Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
BÁN NHÀ Trần Quang Cơ - Thạch Lam, TÂN PHÚ, đường 6m, 79 m2, Nhỉnh 6 tỷ

BÁN NHÀ Trần Quang Cơ - Thạch Lam, TÂN PHÚ, đường 6m, 79 m2, nhỉnh 6 tỷ- Nhà mới, vào ở ngay, trung tâm quận Tân Phú, di chuyển đâu cũng tiện....- Di chuyển nhanh chóng ra Thạch Lam, Nguyễn Sơn, Thoại Ngọc Hầu, Lũy Bán Bích, Âu Cơ, Tô Hiệu, ...
06/04/2023
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
6.6 tỷ 79 m²

0367824311

BÁN NHÀ 4 TẦNG XINH ĐẸP LUNG LINH. HẺM XE HƠI. TÂY THẠNH. TÂN PHÚ. GIÁ CHỈ. 4.8 TỶ

BÁN NHÀ 4 TẦNG BTCT. XINH ĐẸP LUNG LINHHẻm xe hơi, Đường 3B, P. Tây Thạnh, Quận Tân Phú. DT: 4M x 9M. Vuông.1 Trệt - 2 Lầu - Sân Thượng. rộng rãi, thoáng mát4PN - 3WC. Sổ hồng riêng Chính Chủ.Không quy hoạch và lộ giớiHoàn công đầy đủ, ...
03/04/2023
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
0 triệu 34 m²

84889861515

BÁN NHÀ MẶT TIỀN HOÀNG HOA THÁM - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU, THU NHẬP 15TR/THÁNG.

- Nhà mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám và mặt hẻm sau Nguyễn Thượng Hiền - P1 - Gò Vấp *** Mô tả:- Kết cấu: 01 Trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 WC.- Mặt tiền đường hiện đang cho thuê kinh doanh Cafe và trà sữa 15tr/ tháng lối đi riêng không ...
03/04/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
13 tỷ 57 m²

0936276436

Bán nhà mặt tiền đường Nguyên Hồng, Phường 1, GV - Ngang 17m - 10.2 tỷ

Bán nhà mặt tiền khủng đường Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, đường lớn thông thoáng kinh doanh thoải mái - Diện tích: 17x12m, công nhận 88m2- Mặt tiền Khủng 17m nở Tiền đón Tài Lộc.- Nhà trệt lững vừa ở vừa cho thuê gần ...
03/04/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
10.2 tỷ 88 m²

0936276436

Bán Nhà Trung Tâm Lê Văn Sỹ Q3 - 5 Tầng BTCT  4PN  Hẻm 4m -Giá 6.4 Tỷ

Bán Nhà Trung Tâm Lê Văn Sỹ Q3 - 5 Tầng BTCT 4PN Hẻm 4m -Giá 6.4 Tỷ

Bán Nhà đẹp Khu Trung Tâm Lê Văn Sỹ  Q3  - 5 Tầng BTCT   4PN  Hẻm 4m -Giá 6.4 Tỷ . + Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu và sân thượng - Tổng 4PN - Nhà đẹp thông thoáng. + Hẻm 4m khu dân trí - Vài bữa ra hẻm xe tải - Ngay đường Trường Sa. + ...
24/04/2024
Quận 3, Hồ Chí Minh
6.4 tỷ 30 m²

0937012537

Chính chủ cần bán xe madza 6 10/2020 bao đẹp

Chính chủ cần bán xe madza 6 10/2020 bao đẹp

madza 6 10/2020699.000.000 đ onĐường An Phú Đông 03, Phường An Phú Đông, Quận 12, Tp Hồ Chí MinhMô tả chi tiếtXe madza 6 tháng 10 2020 phiên bản tuỳ chọn cao cấp nhất bản full 2.0 xe đi bảo dưỡng hảng định kỳ … xe chưa đâm đụng mạnh …. ...
03/04/2023
Quận 12, Hồ Chí Minh
699 triệu 1 m²

0813410683

BIỆT THỰ MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M,TA10, Quận 12,208mx5T,Tặng Full NT chỉ 13 tỷ600.

Mô tả:VQG.15+ Diện tích : 8m x 26m, DTSD 208m2. Biệt thự tặng full nội thất,giảm tổng 1 tỷ 300. giá mới 13.6 tỷ.+ Vị trí mặt tiền đường Thới An 10 rộng 10m, gần mặt tiền Trần Thị Cờ, Lê Văn Khương qua Gò Vấp rất gần vào trung tâm Tp. ...
21/06/2023
Quận 12, Hồ Chí Minh
13.6 tỷ 208 m²

0902963782

Bán gấp nhà Mã Lò  50m2 giá chỉ 3 tỷ (còn thương lượng)

Bán gấp nhà Mã Lò 50m2 giá chỉ 3 tỷ (còn thương lượng)

-Cần bán nhà tại Mã Lò, phù hợp với mục đích kinh doanh buôn bán - Diện tích: 50m2, ngang 5m dài 10m -Đường 5m thuận lợi ô tô vào ra dễ dàng -Pháp lý: giấy tờ chính chủ rõ ràng -Giá bán: 3 tỷ ( còn thương lượng) -Hạ tầng ...
10/07/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
3 tỷ 50 m²

0376715666

Bán Nhà HXH Ni Sư Huỳnh Liên Phường 10 Tân Bình Giá 16.5 tỷ.

+ Diện tích: 120m2 ngang 7m+ Kết cấu: 5 tầng bê tông cốt thép móng băng, Nội thất cao cấp toàn gỗ nhập khẩu, chủ thiết kế và xây dựng tâm huyết, giá xây dựng và nội thất 8 tỷ.+ Tiện ích: Nhà mới xây vài năm, ...
03/04/2023
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
16.5 tỷ 120 m²

0333748923

Bán nhà Kênh Tâ Hóa giáp Tân Bình, 66m2, 4 tầng

Bán nhà Kênh Tâ Hóa giáp Tân Bình, 66m2, 4 tầng

Bán nhà Tân Phú 5 tỷ 4, giáp Tân Bình ngang 6m Cách Tân Bình 3 phút Đường Kênh Tân Hoá,phường Phú Trung Tân Phú Kết cấu 4 tầng có sân thượng lớn, cây xanh mát mẻ Giếng trời thoáng ánh sáng khắp nhà Đã giảm từ 6 tỷ còn 5 tỷ 4 ...
02/04/2023
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
5.4 tỷ 66 m²

0778811220

Bán đất góc 2 mặt tiền đẹp gần Quốc lộ 1A - khu Phan Văn Đối - Phan Văn Hớn - Hóc Môn

Chính chủ gởi,   Bán đất góc 2 mặt tiền đẹp gần Quốc lộ 1A - khu Phan Văn Đối - Phan Văn Hớn - Hóc Môn Chi tiết: Địa chỉ: ra đường Phan Văn Hớn và Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn + Diện tích đất 5525m2, Ngang 85m, dài 65m + ...
02/04/2023
Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
0 triệu 5525 m²

0888838022

Bán gấp, Giảm 400tr, Hẻm xe hơi Xô VIết Nghệ Tĩnh P.21 Bình Thạnh, 61m2 chỉ 6.9 tỷ

+ VỊ trí đẹp: Hẻm lớn ngay Hàng Xanh. XÔ Viết Nghệ TĨnh thông ra ĐIện Biên Phủu. + Kết cấu : 1 trệt 1 lững. Nhà nở hậu đón tài lộc. + Hẻm 3.5m, rộng thông thoáng. + Khu vực an ninh, sạch sẽ. + Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.9 tỷ 61 m²

0937465731

Hơn 6 tỷ có nhà hẻm xe hơi P.21 Bình Thạnh, 5PN, DT 56m2, Gần mặt tiền Điện Biên Phủ

- Căn nhà chính chủ 1 đời từ xưa đến nay cần bán. - Diện tích: 52m2 - Giá 6.9 tỷ thương lượng. - Nhà 2 tầng có tổng 5 phòng ngủ, dưới trệt có 2 phòng ngủ. - Nhà xây lại hoặc cho thuê thuận tiện nhất, khu xây 1 trệt lững 3 lầu ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.9 tỷ 56 m²

0937465731

Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.21 Bình Thạnh, 65m2, Sát Mặt Tiền, 8.3 Tỷ

+ Nhà hẻm xe hơi. Gần mặt tiền XVNT+ Hẻm trước nhà thông thoáng, xe hơi đậu cửa, cách vài chục mét ra mặt tiền. + Vị trí vàng khu Bình Thạnh, sầm uất, đầy đủ tiện ích, đoạn 2 chiều thuận tiện đi lại. + Kết cấu 2 tầng gồm trệt ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
8.3 tỷ 65 m²

0836272091

Giảm 400tr, Ngô Tất Tố, P.21 Bình Thạnh, 45m2, 3PN, Chỉ 6.6 Tỷ Có Nhà Giáp Quận 1

Ngay hẻm 37 Ngô Tất Tố là hẻm đẹp nhất VIP nhất - 2 xe hơi đỗ ngay cạnh cửa nhà - Gồm 1 lầu có 3 phòng ngủ và 4 tollet đều nằm trong phòng . - Có Tổng 4 cái máy lạnh xịn xịn - Nhà rất đẹp chủ tự tay thiết kế và tỉ mỉ từng ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.6 tỷ 45 m²

0836272091

Bán nhà Hẻm xe hơi P.21 Bình Thạnh, 55m2 nhà 3 tầng chỉ 6.7 tỷ Xô Viết Nghệ TĨnh

+ Khu vực Gần Ngã Tư Hàng Xanh, trường ĐH HuTech, ĐH công nghệ, LandMark81,…giáp Quận 1 và Quận 2+ Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm có 6 phòng cho thuê thu nhập ổn định hàng tháng gần 20triệu.+ Sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn, gia chủ nhờ bank giữ ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6.7 tỷ 55 m²

0813817057

Hẻm xe hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ngay Hàng Xanh, 66m2, Nhà mới 4 tầng chỉ 85tr/m2

+ VỊ trí quá đẹp cho căn nhà P.21 Bình Thạnh. Hẻm xe hơi tới nhà. Gần mặt tiền Xô VIết Nghệ TĨnh. + Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + Có sân để xe, có ban công, giếng trời. + Không gian sống ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
5.8 tỷ 66 m²

0813817057

Hàng Hiếm Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Văn Lạc, P.21 Bình Thạnh, 149m2, Ngang 6m

- Nhà Mặt tiền 1 chủ lâu năm lớn tuổi, bán chia tài sản cho con. - Ngang KHỦNG 6M nở hậu; có giấy phép xây dựng 6 tầng. Dành cho siêu đầu tư. - Hiệu xuất cho thuê nhà 2 tầng hiện tại đã 70-100tr/th. Xây mới Hầm 7 Tầng thì dòng tiền ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
50 tỷ 149 m²

0368551906

Chỉ 65tr/M2, Hẻm Xe Hơi 7 Chỗ Điện Biên Phủ, P15 Bình Thạnh,176m2 Chỉ 9.8 Tỷ

+ BÌnh Thạnh tìm đâu ra nhà Hẻm xe hơi chỉ 65tr/m2 + Vị trí siêu đẹp: Ngay Đại học Hồng Bàng. Cách Quận 1 chỉ 300m. Qua cầu Điện Biên Phủ là tới. + Diện tích lớn hiếm có: 176m2 (6.5m x 28m) vuông sổ đẹp. + Hẻm xe hơi 7 chỗ đến nhà; ...
02/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
9.8 tỷ 176 m²

0368551906

BÁN GẤP LAVILA NHÀ BÈ, 6 X 18 FULL NT CHÂU ÂU, GIẢM ĐẾN 2 TỈ

  Kích thước nhà: 6m x 17.6 m ( 105.6m2 Đất), xây dựng 1 trệt, 2 lầu Nội thất cực kì cao cấp, đèn chum nhập khẩu từ Châu Âu. Tổng giá trị nội thất và hoàn thiện khi trang bị là hơn 3 tỉ đồng vì dự kiến sẽ về ở.Hình và video ...
02/04/2023
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
14 tỷ 106 m²

0907777850