Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Chính chủ cho thuê toà nhà hầm, 6 tầng MT Trần Quang Diệu, KD đa ngành

Chính chủ cho thuê toà nhà hầm, 6 tầng MT Trần Quang Diệu, KD đa ngành- Vị trí ngay gần khu thương mại và dịch vụ sầm uất CMT8, Tô Hiến Thành, Công viên Lê Thị Riêng- DT: 80m2. Kết cấu: Hầm Trệt 5 Lầu. DTSD: 560m2. Thang máy. Phù hợp làm ...
03/03/2023
Quận 3, Hồ Chí Minh
52 triệu/tháng 75 m²

0849091998

Gỉam 1 tỷ bán nhà mặt tiền đường số 6 bình hưng hòa bình tân

04/03/2023
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
6.7 tỷ 90 m²

0355922058

Mặt tiền Chợ Thạch Đà đang được mang lại thuê 25 triệu/tháng.

trước mặt đường 59 phường 14 Gò Vấp. ngôi nhà đang mang lại thuê 25 triệu tháng. diện tích 5 x 20. căn nhà cáp 4 gọn quy hoạch. hoạt động nhiều lĩnh vực.
03/03/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
11.5 tỷ 100 m²

0777237237

BÁN NHÀ 2/ VÕ DUY NINH, P22, BÌNH THẠNH, 4.45 TỶ.

BÁN NHÀ 2/ VÕ DUY NINH, P22, BÌNH THẠNH, 4.45 TỶ.

BÁN NHÀ 2/ VÕ DUY NINH, P22, BÌNH THẠNH, 4.45 TỶ. # DIỆN TÍCH: 40M2, 4 * 11M. # KẾT CẤU: 1 TRỆT, 1 LẦU, BTCT, 2 PN, 3 WC. # Hẻm 3 gác cách hẻm xe tăng 10m. # Tiện ích: Giáp Q1, bán kính 300m không thiếu thứ gì, chỉ 3 phút qua Q1. # Pháp lý: ...
03/03/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
4.45 tỷ 40 m²

0933324963 0933324963

Cho Thuê Nhà NC 1T2L 4PN Gần Ngã Tư Thủ Đức

Cho Thuê Nhà NC 1T2L 4PN Gần Ngã Tư Thủ Đức

Mã Q9_101
03/03/2023
Quận 9, Hồ Chí Minh
13 triệu/tháng 200 m²

0911725525

Bán Nhà HXH Dương Bá Trạc, Quận 8, 114m2, 4 Tầng, Chỉ 9.6 Tỷ TL

Mô tả : + Diện tích : 6.6 x 17.2m + Kết cấu : 1 trệt không gian cực lớn để kinh doanh, 3 lầu, có 2 sân thượng, phòng khách, phòng bếp, 4 PN, 4 WC. + Hẻm xe hơi vào nhà ngủ và gần mặt tiền, 2 phút thông sang Quận 5, Quận 1 và Quận 10. + Sổ ...
03/03/2023
Quận 8, Hồ Chí Minh
9.60 tỷ 0 m²

0936213671

HXH Trần Văn Đang P11 Q3 ( 126m2 ) chỉ 12 tỷ 600 TL (100tr/1m2)

Cần bán nhà hẻm xe hơi Trần Văn Đang P11 Q3 - Diện tích: 7,5 x 14 ( nở hậu 9,5m ) = 126m2 công nhận đủ - Nhà cấp 4 tiện xây mới ( sổ đẹp ) - Vị trí đẹp, hẻm rộng thoáng mát, khu dân cư hiện hữu, ở hay xây căn hộ dịch vụ cho thuê ...
30/11/2024
Quận 6, Hồ Chí Minh
12.60 tỷ 126 m²

0911134393

CĂN HỘ DU LỊCH CÁCH BIỂN 100M TẶNG FULL NỘI THẤT NGAY TRUNG TÂM QUY NHƠN.

QUY NHƠN MELODY  - Chính sách cực hấp dẫn suất nội bộ dự án Quy Nhơn Melody .  - View biển và thành phố cực đẹp - Chính sách chiết khấu 40% -Tặng Full bộ nội thất cao cấp  - Quý khách hàng quan tâm liên hệ em để được hỗ trợ ...
03/03/2023
Quận 1, Hồ Chí Minh
1.4 tỷ 50 m²

0969890769

BIỆT THỰ VƯỜN DT KHỦNG, NGAY SUỐI TIÊN, CHỈ 12.5 TỶ

BIỆT THỰ VƯỜN DT KHỦNG, NGAY SUỐI TIÊN, CHỈ 12.5 TỶ

Biệt thự vườn đường 138 P. Tân Phú, TP Thủ Đức. - Diện tích Khủng : 230m2 (ngang 8m)-Tiếp cận các tiện ích trong 2,3 phút: Bến xe, trạm Metro, Bệnh viện, Trường học, Nhà thờ, khu du lịch,..... chỉ vài trăm bước chân sẽ đến Chợ..!- ...
03/03/2023
Quận 9, Hồ Chí Minh
12.5 tỷ 230 m²

0904702379

Mặt tiền Chợ Thạch Đà đang cho thuê 25 triệu/tháng.

Mặt tiền Chợ Thạch Đà đang cho thuê 25 triệu/tháng.

Mặt tiền đường 59 phường 14 Gò Vấp. Nhà đang cho thuê 25 triệu tháng. diện tích 5 x 20. nhà cáp 4 tiện xây dựng. kinh doanh đa nghành nghề.
03/03/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
11.5 tỷ 100 m²

0777237237

Bán căn hộ 4S Riverside TP Thủ Đức - 90m2 - 2PN - 3,89 tỷ. Lh:0989677778 – 0906422039

Bán căn hộ 4S Bình Triệu, đường số 17, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. - Thuận tiện duy chuyển Q1, Bình Thạnh và sân bay. - Diện tích căn hộ 90m2, lô E 05.03 Giáp Gigamail. - Hướng bancon và 2 phòng ngủ wiew sông, wiew Landmark, bancon ...