Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Villa mini xe hơi tới tận nhà đường Nguyễn Văn Đậu, P.11, Bình Thạnh

Diện tích: 9.46 x 3.93m, không lộ giới Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu + sân thượng Gồm 1 phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh Nhà hướng Tây Bắc, tặng kèm full nội thất cao cấp như hình Nhà gần mặt tiền đường chính, hẻm ...
18/08/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thỏa thuận 0 m²

0788871809

NHÀ ĐẸP NHƯ HOA HẬU KHÔNG CĂN NÀO HƠN CĂN NÀY- GIÁ 4 TỶ VÀO Ở LUÔN

NHÀ MỚI ĐẸP - CÁCH MẶT TIỀN PHAN HUY ÍCH CHỈ 30M- CHỈ 4 tỷ + DT: 50m2 ( 4m x 14m) + Kết cấu : 1 trệt 2 lầu với phòng khách, bếp rộng, sân để xe rộng rãi, 3PN lớn WC khép kín, có thể làm thành 4PN, 3 WC, ban công trước mát mẻ. + ...
12/11/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4 tỷ 0 m²

0969770900

CHỈ 3.x TỶ - NHÀ ĐẸP XINH 2 TẦNG (4.16x12) - HẺM 5M THÔNG, Ô TÔ VÀO NHÀ - BÌNH TÂN - 2 PN, 2 WC, SÂN THƯỢNG, GIẾNG TRỜI THOÁNG MÁT

☎️ Alo Thoại - Nhà phố Sài Gòn: 0908.699.926 xem nhà rẻ đẹp. Nhận hoàn công, sang tên nhà đất, hỗ trợ pháp lý, vay ngân hàng. #thoainhaphosaigon #nhaban #bannha #nhaphosaigon #bannhabinhtan #nhabanbinhtan #bannhatphcm #nhaphobinhtan
30/08/2023
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thỏa thuận 51 m²

0908699926

BÁN NHÀ 118M2 THỚI AN Q12 ĐƯỜNG LÊ THỊ RIÊNG GIÁ RẺ

BÁN NHÀ 118M2 THỚI AN Q12 ĐƯỜNG LÊ THỊ RIÊNG GIÁ RẺ

bán nhà đường lê thị Riêng,Thới An Q12, diện tích 4.6*26 scn 118m2 hẻm trước nhà 3m cách lê thị rieng 50m khu vực tt quận 12 nhiều tiện ích lh xem nhà 0338880038 chính chủ gửi
18/08/2023
Quận 12, Hồ Chí Minh
4.1 tỷ 118 m²

0338880038

Chủ cần bán nhà Hẻm 357/10A quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức

Theo khảo sát vào theo hẻm 351 QL13 gặp ngã 3 rẻ phải, chạy 30m gặp ngã 3 rẻ phải 5m thấy nhà đẹp thu bông. + Diện tích: 38m2 công nhận đủ, ngang 6m dài 6.5m công nhận đủ. + Kết cấu 2 tầng đúc kiên cố, tầng trệt gồm phòng khách và ...
18/08/2023
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
3.50 tỷ 38 m²

0344102690

BÁN ĐẮT ĐƯƠNG 8M 90M VUÔNG THỚI TAM THÔN HÓC MÔN NHỈNH 4 TỶ

BÁN ĐẮT ĐƯƠNG 8M 90M VUÔNG THỚI TAM THÔN HÓC MÔN NHỈNH 4 TỶ

Phạm Thị Giây Đất công nhận ngang 4m dài  23m  giá 4.7 tỷ Xã Thới Tam Thôn Huyện Hóc Môn
18/08/2023
Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
4.7 tỷ 90 m²

0338880038

Bán gấp nhà 30m2, Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh.

Bán gấp nhà 30m2, Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh.

+ Kết cấu trệt lửng 2lầu có sân thượng với 3PN + 4WC. + Hẻm ba gác sạch sẽ, cách vài bước chân ra mặt tiền khu trung tâm Chợ Bà Chiểu. + Hàng xóm xung quanh dân trí, có sân rộng để buổi tối thư giãn, giao lưu. + Sổ hồng chính ...
18/08/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
4.39 tỷ 30 m²

0355922058

 5 căn Officetel Lavida Plus – Đón đầu Metro số 4 – Tiềm năng tăng giá mạnh

5 căn Officetel Lavida Plus – Đón đầu Metro số 4 – Tiềm năng tăng giá mạnh Danh sách đầy đủ các căn cuối cùng: Danh sách: 37.27m² – 3.02 tỷ 53.35m² – 4.107 tỷ 54.7m² – 4.098 – 4.1 tỷ 55.23m² – 4.44 tỷ Tiềm năng: Metro số ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
4 tỷ 55 m²

0975858393

MT Phạm Viết Chánh, P.Nguyễn Cư Trinh , Quận 1

MT Phạm Viết Chánh, P.Nguyễn Cư Trinh , Quận 1

MT Phạm Viết Chánh, P.Nguyễn Cư Trinh , Quận 1 - DT: 11m x13m - Kết Cấu: 1 trệt 3 lầu, st - Giá 65 Tỷ - TL - HĐT ngân hàng thuê 8.000 USD còn hơn 4 năm - Vị trí: Đẹp ngay Nguyễn Thị Minh Khai. - Tel : 0906.888.906 Hoàng Phong
18/08/2023
Quận 1, Hồ Chí Minh
65 tỷ 143 m²

0906888906

Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Sơn Hà và hẻm 2 Cao Thắng, P5, Q3

Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Sơn Hà và hẻm 2 Cao Thắng, P5, Q3 - Địa chỉ: 2/7 Cao Thắng - DT: 14x17m vuông vắn. 237m2 đất công nhận - Kết cấu: nhà trệt Hiện đang cho thuê làm nhà hàng 80tr/th ( còn hơn 2 năm ) Giá : 68 Tỷ - TL Tel : ...
18/08/2023
Quận 3, Hồ Chí Minh
68 tỷ 237 m²

0906888906

OFFICETEL CAO CẤP LAVIDA PLUS – CĂN B2.0809 | 55,23M² | GIÁ TT 80TR/M²

OFFICETEL CAO CẤP LAVIDA PLUS – CĂN B2.0809 | 55,23M² | GIÁ TT 80TR/M² Căn B2.0809 phù hợp khách hàng cần không gian rộng – tầng đẹp – giá trị khai thác cao, số lượng Officetel tầng cao tại Lavida Plus hiện gần như không còn. THÔNG TIN CĂN ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
4.44 tỷ 55 m²

0975858393

 OFFICETEL NHỎ – GIÁ TỐT – DỄ KHAI THÁC: CĂN B2.0912 | 37,27M² | 3,020 TỶ

OFFICETEL NHỎ – GIÁ TỐT – DỄ KHAI THÁC: CĂN B2.0912 | 37,27M² | 3,020 TỶ Căn B2.0912 là lựa chọn lý tưởng cho khách vốn gọn – khai thác hiệu quả, phù hợp văn phòng nhỏ, công ty 5–8 người hoặc đầu tư cho thuê. THÔNG TIN CĂN Block: ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
3.02 tỷ 37 m²

0975858393

 OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – GIẢI PHÁP AN CƯ LÝ TƯỞNG CHO GIA ĐÌNH CÓ CON HỌC RMIT – TĐT

OFFICETEL LAVIDA PLUS QUẬN 7 – GIẢI PHÁP AN CƯ LÝ TƯỞNG CHO GIA ĐÌNH CÓ CON HỌC RMIT – TĐT Với các gia đình có con đang hoặc sắp theo học tại RMIT, Đại học Tôn Đức Thắng, việc sở hữu một căn Officetel Lavida Plus Quận 7 để con ở ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
3.84 tỷ 55 m²

0975858393

 OFFICETEL LAVIDA PLUS – VĂN PHÒNG TRUNG TÂM NGUYỄN VĂN LINH, NHẬN NHÀ NGAY

OFFICETEL LAVIDA PLUS – VĂN PHÒNG TRUNG TÂM NGUYỄN VĂN LINH, NHẬN NHÀ NGAY Nếu anh/chị đang tìm văn phòng quy mô nhỏ – trung bình (8–15 người) tại Quận 7, thì giỏ hàng Officetel cuối cùng tại Lavida Plus là lựa chọn rất đáng cân nhắc. ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
4.07 tỷ 55 m²

0975858393

Chủ cần bán nhà Hẻm 100/3 đường 79, phường Phước Long B, TP Thủ Đức

100.3 Đường 79, Phước Long B, Thủ Đức, diện tích 90m2, 2 tầng, ngang 4.8/5.1m, dài 18m, giá bán 5.4 tỷ, ace quan tâm liên hệ 0344102690( Vinh) + Ngay ngã tư Trần Thị Điệu, Phước Long B Quận 9. + Nhà cũ, xác định mua đất. + Tương lai sẽ ra mặt ...
18/08/2023
Quận 9, Hồ Chí Minh
4.50 tỷ 90 m²

0344102690

 OFFICETEL LAVIDA PLUS – GIÁ TỪ 3 TỶ – CHO THUÊ 8–15TR/THÁNG

OFFICETEL LAVIDA PLUS – GIÁ TỪ 3 TỶ – CHO THUÊ 8–15TR/THÁNG

OFFICETEL LAVIDA PLUS – GIÁ TỪ 3 TỶ – CHO THUÊ 8–15TR/THÁNG Lavida Plus là một trong số ít dự án Officetel đã hoàn thiện – có thể cho thuê ngay tại khu Nguyễn Văn Linh – Phú Mỹ Hưng, cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư thích dòng tiền ổn ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
3 tỷ 37 m²

0975858393

 LAVIDA PLUS QUẬN 7 – OFFICETEL TRUNG TÂM, HƯỞNG LỢI HẠ TẦNG LỚN

LAVIDA PLUS QUẬN 7 – OFFICETEL TRUNG TÂM, HƯỞNG LỢI HẠ TẦNG LỚN Với nhà đầu tư dài hạn, Officetel Lavida Plus sở hữu đầy đủ yếu tố: vị trí – pháp lý – hạ tầng – giá mua hợp lý. DANH SÁCH CĂN NÊN GIỮ DÀI HẠN B1.0614 – ...
30/03/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
3 tỷ 37 m²

0975858393

GIÁ TỐT 5.x TỶ - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG (4.3x12.6) - KHU PHÂN LÔ VIP NHẤT KHU VỰC - 4 PN, 4 WC - Ô TÔ NGỦ NHÀ - BÌNH TÂN

30/08/2023
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thỏa thuận 51 m²

0908699926

 GIỎ HÀNG ĐỢT CUỐI LAVIDA PLUS QUẬN 7 – GIÁ CHỈ TỪ 69TR/M²

GIỎ HÀNG ĐỢT CUỐI LAVIDA PLUS QUẬN 7 – GIÁ CHỈ TỪ 69TR/M²

GIỎ HÀNG ĐỢT CUỐI LAVIDA PLUS QUẬN 7 – GIÁ CHỈ TỪ 69TR/M² Chủ đầu tư chính thức mở bán những căn Officetel cuối cùng tại Lavida Plus – số lượng cực kỳ giới hạn, nhận nhà ở ngay. DANH SÁCH 5 CĂN B1.0415 – 54,7m² – 3,828 tỷ ...
23/04/2026
Quận 7, Hồ Chí Minh
3.83 tỷ 55 m²

0975858393

NHÀ SIÊU ĐẸP SÁT VÁCH QUẬN 1 - KHU NGUYỄN CỬU VÂN - 25M2 2 TẦNG - 3.2 TỶ.

Mô tả: + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. + Nhà mới xinh xắn với 3PN, 2WC. + Hẻm xe máy tránh. Cách ba gác vài bước chân. cách MT 30M. + Gần sát trường ĐH, gần Landmark 81, gần cầu Sài Gòn. Tiện ích xung quanh đầy đủ. + Dân trí hiền hoà, ...
18/08/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
3.2 tỷ 25 m²

0901132490