms. Dung - Bds368

MẶT TIỀN KINH DOANH VIP + Nhà mặt tiền đường 12m, xe hơi ngủ trong nhà. + Nhà hiện trạng là nhà cấp 4, tiện xây mới. + KHÔNG QUY HOẠCH + Nhà đang cho thuê với doanh thu 11 triệu/ tháng. + Khu phân lô cao cấp Quận 8. + Hàng xóm toàn nhà ...
15/01/2025
Quận 8, Hồ Chí Minh
9 tỷ 70 m²

0901462938

BÁN NHÀ HXT- 70M2-GÒ VẤP-ĐẸP LENG KENG-NHỈNH 7 TỶ

BÁN NHÀ HXT- 70M2-GÒ VẤP-ĐẸP LENG KENG-NHỈNH 7 TỶ

- Đường thông Huỳnh Văn Nghệ, Phạm Bạch, Phan Huy Ích. Hẻm HXT, sát mặt tiền, Tiện ích xung quanh đầy đủ. Cách trường Mầm Non, Chợ , Bách Hóa Xanh,Khách Sạn.v.v.v..bán kính 500m   --Nhà đẹp+ mới+ thiết kế sang  trọng vô ở ngay, ...
30/11/2022
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
7.4 tỷ 70 m²

0834596886

BÁN NHÀ HXH THÔNG THOẠI NGỌC HẦU TÂN PHÚ, NGANG 5x20, CHỈ 5 TỶ 3

BÁN NHÀ HXH THÔNG THOẠI NGỌC HẦU TÂN PHÚ, NGANG 5x20, CHỈ 5 TỶ 3 ULATROI - HẺM Ô TÔ - TÂN PHÚ - CHỈ 55TR/M2 + Hẻm thông, ô tô ngủ trong nhà + Thông qua các con đường Phan Anh, Hòa Bình, Bình Long, Lê Văn Quới, Lũy Bán Bích + Dễ di chuyển ...
14/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
5.3 tỷ 100 m²

0789132655

MẶT TIỀN HẺM KINH DOANH 3,8X18M , TRUNG TÂM QUẬN 10 , HẺM RỘNG 10M , CHỈ 13,5 TỶ

MẶT TIỀN HẺM KINH DOANH 3,8X18M , TRUNG TÂM QUẬN 10 , HẺM RỘNG 10M , CHỈ 13,5 TỶ Diện tích : 3,8x18m Hẻm rộng 10m , vài bước chân ra mặt tiền Tô Hiến Thành , khu sầm uất , phù hợp kinh doanh đa nghành nghề Liền kề với CMT8 , Sư Vạn Hạnh ...