Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
NHÀ BÁN MT ĐƯỜNG SỐ GÒ VẤP - 61M2 - 5.35 TỶ

NHÀ BÁN MT ĐƯỜNG SỐ GÒ VẤP - 61M2 - 5.35 TỶ

NHÀ BÁN MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ GÒ VẤP - 61M2 Nhà đang có dòng tiền cho thuê, nhà cấp 4 xác định mua để xây mới và vị trí LH: 0989975389 - Ngọc Hường    
20/01/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.35 tỷ 61 m²

0989975389

2 Phòng Ngủ Diện tích 76m2 nhà thô tự thiết kế giá bao hết 2.75T tại Lavida Plus Quận 7

Dự án Lavida Plus - nằm ngay mặt tiền Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Phong Quận 7 - Căn hộ với thiết kế 2Pn 2Wc có ban công cực thoáng và chill, view sông thoáng mát - Diện tích căn hộ 74m2 - Bàn giao nhà thô khách tự hoàn thiện ...
18/11/2023
Quận 7, Hồ Chí Minh
1.75 tỷ 74 m²

0388959157

NHÀ BÁN HẺM THÔNG CÁCH MT QUANG TRUNG GÒ VẤP 100M

NHÀ BÁN HẺM THÔNG CÁCH MT QUANG TRUNG GÒ VẤP 100M

GÒ VẤP - CÁCH MT QUANG TRUNG 100M - NHÀ CHÍNH CHỦ LÂU NĂM - 6.3 TỶ (TL) + Diện tích: 5x14m+ Kết cấu: 5 phòng ngủ, ban công thoáng mát.+ Hẻm rộng rãi, sạch sẽ, thông nhiều hướng, tiện ích đầy đủ. 0989975389: Ngọc Hường_Chuyên nhà phố
20/01/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6.3 tỷ 70 m²

0989975389

Ngộp bank cần bán nhà gấp trung tâm quận 3 , căn góc siêu đẹp.

SIÊU PHẨM CMT8 QUẬN 3 - GIÁP QUẬN 1 - HẺM XE HƠI 5M - CĂN GÓC .+ Vị trí trung tâm Quận 3, giáp Q1, Q10. Ngay CLB Lan Anh, Ga Sài Gòn, Công trường Dân Chủ, Tuyến Metro số 2. + Villa mini siêu đẹp, phong cách Châu Âu, 3 mặt thoáng, chủ xây cực kỳ tâm ...
18/11/2023
Quận 3, Hồ Chí Minh
7.3 tỷ 35 m²

0906862566

Cần bán gấp NHÀ MỚI 67.5m2 giá 3.5 tỷ giảm còn 3.15 tỷ đường Song Hành Quận 12.

Cần bán gấp NHÀ MỚI 67.5m2 giá 3.5 tỷ giảm còn 3.15 tỷ đường Song Hành Quận 12.   + Nhà 2 mặt hẻm thoáng mát, ô tô 7 chổ vào tận nhà. + Diện tích lớn 67.5m2, 4.2x16.1m, chỉ 3.150 tỷ không thương lượng. + Nhà gần Khu dân cư An Sương khu ...
17/08/2024
Quận 12, Hồ Chí Minh
3.15 tỷ 67 m²

0906349439

Nhà mặt tiền , 102m2 , 2 lầu , Phú Nhuận ,   giá 15 tỷ.

Nhà mặt tiền , 102m2 , 2 lầu , Phú Nhuận , giá 15 tỷ.

+ Nhà mặt tiền , 102m2 , 2 lầu , ngang 4.3m , dài 24m , 3 phòng ngủ. + Vị trí : đường Nguyễn Kiệm , sau nhà có hẻm 2m nên rất thoáng , khu vực được xây 5 tầng , mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề. + Khu vực yên tĩnh , hàng xóm thân thiện + ...
18/11/2023
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
15 tỷ 102 m²

0918119210 0918119210

Cần bán căn nhà dường số 2  Gò Vấp ngang 2,8 (nở hậu 3,4) X 6.2 m – 2.3 tỷ

Cần bán căn nhà dường số 2 Gò Vấp ngang 2,8 (nở hậu 3,4) X 6.2 m – 2.3 tỷ

Cần bán căn nhà dường số 2  Gò Vấp ngang 2,8 (nở hậu 3,4) X 6.2 m – 2.3 tỷ + Nhà được thiết kế theo kiến trúc Châu Âu , Diện tích thực tế 22m sổ công nhận 18m , xây dựng trệt, lửng, 2 lầu , 3 p ngủ, 3 tolet. + Vị trí ngay trung tâm ...
18/11/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
2.3 tỷ 22 m²

0932608336

374A/40/2 Nguyễn xí phường 13 bình thạnh 1 tret 1 lau scn 35m 2,8 ti

Bán nhà 374A/40/2 Nguyễn xí phường 13 bình thạnhNhà hẻm oto cách mt phạm văn đồng 150mNhà 1 trệt 1 lầu củ tiện sữa chữa Dt : 3,9 x 12mDtcn : 35mGiá: 2,8 tỉ tl Hh : 30 tr Lh :0934200303 thànhCần mua nhà chính chủ
18/11/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
2.8 tỷ 35 m²

0934200303

Căn hộ cho thuê Tân Bình 5 triệu 5 sát sân bay, gần Q.10, Q.11 Lạc Long Quân

Căn hộ nội thất xịn, nhìn sang hẳn mà chỉ có 5 triệu 5 ĐC: Lạc Long Quân ngay ngã 4 Bảy Hiền ✅ Có 2 loại: “ban công” và “cửa sổ” Đi quận 10, Quận 11, Quận 3, PHú Nhuận, sân bay rất tiện Toà nhà hoành tránh đủ tiện nghi Dân ...
18/11/2023
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
5.5 triệu/tháng 26 m²

0907725420

Bán nhà Linh Đông, Thủ Đức, 2 tầng, 3 PN, Giá 6.x tỷ đường xe hơi tránh ngay chợ Tam Hà.

Bán nhà Linh Đông, Thủ Đức, 2 tầng, 3 PN, Giá 6.x tỷ đường xe hơi tránh ngay chợ Tam Hà. + Kết cấu: 4x17m = 68m2 ( vuông đẹp) + Thiết kế: Nhà đẹp 2 tầng, 3 Phòng Ngủ, Phòng khách , Bếp, sân để xe. + Nhà chủ 1 chưa qua đầu tư. + Sổ ...
10/05/2024
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
6.3 tỷ 68 m²

0988890306

Ngộp Bank! Bán nhà quận 9 dưới 4 tỷ, 116 m2, 2 tầng, ngang 5.3 m, lh 0915128329

Vị trí: Đường số 10, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh Giá cả: - Giá chào ban đầu: 4.5 tỷ - Nhưng chính chủ ngộp bank giảm chào sâu, chỉ còn 3.5 tỷ - thương lượng. Kích thước và diện tích - Nhà rộng, Diện tích lớn ...
18/11/2023
Quận 9, Hồ Chí Minh
3.50 tỷ 116 m²

0703165049

Bán nhà đường số 8, Trường Thọ, DT: 5.5 x 18m, HXH, giá 4.X tỷ.

Bán nhà đường số 8, Trường Thọ, DT: 5.5 x 18m, HXH, giá 4.X tỷ. + Dt: 5.5 x 18m = 98m2 công nhận đủ. + Giá tốt nhất khu vực khoảng 50tr/m2. + Kết cấu: nhà cấp 4, 2 phòng ngủ, 2 wc, sân trước rộng rãi để được 20 xe máy, thoải mái tổ ...
10/05/2024
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
5.9 tỷ 98 m²

0988890306

Nhà Bán Cuối Nguyễn Oanh, 80 M2, 4 Tầng, Xe Hơi Cạnh Gò Vấp

Nhà Bán Cuối Nguyễn Oanh, 80 M2, 4 Tầng, Xe Hơi Cạnh Gò Vấp

Cần Bán Nhanh 4 Tầng Cuối Nguyễn Oanh,  Kế Gò Vấp ====================================== Diện tích:80m2, Ngang~ 3.8, Dài 30, BTCT, garage Riêng   Thiết kế, 4 Tầng, 5PN, Ban công, Sân thượng trước sau   Vị trí Ngay trường Cao Đẳng, ...
18/11/2023
Quận 12, Hồ Chí Minh
4.15 tỷ 80 m²

0902852875

Nhà MT Vip Lucky Dragon Đỗ Xuân Hợp - 3Tầng  - 100m2M2 - Giá  8,5 Tỷ

Nhà MT Vip Lucky Dragon Đỗ Xuân Hợp - 3Tầng - 100m2M2 - Giá 8,5 Tỷ

Mô Tả :* Vị trí mặt tiền VIP Đỗ Xuân Hợp Lucky Dragon Quận 9, * Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề , xung quanh nhiều Trường Đại học,Cao đẳng, cấp 1,2,3 Mầm non.* Diện tích: 100m2 (4m x 25m) vuông vức * Kết cấu 3  tầng đúc chắc chắn, 4PN, ...
18/11/2023
Quận 9, Hồ Chí Minh
0 triệu 100 m²

0941518412

BÁN NHÀ PHÚ ĐỊNH Q8, XE HƠI 7 CHỖ ĐỖ CỬA, VÀO Ở NGAY, 60M2, 5.95 TỶ ( TL )

- Vị trí: Trung tâm Q8, giao thông thuận tiện ra đường Phú Định, Võ Văn Kiệt.. Thuận tiện đi Q5, 10, 1.. Xung quanh full tiện ích không thiếu gì.. - Diện tích : 60m2 ( 4m x 15m ) Sổ cất két - Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu, 4 pn, 4wc - Nhà hẻm rộng ...
17/11/2023
Quận 8, Hồ Chí Minh
5.95 tỷ 60 m²

0948868558 0948868558

Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận - 64m2, 4x16m, 1 Trệt 3 Lầu, Thu Nhập ổn định 50 triệu/tháng, Vị trí VIP, Giá 21 Tỷ