Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Phòng Full Nội Thất Bancol siêu rộng thoáng Hoàng Văn Thụ Phú Nhuận

Phòng Full Nội Thất Bancol siêu rộng rãi và thoáng mát tại Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận đang chờ bạn! Với không gian riêng tư tuyệt đối, bạn sẽ được tự do ra vào mà không cần lo lắng về giờ giấc hay chung chủ. Hệ thống ra vào bằng vân ...
22/01/2024
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
6 triệu/tháng 30 m²

0901604831

NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT - XVNT CẠNH QUẬN 1 - 27M2 - 3.x TỶ

NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT - XVNT CẠNH QUẬN 1 - 27M2 - 3.x TỶ

Nhà đẹp full nội thất, tọa lạc tại vị trí lý tưởng gần Quận 1, trên đường XVNT, Phường 21, Bình Thạnh. Với diện tích công nhận 27m2, căn nhà được xây dựng kiên cố với kết cấu trệt lầu đúc bê tông cốt thép, hoàn công đầy ...
04/04/2024
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
3.68 tỷ 27 m²

0933843235

Cần Tiền Gấp, Bán Lỗ MTKD Tân Thới Nhất 02, 75m2, 3 Tầng - 7,4 Tỷ

Cần bán gấp nhà mặt tiền kinh doanh tại Tân Thới Nhất với diện tích 75m2 (4x18m), không lộ giới. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh với vị trí đắc địa. Nhà được xây dựng 3 tầng kiên cố, bao gồm ...
29/01/2024
Quận 12, Hồ Chí Minh
7.4 tỷ 75 m²

0357921501

Bán Gấp Nhà 3 Tầng,79m2 HXH,MTKD Đa Ngành Nghề ,Sát Bên Phạm Văn Đồng Giá Rẻ.

Xin vui lòng cung cấp thông tin cụ thể mà bạn muốn tôi viết lại cho hấp dẫn hơn.
21/01/2024
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
5.999 tỷ 79 m²

0963561317

HẺM XE HƠI THÔNG - HỒNG BÀNG - PHƯỜNG 1 QUẬN 11 - ĐANG CHO THUÊ 10TR/THÁNG

Cho thuê nhà hẻm xe hơi thông thoáng tại Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11 với mức giá 10 triệu/tháng. Diện tích sử dụng lên đến 55m2 (3.6m x 15m), nhà có kết cấu 1 trệt 1 lầu bê tông cốt thép, bao gồm 2 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách, bếp và ...
21/01/2024
Quận 11, Hồ Chí Minh
6 tỷ 55 m²

0975672471

HÀNG SIÊU NGỘP- MẶT TIỀN KINH DOANH- 4X19M- GẦN AEON BÌNH TÂN- NHỈNH 3 TỶ

Mặt tiền kinh doanh siêu ngộp với diện tích 4x19m, tọa lạc gần AEON Bình Tân, chỉ nhỉnh 3 tỷ. Vị trí đắc địa giáp Tên Lửa, nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, ngay gần chợ và các tiện ích xung quanh. Ngôi nhà được xây dựng 1 trệt ...
21/01/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
4.9 tỷ 60 m²

0975672471

Nhà trọ giá rẻ dip tết nguyên đáng 13m2 tại chợ phạm đăng giảng

Còn 5 phòng trọ cho thuê ngay chợ Phạm Đăng Giảng, giá chỉ 3,2 triệu/tháng. Nếu bạn muốn tận hưởng không gian mát mẻ, chỉ cần thêm 300k để có phòng máy lạnh. Ngoài ra, nếu cần tủ lạnh, chỉ cần thêm 200k nữa. Chúng tôi có trang ...
02/02/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
3.20 triệu/tháng 0 m²

0786763868

Bán nhà hẻm, gần Bà Hom, Quận 6, 2 tầng, 4x9, giá nhỉnh 3 tỷ

Bán nhà hẻm gần Bà Hom, Quận 6, với thiết kế 2 tầng, diện tích 4x9m, giá chỉ nhỉnh 3 tỷ. Nằm trong khu dân cư an ninh, nơi thuận lợi để sinh sống và phát triển, nhà gần nhiều tiện ích như chợ Phú Lâm, siêu thị Coop Mart và trường ...
21/01/2024
Quận 6, Hồ Chí Minh
3 tỷ 36 m²

0899345348

NHÀ MỚI Ở NGAY - THIẾT KẾ CỰC ĐẸP - GẦN PHAN HUY ÍCH, 2 TẦNG, HƠN 3 TỶ TÍ

Nhà mới hoàn thiện, thiết kế đẹp mắt đến mê lòng, chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng ngay từ cái nhìn đầu tiên. Với kết cấu vững chắc gồm 1 trệt và 1 lầu, không gian sống sạch sẽ, gọn gàng, phù hợp cho gia đình bạn. Vị trí ...
20/03/2024
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
3 tỷ 0 m²

0345000239

Nhà Bán MBKD Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Nhỉnh 19 tỷ

Nhà bán mặt bằng kinh doanh tại Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1 với giá nhỉnh 19 tỷ. Với diện tích 88m2 và diện tích xây dựng 160m2, ngôi nhà được thiết kế theo kiểu bê tông cốt thép gồm 1 trệt, 1 lầu và sân thượng, bao gồm 4 ...
21/01/2024
Quận 1, Hồ Chí Minh
19 tỷ 88 m²

0936372977

Cho thuê tầng văn phòng 120m2 Hồ Bá Kiện Quận 10, có tầng hầm giữ xe, thang máy, toà nhà mới. Chính chủ.

Chính chủ cho thuê văn phòng ngay mặt tiền tại trung tâm Quận 10, khu vực sầm uất và dễ dàng tiếp cận. Với dịch vụ bảo vệ 24/7 và tầng hầm để xe miễn phí cho 9 chiếc mỗi tầng, bạn sẽ hoàn toàn yên tâm khi làm việc tại đây. Xung ...
21/01/2024
Quận 10, Hồ Chí Minh
22 triệu/tháng 120 m²

0919403431 0913923164

Cho thuê Nhà căn hộ 123m2 Parkson Hùng Vương Quận 5. Phía trên Hùng Vương Plaza. 3 Phòng ngủ 2 toilet 1 phòng khách 1 phòng bếp. Chính chủ. Có nội thất.

Chính chủ cho thuê nhà, không qua trung gian. Nhà có vị trí thuận lợi, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Được trang bị đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay. Để biết thêm thông tin chi tiết và xem ...
21/01/2024
Quận 5, Hồ Chí Minh
22 triệu/tháng 123 m²

0919403431 0913923164

QUẬN 10.ĐƯỜNG 3/2.68M2.OTO. 13 TY. 5 TẦNG. 70TR/THANG

QUẬN 10.ĐƯỜNG 3/2.68M2.OTO. 13 TY. 5 TẦNG. 70TR/THANG

Khu vực VIP Quận 10, hẻm ô tô tránh 8m, mang đến cho bạn một cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Tôi xin giới thiệu một căn nhà 5 tầng đúc bê tông cốt thép, tọa lạc tại đường Ba Tháng Hai, với diện tích 68m2 (4.6 x 15), giá chỉ 13 tỷ. ...
07/08/2024
Quận 10, Hồ Chí Minh
13 tỷ 68 m²

0762167488

QUẬN 10. Cách Mạng Tháng 8. 40m2, Ngang 4m.nhỉnh 7 ty.ÔTÔ

QUẬN 10. Cách Mạng Tháng 8. 40m2, Ngang 4m.nhỉnh 7 ty.ÔTÔ

Bán nhà 1 sẹc chính chủ, sổ vuông vức hoàn công đầy đủ tại Quận 10, một trong những khu vực hot nhất hiện nay. Diện tích 40m2, với thiết kế 4 tầng (4 x 10), nhà gồm 4 phòng ngủ, 3 WC và sân thượng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu cho gia ...
07/08/2024
Quận 10, Hồ Chí Minh
7.9 tỷ 40 m²

0762167488

5 căn nhà quận bình tân gần ngã tư Hương Lộ 2 - Bình Trị Đông

Anh Chị đang tìm kiếm một ngôi nhà đáp ứng nhu cầu ở, kinh doanh hay đầu tư? Hãy liên hệ với tôi ngay hôm nay để được tư vấn và lựa chọn những căn nhà phù hợp nhất với yêu cầu của bạn. Với nguồn nhà phong phú từ các chủ nhà ...
21/01/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
5 tỷ 0 m²

0937737427 0937737427

ĐẤT HIẾM 5X20 NỞ HẬU 7M - 110M2 - NGUYÊN HỒNG - P1 - GÒ VẤP - XE HƠI QUAY ĐẦU TRƯỚC NHÀ - 8 TỶ HƠN

Cần bán lô đất hiếm 5x20m, nở hậu 7m, tổng diện tích 110m2, tọa lạc tại khu vực nguyên hồng, phường 1, Gò Vấp. Địa điểm lý tưởng cho xe hơi có thể quay đầu ngay trước nhà, nằm trong khu phân lô đồng bộ, rất thuận tiện cho việc ...
18/03/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.199 tỷ 110 m²

0397777888

Chính chủ Cần Bán lô góc tầng 1 lô 5 chung cư Phú Thọ Q11

Chính chủ Cần Bán lô góc tầng 1 lô 5 chung cư Phú Thọ Q11

Cần bán lô góc tầng 1 lô 5 chung cư Phú Thọ, quận 11 với diện tích 65m2, thiết kế thông minh gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm và 1 WC, cùng 2 ban công thoáng đãng. Căn hộ nằm ở tầng 1, thuận tiện cho việc di chuyển. Hướng Đông/Nam mang lại ...
21/01/2024
Quận 11, Hồ Chí Minh
2.6 tỷ 65 m²

0585395524

Bán nhà cấp 4 ở Mặt tiền đường số 2 giá chưa tới 1,8 tỷ diện tích 5x10

Gia đình tôi đang cần bán căn nhà cấp 4, với giá hấp dẫn chỉ 1,8 tỷ (có thương lượng). Căn nhà nằm ở vị trí mặt tiền, rất thuận tiện cho việc buôn bán nhỏ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi để kinh ...
02/02/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thỏa thuận 0 m²

0786763868

NHÀ 2 TẦNG BTCT, HẺM 3 GÁC AN NINH, 42m2, SỔ VUÔNG VỨC, QUANG TRUNG, G.VẤP, chỉ 3,7 tỷ

Nhà 2 tầng BTCT tọa lạc trong hẻm an ninh, chỉ cách mặt tiền đường Quang Trung, Gò Vấp một quãng ngắn. Diện tích sử dụng gần 50m2, với 2 phòng ngủ và 2 WC, đây là không gian lý tưởng cho gia đình bạn. Nhà được xây dựng kiên cố, sổ ...
20/01/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
3.70 tỷ 42 m²

0961918585

BIỆT THỰ GẦN 200 M2 - 8X20M - NỞ HẬU 12M - HOÀNG BẬT ĐẠT -P15 - TÂN BÌNH - 4 TẦNG - FULL NỘI THẤT - ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ - CHỈ 79TR/M2 - 14,X TỶ

Biệt thự sang trọng gần 200 m2 tại Hoàng Bật Đạt, P15, Tân Bình đang cần bán gấp. Với diện tích 8x20m và nở hậu 12m, ngôi nhà 4 tầng này được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay. Đặc biệt, ...
18/03/2024
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
14.999 tỷ 188 m²

0397777888