Bán nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Nhà 6 tầng mới xây, thiết kế hiện đại - Gò Vấp

Nhà 6 tầng mới xây, thiết kế hiện đại - Gò Vấp

BIỆT THỰ MINI 6 TẦNG – THANG MÁY RIÊNG – FULL NỘI THẤT CAO CẤP Nhà mới tinh phong cách hiện đại – dọn vali vào ở ngay Diện tích: 52,4m² (4 x 13,1m) Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng 4PN – 3WC – 2 phòng master Có thang ...
12/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
9.50 tỷ 52.4 m²

0966798460

cần bán gấp siêu phẩm nhà 4 tầng- Tân phú giá chỉ 6.5 tỏi

cần bán gấp siêu phẩm nhà 4 tầng- Tân phú giá chỉ 6.5 tỏi

Cần bán gấp siêu phẩm nhà 4 tầng tại Tân phú. Diện tích 52.5m2- hẻm ô tô 8m- 4 tầng- ngang 4.6- dài 11.5. Giá công khai 6.5 tỷ. - Thực trạng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân thượng, bếp, phòng khách, 4 phòng ngủ, 3wc, có sân để xe - Có hẻm ...
03/04/2026
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
6.50 tỷ 52.5 m²

0847545157

Bán nhà cao cấp 3 lầu hẻm 1/ Nguyễn Văn Khối P11 Gò Vấp

Bán nhà cao cấp 3 lầu hẻm 1/ Nguyễn Văn Khối P11 Gò Vấp

- Ngang 4m x Dài 12.8m - Diện tích đất: 52.6 m² - Diện tích sử dụng: 50.5 m² - Hướng Tây - Hẻm xe ba gác 3.5m ( xe hơi không vào được ) Nhà mới xây thiết kế hiện đại gồm 1 trệt 3 lầu, công năng đầy đủ với phòng khách rộng, bếp ...
12/05/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.40 tỷ 52.6 m²

0000000001

Bán Đất Giá Chỉ 64tr/m2 Nằm Ngay Võ Văn Kiệt Chạy Vào 500m

Bán Đất Giá Chỉ 64tr/m2 Nằm Ngay Võ Văn Kiệt Chạy Vào 500m

Ngôi nhà của tôi tọa lạc trong khu vực tiện ích đa dạng, bao gồm nhà thuốc Long Châu, bách hóa xanh và Thế Giới Di Động. Chỉ mất từ 5 đến 10 phút di chuyển, bạn có thể đến Aeon Bình Tân, Bệnh Viện Triều An và Bến Xe Miền Tây. Nếu ...
25/06/2024
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
3.38 tỷ 52.88 m²

0901762817

CHỈ HƠN 8 TỶ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - HẺM 10M - 4 TẦNG - 4PN - HÀ HUY GIÁP

CHỈ HƠN 8 TỶ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - HẺM 10M - 4 TẦNG - 4PN - HÀ HUY GIÁP - Nhà mới 1 trệt 2 lầu và sân thượng, điện âm có 4PN,5WC, 1 Phòng khách, Phòng bếp rộng. Nhà mới đẹp chưa ai ở, công chứng dọn vào ở ngay. Chủ tặng toàn bộ ...
10/05/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8 tỷ 53 m²

0396336316

 NHÀ LÊ HỒNG PHONG Q10 – 5.3×10M – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ – 5 TẦNG – CHỈ 18 TỶ

Vị trí đẹp đường Lê Hồng Phong, Quận 10 – khu kinh doanh sầm uất, hẻm xe tải thông thoáng Thông tin chi tiết: Diện tích: 5.3m x 10m (53m²) – ngang hiếm, cực kỳ giá trị Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu Công năng: 5PN, 6WC – phù hợp gia ...
13/05/2026
Quận 10, Hồ Chí Minh
18 tỷ 53 m²

0918739799

BÁN NHÀ KDBB ĐƯỜNG 8M XE QUA LẠI CHỈ 5.99 TỶ

BÁN NHÀ KDBB ĐƯỜNG 8M XE QUA LẠI CHỈ 5.99 TỶ

BÁN NHÀ KDBB ĐƯỜNG 8M XE QUA LẠI CHỈ 5.99 TỶ • 4.5 x 12m (~54m²) • Trệt + 1 lầu – 2PN, 2WC • Hẻm xe hơi 8m thông – di chuyển thuận tiện • KDC an ninh – nhà cao tầng đồng bộ • Giáp Quận 7 – cách Phú Mỹ Hưng ~5 phút Giá: 5.99 ...
25/04/2026
Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
tỷ 53 m²

0963096440

NHÀ ĐẸP - HXH DƯƠNG CÁT LỢI - GIÁP QUẬN 7 – 4PN – 6.2 TỶ

NHÀ ĐẸP - HXH DƯƠNG CÁT LỢI - GIÁP QUẬN 7 – 4PN – 6.2 TỶ

NHÀ ĐẸP - HXH DƯƠNG CÁT LỢI - GIÁP QUẬN 7 – 4PN – 6.2 TỶ • 4.8 x 11m (~53m²) • Trệt + 2 lầu – 4PN, 5WC • Hẻm xe hơi thông – di chuyển thuận tiện • KDC an ninh – nhà cao tầng đồng bộ • Giáp Quận 7 – cách Phú Mỹ Hưng ~5 ...