Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
AI MUA THÌ BÁN - AI BÁN THÌ MUA -THU MUA GIÁ CAO - BÁN LẠI GIÁ RẺ CHỈ CÓ Ở - ĐIỆN_LẠNH_HOÀNG_HUY

AI MUA THÌ BÁN --- AI BÁN THÌ MUA--THU MUA GIÁ CAO - BÁN LẠI GIÁ RẺ ... CHỈ CÓ Ở #ĐIỆN_LẠNH_HOÀNG_HUY
03/01/2024
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
100 nghìn/tháng triệu/tháng 100 m²

0900000000

MẶT TIỀN P.LINH XUÂN - 5.6 TỶ - 100M2 - NGANG 5M - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - KẾ QUỐC LỘ 1K

Diện tích: 100m2 (5×20)m Giá: 5,6 tỷ TL ------------------------------- + Vị trí dọc Quốc Lộ 1K, gần chợ Linh Xuân, giáp Dĩ An Bình Dương, đầy đủ tiện ích, gần ĐH Kinh tế Luật ĐH Quốc Gia, Lotte Thủ Đức, KCN Sóng Thần... + Khu sầm uất, ...
23/03/2024
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
5.6 tỷ 100 m²

0768739169

MẶT TIỀN P.LINH XUÂN - 5.6 TỶ - 100M2 - NGANG 5M - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - KẾ QUỐC LỘ 1K.

☑ Vị trí dọc Quốc Lộ 1K, gần chợ Linh Xuân, giáp Dĩ An Bình Dương, đầy đủ tiện ích, gần ĐH Kinh tế Luật ĐH Quốc Gia, Lotte Thủ Đức, KCN Sóng Thần... ☑ Khu sầm uất, tập trung các công ty ô tô, cơ khí... ☑ Đường dự mở rộng ...
23/03/2024
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
5.6 tỷ 100 m²

0768739169

căn biệt thự  tại Phước Hải Nha Trang Cần bán

căn biệt thự tại Phước Hải Nha Trang Cần bán

Chuyển nhượng nhà to tại trung tâm Biển Nha Trang. 4 lý do quan trọng để mua một căn nhà tại Nha Trang là ... 1) Vị trí đắc địa: Nha Trang nằm ở trung tâm của vùng du lịch miền Trung Việt Nam, với bãi biển đẹp và cảnh quan thiên nhiên ...
02/01/2024
Quận 1, Hồ Chí Minh
4 tỷ 100 m²

0919777318

NHÀ BÌNH TÂN - 4X25(100M2) - HXH - GẦN CHỢ - GẦN AEON TÂN PHÚ - GIÁ CHỈ 4.3 TỶ

NHÀ BÌNH TÂN - 4X25(100M2) - HXH - GẦN CHỢ - GẦN AEON TÂN PHÚ - GIÁ CHỈ 4.3 TỶ- Giá : 4.3 tỷ- Diện tích : 4 x 25 ( 100m2 )- Địa chỉ : Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hoà Bình Tân- Hiện trạng Cấp 4 có gác lửng với 4PN có 1 PN dưới trệt, Gác lửng ...
01/01/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
4.3 tỷ 100 m²

0937348911

Chính chủ gởi bán căn nhà MT phố Tây Thảo Điền, 4 tầng giá 20 tỷ hơn

  Chủ nhà gởi  Bán nhà mặt tiền Phố Tây Thảo Điền Quận 2.- Địa chỉ:  đường 42 Phường Thảo Điền, Q2 - Diện tích: 8m x 13m.- DT CN: 100,2 m².- Nhà thiết kế hiện đại, không gian sang trọng, thoáng mát..- Kết cấu: 4T và 5 phòng ngủ. ...
27/12/2023
Quận 2, Hồ Chí Minh
27 tỷ 100 m²

0982939789

ĐƯỜNG 12M THÔNG, KHU BÀN CỜ, THỔ CƯ 100M, 5x20 ĐẸP, THỚI AN 13, CÁCH LÊ THỊ RIÊNG CHỈ 150M, 3XXX TỶ TL

Tôi xin giới thiệu đến anh/chị cơ hội độc đáo để sở hữu ngôi nhà tại khu vực TA13, Phường Thới An, Quận 12. Dưới đây là những thông tin quan trọng về căn nhà hấp dẫn này: Thông Tin Cơ Bản: Diện tích: 100m2 (5 x 20) Đất thổ ...
08/01/2024
Quận 12, Hồ Chí Minh
3.5 tỷ 100 m²

0934833413

NHÀ CHO THUÊ NGUYÊN CĂN THỎA ĐIÊNG 3N FULL NỘI THẤT

NHÀ CHO THUÊ NGUYÊN CĂN THỎA ĐIÊNG 3N FULL NỘI THẤT

- Cho thuê nhà nguyên căn full nội thất tahor điền cực hiếm - diện tích sử dụng 100m2 kết cấu trệt 1 lầu 3pn full nội thất - Đường oto tránh nau thoải mái, khu vực an ninh không gian thoáng mát - Nhà nội thất rất mới , thuận tiện các ...
26/12/2023
Quận 2, Hồ Chí Minh
24 triệu/tháng 100 m²

0337597338

Cho thuê mặt bằng kinh doanh Thủ đức, kinh doanh sầm uất, 12 triệu/tháng.

► Cho thuê mặt bằng kinh doanh, gần chợ kinh doanh sầm uất.Thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh. ✔️ Thiết kế: 1 trệt, 1 lầu ✔️ Tầng trệt: 1 kiot 4x8=32m2; 1 phòng ngủ, 1 bếp , 1WC ✔️ Lầu 1: 2 Phòng ngủ ✔️ Tổng diện tích sử ...
31/01/2024
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
12 triệu/tháng 100 m²

0906116739

CENTANA ĐIỀN PHÚC THÀNH Q9 - BIỆT THỰ LIỀN KỀ 100M2 3 TẦNG  CHỈ 8.5 TỶ (TL)

CENTANA ĐIỀN PHÚC THÀNH Q9 - BIỆT THỰ LIỀN KỀ 100M2 3 TẦNG CHỈ 8.5 TỶ (TL)

CENTANA ĐIỀN PHÚC THÀNH Q9 - BIỆT THỰ LIỀN KỀ 100M2 3 TẦNG CHỈ 8.5 TỶ (TL) + Vị trí: Khu nhà ở Điền Phúc Thành, Trường Lưu, Long Trường, Q9. + Diện tích 5x20, hoàn công đầy đủ, sổ hồng cất két. Liên hệ: Mr. Chiến San - Realty (zalo - ...
24/05/2024
Quận 9, Hồ Chí Minh
8.5 tỷ 100 m²

0886105838

Cần Bán Đất Trung Tâm Củ Chi , Giá Rẻ , Ngân Hàng hỗ trợ vay 70%

Tân Phú Trung Chính chủ gửi bán lô đất ngay khu dân cư Tân Phú Trung , huyện Củ Chi , TP HCM Diện tích : 5x20 ( 100m2 Full thổ cư ) , 1 sẹc đường Hồ Văn Tắng gần ngã tư Bàu Đá Giá bán : 520 triệu Sổ Hồng Riêng, Sang Tên Công Chứng ...
20/12/2023
Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh
520 triệu 100 m²

0385678652

Cho thuê nhà Hẻm 10m Bình Lợi, DT 5x20m, 4 lầu, 4PN, 5WC, giá 30 triệu.

Cho thuê căn nhà hẻm 10m sát mặt tiền đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh.Diện tích: 5x20mKết cấu: Trệt 2 lầu MCCT, gồm 4 phòng ngủ, 5 Toilet, nhà mới cứng, được trang bị đầy đủ tiện nghi, chỉ việc dọn vào sử dụng.Giá cho thuê: ...
22/05/2024
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
30 triệu/tháng 100 m²

0934325795

Bán Nhà Đẹp Ở Ngay Đón Tết, HXH Thông, Nội Thất Cao Cấp Quận 7 Chỉ 7 Tỉ

BÁN NHÀ MỚI ĐẸP HẺM XE HƠI , P.TÂN THUẬN TÂY, QUẬN 7 - FULL NỘI THẤT CAO CẤP - HẺM THÔNG - 7 Tỉ 100 Triệu. Hiện trạng Nhà mới xây chưa 1 lần ở, nội thất gỗ mới xịn - tiện vô ở ngay. DTSD 90m2 nở hậu tài lộc 1 trệt 1 lầu, ban ...
17/12/2023
Quận 7, Hồ Chí Minh
7.1 tỷ 100 m²

0974328179

Bán nhà HXH 1/ Nguyễn Thượng Hiền, DT 5x20m, 5 lầu, 6PN, giá 12.5 tỷ TL

Cần bán nhà hẻm xe hơi 1 trục đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh. Diện tích: 5x20m, DTCN 100m2. Đất vuông vức không lỗi phong thuỷ. Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu MCCT, gồm 6 phòng ngủ, WC riêng từng phòng. Nhà kết cấu cứng ...
22/05/2024
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
12.5 tỷ 100 m²

0934325795

Cho thuê shophouse dạng Duplex tại dự án Lavida Plus Quận 7, Diện tích đa dạng

lavida Plus - Mặt tiền Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu thọ, Phường Tân Phong Quận 7 CẦN CHO THUÊ SHOPHOUE DẠNG DUPLEX -Diện tích đa dạng từ 100m2, 120m2 đến 200m2 - Giá chỉ từ 480,000 đ/m2/tháng, (chưa bao gồm VAT + Phí quản lý) - Bàn giao thô ...
14/12/2023
Quận 7, Hồ Chí Minh
48 triệu/tháng 100 m²

0388959157

Bán nhà trả nợ gấp- hạ 320 triệu- NHÀ GẦN SÂN BAY BIÊN HÒA

Bán nhà trả nợ gấp- hạ 320 triệu- NHÀ GẦN SÂN BAY BIÊN HÒA

Bán nhà trả nợ gấp- hạ 320 triệu- NHÀ GẦN SÂN BAY BIÊN HÒA CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Nhà lầu cuối đường Đồng Khởi, mặt tiền trục chính khu dân cư.- Diện tích 100m2, ngang 5 dài 20 + vỉa hè 5 mét- Sổ riêng thổ cư 100%- 4 phòng ngủ ( 1 phòng ...
13/12/2023
Quận 1, Hồ Chí Minh
2.47 tỷ 100 m²

0899379879

Cho thuê văn phòng phố Chùa Láng 100m2 - 20tr/tháng

Cho thuê văn phòng phố Chùa Láng 100m2 - 20tr/tháng

Tòa nhà Building Lakeview nằm ngay tại căn góc 2 mặt thoáng, view hồ tạo không gian làm việc thoải mái cho khách hàng BQL tòa xin gửi tới quý khách hàng báo giá các diện tích trống như sau: - Sàn 100m2 - 20tr/tháng - Sàn 35m2 - 9tr/tháng Cho thuê văn ...
14/12/2023
Quận 1, Hồ Chí Minh
0 triệu 100 m²

0983913765

BÁN NHÀ QUẬN 8 – 100M2 - 2 TẦNG- MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN - NHỈNH 7 TỶ

- Ngang 4m dài 25m (100 m2)  1 trệt, lửng, gồm 3 phòng ngủ 3 toilet. - Đang cho thuê mặt bằng 6tr/ tháng bán quán cafe, chủ ở phía trên. + Bán kính 100m là chợ, siêu thị, bách hoá xanh, quán xá, trường học, đủ tiện nghi. + Sổ hồng công nhận ...
29/02/2024
Quận 8, Hồ Chí Minh
7.6 tỷ 100 m²

0971245289

Cho thuê nhà mặt tiền đường kinh doanh DT 5X20 giá 15tr

Cho thuê nhà mặt tiền đường kinh doanh DT 5X20 giá 15tr

  Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường kinh doanh khu nội bộ tân tạo, đối diện bonchen Phù hợp văn phòng, ở gia đình, bán hàng.... DT 5x20 Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, nhà mới sạch sẽ, chỉ việc dọn vào Gía 15tr/tháng LH ...