Bán nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
NHÀ PHẠM VĂN CHIÊU, HXH .5M, NGANG GẦN 7M, 5PN, CHỈ 6 T.Ỉ TL

Nhà riêng tại 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh, đang chờ đón bạn! Địa chỉ: Nhà Phạm Văn Chiêu, hẻm xe hơi 5m, với diện tích rộng rãi. Diện tích trên sổ 74m2, chủ đang làm sổ mới với diện tích 80m2. Nhà sở hữu mặt tiền hẻm rộng ...
20/06/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 80 m²

0379203987

Nhà C4 Mới - Ngang gần 6m - Huỳnh Tấn Phát, Phú Mỹ, Quận 7 - HXH - SH, Chỉ 6 tỷ

Nhà riêng bán tại Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh. Tôi xin giới thiệu đến các bạn căn nhà C4 mới, nằm trên đường Huỳnh Tấn Phát, với diện tích 5.8 x 17m, sổ riêng và hẻm xe hơi rộng rãi. Căn nhà được thiết kế hiện đại, bao gồm 2 ...
17/06/2025
Quận 7, Hồ Chí Minh
6 tỷ 96 m²

0941547227

HXH Q3 yên lành sát Q1, vuông không dính quy hoạch lộ giới, sân thượng

Bán nhà riêng tại 11, Quận 3, Hồ Chí Minh – một cơ hội không thể bỏ qua. Ngôi nhà 4 tầng mới đẹp, được xây dựng với thiết kế thông minh, có tường rào và sân thượng thoáng mát, với 4 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh. Diện tích nền 44m2, ...
15/06/2025
Quận 3, Hồ Chí Minh
6 tỷ 44 m²

0767225497

HXH 1 sẹc Q3 mát mẻ thông sát Q1, ngang hơn 6m ở tốt kinh doanh tốt

Bán nhà riêng tại 11, Quận 3, Hồ Chí Minh, vị trí lý tưởng trong hẻm xe hơi rộng, chỉ một sẹc từ đường chính. Ngôi nhà tọa lạc trong khu vực mát mẻ, thuận lợi đi lại sang Quận 1, gần các trục đường Hoàng Sa, Trường Sa, CMT8 và ...
15/06/2025
Quận 3, Hồ Chí Minh
6 tỷ 51 m²

0767225497

Bán gấp nhà riêng 64m2, 4PN, 5WC tại Nguyễn Văn Quỳ, Q7, TP.HCM chỉ với 6 tỷ VND

Bán gấp nhà riêng tại Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh với diện tích 64m2, giá chỉ 6 tỷ VND. Ngôi nhà 4 tầng này được thiết kế thông thoáng, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi và 5 phòng tắm hiện đại, phù hợp cho gia đình đông thành ...
28/05/2025
Quận 7, Hồ Chí Minh
6 tỷ 64 m²

0767280026

Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 ngay sau trường Tiểu học Võ Thị Sáu

Nhà rộng rãi 80 m² (4x20) với thiết kế 1 trệt và 1 gác lửng, tọa lạc tại số 15/20 Đường số 9, Phường 16, Quận Gò Vấp. Ngôi nhà gồm 3 phòng ngủ thoáng mát, 2 toilet tiện nghi, giếng trời và sân trước đủ chỗ cho 4 xe máy, rất thích ...
25/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 80 m²

0703499503

Bán nhà Phan Huy Ích hẻm 8m, gần Emart Gò Vấp, ngang 4m, 3 tầng, chỉnh 6 tỷ nhỉnh

Cần bán gấp căn nhà đẹp ngay hẻm xe tải 8m trên đường Phan Huy Ích, phường 12, Gò Vấp, chỉ cách mặt tiền vài bước chân. Đây là một vị trí hiếm có, thuận tiện cho việc ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh online, với xe hơi đậu tận ...
24/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 60 m²

8478959686

HIẾM BÌNH THẠNH - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC - CHỈ NHỈNH 6TY

Nhà đẹp với thiết kế hiện đại, gồm 1 trệt và 1 lầu, sẵn sàng để bạn vào ở ngay. Với 3 phòng ngủ và 2 toilet, không gian rộng rãi và thoải mái cho cả gia đình. Đặc biệt, nhà nằm trong hẻm xe hơi, thuận tiện cho việc di chuyển và ...
20/05/2025
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
6 tỷ 55 m²

0931152905

NGANG KHỦNG 6.5M - HẺM XE HƠI - phân lô 4 tầng siêu đẹp, giảm ngay 100 triệu, giá chỉ 6.x tỷ tại Phường 11, Gò Vấp

Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh đang chờ đón bạn! Với vị trí thuận lợi, ngôi nhà nằm trong khu dân cư yên tĩnh, gần các tiện ích như chợ, trường học và công viên. Diện tích rộng rãi, thiết kế hiện đại cùng ánh sáng tự ...
17/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 0 m²

0384838841 0384838841

Bán nhà đẹp đường nguyễn văn quỳ q7 4 tầng hẻm thông thoáng 64m² sổ vuông

Cần bán nhanh căn nhà tuyệt đẹp tại đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7, nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho việc an cư hoặc đầu tư lâu dài. - Thông tin chi tiết: - Diện tích: 64m², sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ, ...
14/05/2025
Quận 7, Hồ Chí Minh
6 tỷ 64 m²

0961844039

Nhà mới Khuông Việt, đường 7m, Tân Phú, 62m2, 2 tầng, nhỉnh 6 tỷ

Đường 7m, nằm trong khu Bàn Cờ Khuông Việt, Lạc Long Quân, Hoà Bình, tiếp giáp với Q11, Q10 và Tân Bình, là vị trí lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, Công Viên Đầm ...
17/04/2025
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
6 tỷ 62 m²

0796.52.68.52

Bán nhà mặt tiền gần Luỹ Bán Bích, 6 x17m, 2 tầng, nhình 6 tỷ, hàng đầu tư

Căn nhà cho thuê lý tưởng với kết cấu 1 trệt, 1 lầu, gồm 6 phòng cho thuê, chỉ với giá 17 triệu/tháng. Với diện tích 4.4 x 17m, nở hậu 6.6m (diện tích công nhận 77m2), không gian này sẽ đáp ứng tốt nhu cầu của bạn. Nằm trên đường ...
17/04/2025
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
6 tỷ 0 m²

0796.52.68.52

Anh/chị đang sợ mua hớ, sợ mua nhầm căn, sợ mắc sai lầm cả đời?

Gò Vấp là một khu vực sôi động với nhiều lựa chọn về nhà ở, nhưng không phải căn nào cũng xứng đáng để đầu tư. Tôi hiểu rằng việc tìm kiếm một ngôi nhà phù hợp có thể trở thành một thách thức lớn, đặc biệt là giữa vô ...
15/04/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 65 m²

0931915549

Anh/chị không cần xem 20 căn mới chọn được 1.

Anh/chị không cần xem 20 căn mới chọn được 1.

Thị trường nhà đất Gò Vấp luôn sôi động với hàng trăm tin đăng mỗi ngày, nhưng không phải căn nào cũng đáng giá. Nhiều căn có vẻ đẹp bắt mắt nhưng ảnh chụp đã cũ, giá rẻ nhưng sổ chung, hoặc nằm trong những con hẻm ngoằn ...
15/04/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 65 m²

0934254357

Nhà Nát Mặt Tiền 30m – Kế KDC An Sương – Chỉ 6 Tỷ Cho 101m2!

Địa chỉ: Đông Hưng Thuận 02, P. Đông Hưng Thuận, Q.12 Diện tích: 101 m2 Giá bán: 6 tỷ (khoảng 59.4 triệu/m²) Pháp lý: Sổ vuông vức, chuẩn, nhà đất C4, tiện xây mới Nằm ngay tại ngã ba ĐHT 02, vị trí này gần KDC An Sương, công viên Cây ...
12/04/2025
Quận 12, Hồ Chí Minh
6 tỷ 101 m²

0915898908

Bán nhanh nền nhà phố KDC Phú Xuân – Vạn Phát Hưng

Bán nhanh nền nhà phố KDC Phú Xuân – Vạn Phát Hưng

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng nằm tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 2,5 km, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc an cư. Khu dân cư được quy hoạch đẹp mắt và chỉnh chu, với cầu Cần Giờ và cầu Phú ...
20/03/2025
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
6 tỷ 132 m²

0903447839

Tphcm,Q7, Tân Quy, Đường 79, 72m2  ngang 4 x 19m2 gia 6  tỷ,Hẻm xe hơi

Tphcm,Q7, Tân Quy, Đường 79, 72m2 ngang 4 x 19m2 gia 6 tỷ,Hẻm xe hơi

Nhà riêng cần bán tại Đường 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh, với giá 6 tỷ VND và diện tích 72m2. Ngôi nhà sở hữu lối vào rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển dễ dàng. Mặt tiền 4m rất thích hợp cho việc kinh doanh. Pháp lý ...
18/03/2025
Quận 7, Hồ Chí Minh
6 tỷ 72 m²

0906227839

TT Gò Vấp - Chợ Gò Vấp - ôtô - giá nhỉnh 6 tỷ Nguyễn Văn Nghi Gò Vấp

Nhà thấp tầng gần Chợ Gò Vấp đang chờ đón chủ nhân mới. Vị trí tuyệt vời chỉ mất 5 phút để đến Emart, Vincom Plaza và KDT Cityland Hill Park, cùng với giao thông thuận tiện chỉ 10 phút tới phường Bình Thạnh. Khu vực này dễ dàng ...
13/03/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 45 m²

0982760694

BÁN NHÀ ĐẸP QUẬN 6 - HƠN 86M2 -NỞ HẬU TÀI LỘC-THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI- XE HƠI ĐỖ CỬA - CHỈ 6 TỶ