Bán nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Nhà MT 41m2/NH, 7.5 tỷ đường Nguyễn Quyền P11Q8

Nhà MT 41m2/NH, 7.5 tỷ đường Nguyễn Quyền P11Q8

Nhà MT 41m2/NH, 7.5 tỷ đường Nguyễn Quyền P11Q8 - Diện tích : 3.86 x 10.54m. nở hậu 4.01m. + DT Đất : 41m2. + DT Sàn : 67m2. - Hiện Trạng : Nhà trệt, lửng còn ở tốt hoặc thích hợp cho ai có nhu cầu xây mới theo sở thích. Hiện đang có 3PN, ...
02/12/2022
Quận 8, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 41 m²

0949410410

Bán Nhà  linh chiểu  Thủ đức Giá chỉ 7,5 Tỷ  
 168m2  Ngang15m

Bán Nhà linh chiểu Thủ đức Giá chỉ 7,5 Tỷ 168m2 Ngang15m

 BÁN NHÀ NGAY ĐƯỜNG TÔ NGỌC VÂN – THỦ ĐỨC – GIÁ TẦM 7,5 Tỷ THƯƠNG LƯỢNG SÂU NẾU THIỆN CHÍ VỚI CHỦ NHÀ-          NHÀ CẤP 4 , 168m2 , NGANG KHỦNG 15m-          SÂN RỘNG RẢI ,THOẢI MÁI, -          DÃY PHÒNG TRỌ ĐANG ...
27/02/2023
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 168 m²

0854407778

Bán Nhà Hẻm 8m ngay Chợ Tân Hương (4,4x21m cấp 4) Phường Tân Quý, Quận Tân Phú

Bán Nhà Hẻm 8m, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú.- Diện tích: 4,4 x 22m  ( tổng 96m2 )- Nhà cấp 4, có gác lửng. ( có thể cho thuê ở, hoặc đập xây mới )- Sổ hồng riêng, chính chủ đang cần bán gấp.- Giá bán: 7,5 tỷ ( có ...
01/12/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 96 m²

0932622535

Bán gấp nhà Hẻm 7m Lê Thúc Hoạch Quân  Tân Phú 4.2*20m 2 Tầng dưới 8tỷ

Bán gấp nhà Hẻm 7m Lê Thúc Hoạch Quân Tân Phú 4.2*20m 2 Tầng dưới 8tỷ

+ Chủ cần tiền nên gấp bán nhanh nhà hẻm 7m đường Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, Tân Phú, kinh doanh tốt+ Diện tích rộng (4.2*20m) kết cấu 1 trệt 1 lầu BTCT kiên cố, chắc chắn, 3 pn, 2wc, nhà mới dọn vào ở ngay+ Hẻm oto 7m, KDC sầm uất, an ...
11/02/2023
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 84 m²

0983234016

BÁN NHÀ HẺM  XE HƠI NGUYỄN THIỆN THUẬT 4 TẦNG ĐÚC BTCT , DÒNG TIỀN 30TR/TH , QUẬN 3 CHỈ 7,5 TỶ TL

BÁN NHÀ HẺM XE HƠI NGUYỄN THIỆN THUẬT 4 TẦNG ĐÚC BTCT , DÒNG TIỀN 30TR/TH , QUẬN 3 CHỈ 7,5 TỶ TL

BÁN NHÀ HẺM  XE HƠI NGUYỄN THIỆN THUẬT 4 TẦNG ĐÚC BTCT , DÒNG TIỀN 30TR/TH , QUẬN 3 CHỈ 7,5 TỶ TL Nhà 1 trệt 3 lầu đúc btct , còn mới cứng , đang cho thuê 30tr/th , khu phân lô hẻm 4m , dân trí cao , sạch sẽ , hẻm thông Bàn Cờ , Nguyễn Đình ...
27/11/2022
Quận 3, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 35 m²

0799998588

Bán Nhà Đẹp Phan Huy Ích HXT 97m2 nhỉnh 7tỷ, Ngang 5.

Bán Nhà Đẹp Phan Huy Ích HXT 97m2 nhỉnh 7tỷ, Ngang 5.

 Bán Nhà Đẹp Phan Huy Ích HXT 97m2 nhỉnh 7tỷ, Ngang 5. ===== Mô Tả: + Diện Tích :5* 20, Hẻm 8m Nhựa Thông Thoáng. + kết cấu Nhà Cấp 4 mới đẹp ở ngay hay xây mới. +5 phút ra Phan Huy Ích 10 phút ra Cầu tham lương. + Pháp Lý Chuẩn, chủ ...
11/01/2023
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 97 m²

0388863807

Bán nhà hẻm nhựa 8m thông đường Tân Hương,DT:4.4x22m,cấp 4 giá 7.5 tỷ

(7.5 tỷ)Bán nhà đường Tân Hương,Phường Tân Qúy, Quận Tân Phú   - Diện Tích : 4.4m x 22m -Kết Cấu : cấp 4 gác lửng - Vị Trí:  đẹp thông thoáng sạch sẽ , xe hơi để trong hoặc ngoài thỏa mái, đường trước nhà 8m có vỉa hè, khu dân ...
25/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 96 m²

0904706288

Bán nhà Q8 Âu Dương Lân hẻm ô tô, cách 2 căn ra mặt tiền,4 lầu

ÂU DƯƠNG LÂN Q8-HẺM Ô TÔ-CÁCH 2 CĂN RA MẶT TIỀN-4 LẦU-NHỈNH 7 tỷ ( P_38)☘️Diện tích 34m2,ba mặt nên thoáng mát cả ngày ☘️Hẻm ô tô thông khắp nơi ☘️Kết cấu 4 tầng,4phòng ngủ,4WC chủ xây ở rất kiên cố
05/02/2023
Quận 8, Hồ Chí Minh
7.50 tỷ 34 m²

0946462737

Bán Nhà Tân Phú- Mặt Tiền Đường 10m-Lê Sát 52m2-7,5 tỷ

Bán Nhà Tân Phú- Mặt Tiền Đường 10m-Lê Sát 52m2-7,5 tỷ

-Nhà gần AEON MAIL Tân Phú 3’ đi xe. Thông qua đường Gò Giàu,Trương Vĩnh Ký,Tân Hương.v.v.Gần Trường Học Bệnh Viện, Nhà Thờ,bán kính 1km,khu vực sầm uất, đông dân cư.     -Nhà 1 trệt ,2 lầu + sân thượng, 4 PN, 5 WC, nhà mặt tiền có ...
29/12/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 53 m²

0834596886

Bán gấp nhà mặt tiền Lê Thị Riêng, quận 12, 88m2, 3 T, chỉ 7 tỷ 500tr

- Chủ cần bán gấp căn nhà tâm huyết cho những ai thiện chí. - Gọi ngay 0933966647 gặp KHA ( niềm nở - nhiệt tình – vui vẻ ). - Chuẩn diện tích: 5 x 17 = 85m2 ( chừa 3m làm sân để xe ). - Kết cấu: 3 tầng ( 4pn, 4wc ). - Nhà nằm mặt tiền ...
17/11/2022
Quận 12, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 88 m²

0933966647

Bán gấp nhà mặt tiền, Hà Huy Giáp, q12, 72M2, 4T, chỉ 7 tỷ 500tr.

- Gia đình tôi cần vốn làm ăn nên hạ chào 1 tỷ 500 triệu. Giá mới chỉ 7 tỷ 500 triệu. - Diện tích: 4 x 18 = 72M2 ( công nhận đủ ). - Kết cấu nhà 4 tầng BTCT với 4pn,5wc, phòng thờ,pk, sân thượng. - Vị trí: Nhà nằm ngay KDC Nam Long giáp ...
15/11/2022
Quận 12, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 72 m²

0933966647

GẤP BÁN NHÀ MỚI Ở NGAY MẶT TIỀN TÂN TRỤ P15 TÂN BÌNH, ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ NỞ HẬU 70M NHỈNH 7 TỶ

+ Diện tích 4.5 x 15.5m. + Kết cấu 1 Lửng, 3 lầu có sân thượng, gồm phòng khách, Bếp, Phòng sinh hoạt chung, 5 Phòng ngủ, 4 WC, Phòng thờ, Phòng giặt, Sân thượng trồng cây phơi đồ, ban công, giếng trời, cửa sổ sau vô cùng thoáng mát. + ...
01/03/2023
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
7.50 tỷ 0 m²

0919267365

BÁN NHÀ HẺM 7M LŨY BÁN BÍCH TÂN PHÚ, 4 TẦNG, NGANG 6.2X21, NHỈNH 7 TỶ

BÁN NHÀ HẺM 7M LŨY BÁN BÍCH TÂN PHÚ, 4 TẦNG, NGANG 6.2X21, NHỈNH 7 TỶ - Kết cấu nhà 3 Tầng.- Vị trí: gần Ngã Tư 4 Xã.- Thông qua các đường Bình Long, Hòa Bình, Lê Văn Quới, Phan Anh. Thoại Ngọc Hầu.- Dễ dàng di chuyển qua Quận 6, Quận 11, ...
14/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 120 m²

0789132655

NHÀ LÊ VĂN SỸ - QUẬN TÂN BÌNH – 4 TẦNG- NGANG 6,5M- 6 PHÒNG NGỦ- TẶNG FULL NỘI THẤT- NHỈNH 7 TỶ

  NHÀ LÊ VĂN SỸ - QUẬN TÂN BÌNH – 4 TẦNG- NGANG 5M- 6 PHÒNG NGỦ- TẶNG FULL NỘI THẤT- NHỈNH 7 TỶ +Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, sân thượng rộng, phòng nào, tầng nào cũng có cửa sổ rất thoáng mát, 1 phòng khách, 1 bếp, 6 phòng cực rộng, ...
03/01/2025
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 52 m²

0933783861

5.	HẺM XE TẢI ,ĐANG CHO THUÊ 30 TRIỆU/THÁNG,LÊ QUANG ĐỊNH,BÌNH THẠNH .40 (m2)  GIÁ CHỈ HƠN 7 TỶ

5. HẺM XE TẢI ,ĐANG CHO THUÊ 30 TRIỆU/THÁNG,LÊ QUANG ĐỊNH,BÌNH THẠNH .40 (m2) GIÁ CHỈ HƠN 7 TỶ

 Nhà kết cấu 5 lầu,gồm 9 phòng khép kín.đầy đủ nội thất  Khu vực trung tâm Sài Gòn,đường trải nhựa,xe tải tránh vi vu  Gía trị cho thuê còn 2 năm,giá 30 triệu/tháng  Thích hợp cho khách đầu tư giữ tiền,dòng tiền có sẵn ...
10/11/2022
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
7.50 tỷ 40 m²

0908093263 0908093263

Ngộp Bán Nhà Lạc Long Quân - Quận 11- hẻm xe hơi - 80m2 - 4 tấm BTCT đẹp

+ vị trí Lạc Long Quân - Tân Hoá Quận 11.+ 80m2 trệt 3 lầu , hai mặt hẻm xe tải thông pháp lý chuẩn không lộ giới quy hoạch, chia làm hai căn riêng vừa ở vừa cho thuê 8Tr / tháng.+ Chủ ngộp Bank giảm giá 1.5tỷ TL.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( ...
14/08/2024
Quận 11, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 80 m²

0969829889

Nhà 5 Tầng 80m2, Kênh Tân Hóa, Quận 6,2 Mặt Tiền, Hẻm Xe Tải Thông, Ngộp Bank Cần bán Gấp

CHỦ NGỘP BANK 4 TỶ CẦN BÁN RẤT RẤT RẤT GẤP - TỔNG HẠ CHÀO 1.3 TỶ CHỈ CÒN 7.5 TỶ. NHÀ MỚI 5 TẦNG MANG VALI VÀO Ở NGAY - HẺM XE TẢI CHỈ 8.X TỶ - NGỘP BANK 4 TỶ CẦN BÁN GẤP.   Mô tả: + diện tích 80m2, 5 Tầng, (5x140 + Nhà hai ...
08/11/2022
Quận 6, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 80 m²

0924983791

Bán nhà HXH Lê Trọng Tấn Tân Phú 92m2 chỉ 7.5 tỷ, cách 1 căn ra mặt tiền.

NHÀ MỚI SÁT MẶT TIỀN 92m2 - TIỆN KINH DOANH - BAO ĐẦU TƯ - Kết cấu: 2 tầng BTCT, ngang 4m, dài 23m. - Chủ tặng nền móng đã đúc kiên cố 5 tầng để tiện xây thêm. - Nhà 4PN, 3WC, Sân thượng trước nhà có mái che và rào chống trộm. - Hẻm ...
06/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 92 m²

0772999008

Bán nhà Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh.Chủ gấp bán giảm 750tr giá chào mới 7.5 tỷ, 84m2, Doanh thu 35tr trên tháng.

+ Giá tốt nhất ở Bình Thạnh, giá chỉ 89tr/m2 + Ngang 10.5m x dài 8.5m, sổ đẹp công nhận đủ 84.5m2. + Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT, tổng có 8 phòng đang cho thuê doanh thu 35tr/th. + Nhà vị trí gần chợ Cây Quéo, Nguyễn Văn Đậu, Phan Đăng ...
06/11/2022
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 84 m²

0932097597

Bán 2 mặt tiền Khu Bàn Cờ Nguyễn Sơn Tân Phú 60m2 7.5tỷ

Bán 2 mặt tiền Khu Bàn Cờ Nguyễn Sơn Tân Phú 60m2 7.5tỷ

Bán 2 mặt tiền Khu Bàn Cờ Nguyễn Sơn Tân Phú 60m2 7.5tỷ Nhà mặt tiền đường Khu Bàn Cờ Nguyễn Sơn Tân Phú siêu đẹp 12m , vỉa hè đậu xe, nhà đẹp. Diện tích 60m2, 2 tầng BTCT, 3 phòng ngủ. Sau nhà là hẻm ba gác thông thoáng. Vị trí ...
05/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
7.50 tỷ 60 m²

0899306823