Cho thuê nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Cực hiếm, mặt tiền khu tên lửa, Bình Tân, sát bên Aeon. chi hơn 9 tỶ  Nguồn: https://nhadat247.com.vn/cuc-hiem-mat-tien-khu-ten-lua-binh-tan-sat-ben-aeon-chi-hon-9-ty

Cực hiếm, mặt tiền khu tên lửa, Bình Tân, sát bên Aeon. chi hơn 9 tỶ Nguồn: https://nhadat247.com.vn/cuc-hiem-mat-tien-khu-ten-lua-binh-tan-sat-ben-aeon-chi-hon-9-ty

CỰC HIẾM, MẶT TIỀN KHU TEN LƯA MÀ CHỈ HƠN 9$, 4.5x20, 5 TẦNG, 6PN, CÓ PN TẦNG TRỆT ZALO 0978/169/198 - Nhà chuẩn, đẹp, không lỗi phong thuỷ, không quy hoạch - Khu an ninh. ở, kinh doanh đều sinh lời - Pháp lý chuẩn, sổ riêng - Chính chủ, miễn ...
05/05/2026
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
9.50 tỷ 90 m²

0978169198

BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 TỶ

BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 TỶ

BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 TỶ TL Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, dân cư hiện hữu Diện tích: 8m x 14m Đường trước đất rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái Vị trí thuận tiện, gần Cầu Long Kiểng, ...
05/05/2026
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
5.7 tỷ 80 m²

0963096440

Cho thuê nhà MT 3 lầu 112 Phan Văn Hân P17 Bình Thạnh tiện kinh doanh

Cho thuê nhà mặt tiền 3 lầu 112 Phan Văn Hân P17 Bình Thạnh tiện kinh doanh • Địa chỉ: 112 Phan Văn Hân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP.HCM. • Diện tích đất: 95,8 m2 (Ngang 4,4m x Dài ~21,5m - Đất nở hậu 4,45m). • Diện tích sàn sử dụng: ...
05/05/2026
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
50 triệu/tháng 251 m²

0000000001

BÁN CĂN NHÀ 3 TẦNG MT , Đường số 5, Phường AP.Vista, Quận 2

BÁN CĂN NHÀ 3 TẦNG MT , Đường số 5, Phường AP.Vista, Quận 2

1. Địa chỉ: MT , Đường số 5, Phường AP.Vista, Quận 2 2. Diện tích: 5,8m x 19m – Công nhận: 111,6m² 3. Kết cấu: T3T 4. Hướng: TB 5. HĐT: Không có 6. Pháp lý: SHCC 7. Giá bán: 30 tỷ ~ 269 triệu/m² LH 0933 985 116 A HƯNG XEM NHÀ
05/05/2026
Quận 2, Hồ Chí Minh
30.0 tỷ 111 m²

1902753659

BÁN 2 LÔ ĐẤT MT CHỢ TÂY HÒA, Q9 KD NGAY - NGAY NGÃ TƯ MK, PHUOC LONG A Q9

BÁN 2 LÔ ĐẤT MT CHỢ TÂY HÒA, Q9 KD NGAY - NGAY NGÃ TƯ MK Dt: 102.6m2/lô NGANG 4 X 25M . - 2 LÔ DT 205.3m (NGANG 8M x 25M) GPXD: HẦM, 5 TẦNG ạ Hiện tại lô đất đang mt đường chợ. Chưa xây có thể cho thuê đất. Đất mà gần Xa Lộ Hà Nội gần ...
05/05/2026
Quận 9, Hồ Chí Minh
11.0 tỷ 102 m²

1902753659

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ  MẶT TIỀN 870M2 ĐƯỜNG PHÚ CHÂU PHƯỜNG TAM PHÚ THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN 870M2 ĐƯỜNG PHÚ CHÂU PHƯỜNG TAM PHÚ THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN 870M2 MT ĐƯỜNG PHÚ CHÂU PHƯỜNG TAM PHÚ THỦ ĐỨC GIÁ TỐT 72 TỶ - Vị trí: Mặt tiền đường Phú Châu, Phường Tam Phú, Thủ Đức, TP Thủ Đức. + Đường sầm uất nhất Phường Tam Phú, đối diện 3 trường ...
05/05/2026
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
73.0 tỷ 870 m²

1902753659

NHÀ MT HOA LAN – PHAN XÍCH LONG – 4.5×11M – HẦM 4 TẦNG – CHỈ 16 TỶ

NHÀ MT HOA LAN – PHAN XÍCH LONG – 4.5×11M – HẦM 4 TẦNG – CHỈ 16 TỶ Vị trí đường Hoa Lan – khu Phan Xích Long, Phú Nhuận – khu VIP Rạch Miễu, trung tâm ẩm thực – kinh doanh sầm uất Thông tin chi tiết: Diện tích: 4.5 × 11m Kết cấu: ...
17/05/2026
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
16 tỷ 50 m²

0918739799

Thách thức đầu tư MT 20m gần Song Hành Q12 196m2 ngang 12m tặng GPXD 9 lầu+hầm 16 tỷ xíu.