Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH NGUYỄN VĂN QUÁ, QUẬN 12, 709m2, ngang 20m, 70tỷ

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH NGUYỄN VĂN QUÁ, QUẬN 12, 709m2, ngang 20m, 70tỷ - Khu sầm uất nhất Nguyễn Văn Quá, chợ Cầu, giáo xứ Chợ Cầu, trường tiểu học Nguyễn Du.... kinh doanh đa ngành nghề....giáp ranh Gò Vấp, Tân Bình - Thuận tiện ...
24/04/2023
Quận 12, Hồ Chí Minh
70 tỷ 709 m²

0367824311

Bán đất Hẻm Ô TÔ Đường Nguyễn Thị Sóc X.Bà Điểm H.Hóc Môn, 78m2, Ngan 4m dài 20m, Chỉ cần 2.19 tỷ

Bán đất Hẻm Ô TÔ ĐƯỜNG Nguyễn Thị Sóc X.Bà Điểm H.Hóc Môn, 78m2, Ngan 4m dài 20m, Chỉ cần 2.19 tỷGần Đường Nguyễn Thị Sóc, Quốc Lộ 22Cạnh trung tâm văn hóa Q12Không quy hoạch, không lộ giớiHẻm XH 5m, xung quanh toàn nhà cao ...
31/07/2024
Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
2.19 tỷ 78 m²

CHO THUÊ 1PN RIÊNG BIỆT 57m2 FULL NT TẠI THE BOTANICA

CHO THUÊ 1PN RIÊNG BIỆT 57m2 FULL NT TẠI THE BOTANICA

Địa chỉ: 104 Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, TpHCM Diện tích: 57m2, thiết kế 1PN riêng biệt đầy đủ NT Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi đều miễn phí Giá thuê: 15tr/tháng đã bao gồm phí quản lý ...
24/04/2023
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
15 triệu/tháng 57 m²

Duy nhất1 căn 2pn-2wc cạnh Thủ Đức 1.5 tỷ, dọn vào ở ngay

Duy nhất1 căn 2pn-2wc cạnh Thủ Đức 1.5 tỷ, dọn vào ở ngay

Chỉ 1.5 tỷ/căn 2pn+2wc liền kề Phạm Văn Đồng, ngay Làng Đại học Thủ Đức. Bcons City là dự án tốt nhất của tập đoàn Bcons ở thời điểm hiện tại liền kề Thủ Đức theo trục đường Phạm Văn Đồng và Xa Lộ Hà Nội. Pháp lí ...
24/05/2023
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1.5 tỷ 55 m²

0975964343

Nhà mới hơn 2 tỷ gần 30m2, gần mặt tiền Nơ Trang Long,Bình Thạnh

Nhà mới hơn 2 tỷ, gần 30 m2, gần mặt tiền Nơ Trang Long, Bình Thạnh+ Nhà đẹp, mới, ban công thoáng mát. Kết cấu 2 tầng, 1 phòng ngủ, 2 vệ sinh. + Nhà 1 sẹc gần mặt tiền đường Nơ Trang Long. + Bán kính 200m tiện ích không thiếu gì từ ...
24/04/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
2.65 tỷ 28 m²

0382978576

Bán nhà MT KD hạ chào 14 tỷ, Trịnh Đình Trọng, Hòa Thạnh, Tân Phú, 420m2, ngang 19m.

Dành cho nhà đầu tư thông thái – Mặt tiền trung tâm Tân Phú – Ngang khủng 19m. Chỉ 78tr/m2 măt tiền. Bán nhà MT KD hạ chào 14 tỷ, Trịnh Đình Trọng, Hòa Thạnh, Tân Phú, 420m2, ngang 19m. + Dt: 19m x 22m. + Mặt tiền đường khu kinh ...
15/09/2024
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
33 tỷ 420 m²

0767855573

Bán Nhà Ngay Nguyễn Oanh Gò Vấp- 55m2 - 3 Lầu Kinh doanh đỉnh hơn 3 tỷ

Bán ngay Nguyễn Oanh Gò Vấp 55m2 3 Lầu - Kinh doanh đỉnh chỉ hơn 3 tỷ, hẻm gần 4m thông tùm lum, 2 căn ra hẻm xe tải đua CẦN TIỀN BÁN GẤP NHÀ GÒ VẤP - LH NGAY 0931 468 695 - CĂN NÀY QUÁ RẺ Kích thước 3.6x15= 55 m2 Thửa đất vuông vức không ...
24/04/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
3.25 tỷ 55 m²

0931468695

Bán ehome 3 64m2 giá rẻ 1 ty650 đã có sổ  vĩnh viễn , rẻ nhất thị trường,

Bán ehome 3 64m2 giá rẻ 1 ty650 đã có sổ vĩnh viễn , rẻ nhất thị trường,

Bán ehome 3 64m2 giá siêu rẻ đã có sổ hồng vĩnh viễn Giá 1 tỷ 750 , quyết định bán nhanh  chốt nhanh 1 tỷ650    
24/04/2023
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
1.65 tỷ 64 m²

0778885368

Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Thị Huê, diện tích lớn, ngang rộng, gần quốc lộ 22, khu Bà Điểm

Chính chủ gởi,   Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Thị Huê, diện tích lớn, ngang rộng, gần quốc lộ 22, khu Bà Điểm   Chi tiết:   Địa chỉ: Nguyễn Thị Huê, xã Bà Điểm, Hóc Môn   Diện tích 850m2, ngang 24m, dài 36m   + Nhà cấp 4 hiện ...
27/07/2024
Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
0 triệu 850 m²

0938861250

Bán mặt tiền Tô Hiệu - ngang rộng, sổ vuông vức, có thể xây được đến 24 tầng

Chính chủ gởi,   Bán mặt tiền Tô Hiệu - ngang rộng, sổ vuông vức, có thể xây được đến 24 tầng   Chi tiết:   Vị trí: mặt tiền Đường Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.   Diện tích: 40x50m, vuông vức, ~2000m2   - Đường rộng ...