Bán nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán nhà MẶT TIÊN KINH DOANH + ĐỊA CHỈ: 141 Phan Xích Long, P.2, Quận Phú Nhuận LH:0931312365

+ ĐỊA CHỈ: 141 Phan Xích Long, P.2, Quận Phú Nhuận + Diện tích: 8x16+ DTCN: 128m2 + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu+ Hướng: Đông Bắc+ GIÁ: 70 tỷ + Đường (Rộng): 40m+ ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM: Nhà MT khu VIP Phan Xích Long ☎️ LH: ...
28/12/2022
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
70 tỷ 128 m²

0937726485

CĂN HỘ THỦ ĐỨC MOONLIGHT AVENUE, 1PN+ giá 1.5 tỷ/CĂN. CHIẾT KHẤU 56%. NỘI THẤT CAO CẤP.CĐT HƯNG THỊNH

Tập đoàn Hưng Thịnh mở bán căn hộ Moonlight Avenue ngay ngã tư Bình Thái (Trạm ga Bình Thái) *Moonlight Avenue sở hữu vị trí độc tôn liền kề tuyến Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên * ->Tọa Lạc: Mặt tiền Vành Đai 2, Phường Trường ...
29/12/2022
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1.8 tỷ 69 m²

0346049987

Chính chủ bán nhà Mặt tiền ngang4.5m, Kinh doanh, Canh căn góc đ 79, Tân Quy,Quận 7

QUẬN 7
31/12/2022
Quận 7, Hồ Chí Minh
6.8 tỷ 32 m²

0937643716

CƠ HỘI SỞ HỮU LÔ ĐẤT XÂY BIỆT THỰ SIÊU HIẾM TẠI QUẬN 1 VỚI GIÁ QUẬN 2  .20MX20M. GIÁ DƯỚI 100 TỶ.

CƠ HỘI SỞ HỮU LÔ ĐẤT XÂY BIỆT THỰ SIÊU HIẾM TẠI QUẬN 1 VỚI GIÁ QUẬN 2 .20MX20M. GIÁ DƯỚI 100 TỶ.

Thị Trường BĐS Như Những Vòng Quay ĐẾN VÒNG QUAY BÃO TỐ Nhiều Người Sợ Hãi Bỏ Chạy.  Nhiều người lại thấy đây là cơ hội để mua BĐS mình muốn vì khi thị trường phát triển thì họ lại không mua được giá trị thực của nó.
28/12/2022
Quận 1, Hồ Chí Minh
5 triệu 20 m²

0911331131

Khu VIP hẻm nhựa 8m Tân Sơn Nhì 4x18m 2 lầu ST mới đẹp

Khu VIP hẻm nhựa 8m Tân Sơn Nhì 4x18m 2 lầu ST mới đẹp

Khu VIP hẻm nhựa 8m Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú DT: 4x18m 2 lầu ST mới đẹp Dân trí cao, văn minh lịch sự Bán giá: 9.2 tỷ TL Tel. 0938161559 - Khương Tân
28/12/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
9.2 tỷ 72 m²

0938161559

BÁN CĂN HỘ MOONLIGHT AVENUE NGÃ TƯ BÌNH THÁI TP THỦ ĐỨC GIÁ 1.1TỶ - 2.7 TỶ/CĂN. CHIẾT KHẤU 56% FULL NỘI THẤT.

29/12/2022
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1.5 tỷ 51 m²

0961413902

Bán Nhà Hẻm xe tải Gò Vấp, 42m2 Cực Rẻ BTCT ngang khủng

Bán Nhà Hẻm xe tải Gò Vấp, 42m2 Cực Rẻ BTCT ngang khủng

Bán Nhà Hẻm Xe Tải Gò Vấp, Vuông vức, Cực Rẻ, Nhỉnh 3 Ty TL Bán Nhà Đường Nguyễn Văn Lượng Gò Vấp, đối diện City Land Mô Tả: Nhà vuông vức, ngang 4m dài 11m BTCT, 2PN, đầy đủ tiện nghi Vị trí: Toạ lạc trên con đường Nguyễn ...
28/12/2022
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
3.30 tỷ 42 m²

0931468695

Bán Nhà Riêng 3 Tầng, 3PN, đường Dương Bá Trạc, P1, Q8 Giá 4Ty300

- Nhà chủ xây dựng bê tông cốt thép kiên cố chắc chắn, 3PN, 3WC, phòng khách, phòng bếp đầy đủ tiện nghi. - Nhà nằm trong hẻm trước nhà 3M, sạch sẻ thoáng mát, khu vực cao ráo an ninh - Nhà Mới đẹp lung linh, vào ở ngay, phù hợp cho Vợ ...
28/12/2022
Quận 8, Hồ Chí Minh
4.30 tỷ 35 m²

0962931613

Giá đầu tư-46m2-Ngang 6m-2  tầng -Nở hậu-Hẻm ô tô-Ngã tư MK Nam Hòa-PLA-2.6 tỷ.

Giá đầu tư-46m2-Ngang 6m-2 tầng -Nở hậu-Hẻm ô tô-Ngã tư MK Nam Hòa-PLA-2.6 tỷ.

2,6 TỶ - 46M2 - NGANG 6M, NỞ HẬU - SÁT MẶT TIỀN - HẺM Ô TÔ ĐẾN CỔNG - 2 TẦNG BTCT Ở NGAY - KHU SẦM UẤT 45M2 - Ở & ĐẦU TƯ – 0938162784. -Nhà BTCT cách 1 căn ra mặt tiền còn mới ở ngay. -Công năng dư dùng cho gia đình. -Vị trí ngay ngã ...
28/12/2022
Quận 9, Hồ Chí Minh
2.6 tỷ 46 m²

0938162784

Căn hộ cao cấp Moonlight Avenue trung tâm thành phố Thủ Đức, TT 0.5%/ tháng

CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING CĂN HỘ CAO CẤP MOONLIGHT AVENUE TẠI TP THỦ ĐỨC, HCM Giá chỉ từ 68 triệu/m2 BOOKING 100TR/CĂN +CHỈ 16% KÝ HĐ đợt 1 +CHỈ 1%/ 2THÁNG +100 KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN CK NGAY 3% +THANH TOÁN VƯỢT 30% +1% , 51%+2% , 70%+3% +THANH TOÁN ...
28/12/2022
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
2.30 tỷ 34 m²

0908623013

Bán nhà Tân Bình, khu VIP Bàu Cát, 5 tầng, 74m2, chỉ 7 tỷ 9999 triệu, Ở NGAY

Nhà MỚI ở ngay 5 tầng, 74m2, chỉ 7 tỷ 9999 triệu. Chủ tặng toàn bộ Nội thất cao cấp. Hãy Gọi ngay: 0902 242 997 - Mr Thắng – Nhiệt tình, vui vẻ Cam kết thông tin thật 100% . Diện tích: 74m2. Mặt tiền rộng 5m hiếm. . Kết cấu: trệt, ...
28/12/2022
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
8 tỷ 74 m²

0902242997

Bán nhà Đường Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức, 2 tầng, 4 phòng ngủ, 70m2.

- Diện tích: 70m2, ngang 5m, dài 14m. - Kết cấu: 2 tầng , 4 phòng ngủ, diện tích đủ sinh hoạt rộng rãi, thoải mái. - Dọn vào ở liền, sơn sửa lại một ít là mới tinh, kết cấu bê tông cốt thép, chắc chắn. Ngoài ra còn nhiều nhà ngon ...
28/12/2022
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
3.79 tỷ 70 m²

0356032996

CHỦ NGỘP BANK THƯƠNG LƯỢNG MẠNH - Giá 4Tỷ1 Xuân Thới Thượng, Hóc Môn

CHỦ NGỘP BANK THƯỢNG LƯỢNG MẠNH Giá 4Tỷ1 Xuân Thới Thượng, Hóc Môn + Dt: 5,4x15 (80m2) + Khu vực dân cư mới xã Xuân Thới Thượng, + Đường trước nhà 5m vỉa hè 2m. Khu nhà xây đồng bộ nên rất Vip. + Cách mặt tiền đường Phan Văn ...
28/12/2022
Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
4.10 tỷ 80 m²

0707025813

Nhà Đẹp Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Bình, 28m2, 3 Tầng, Giá Rẻ

Nhà Đẹp Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Bình, 28m2, 3 Tầng, Giá Rẻ

+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu + 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 Wc + Hẻm rộng thông thoáng + Vị trí siêu đắc địa trung tâm của trung tâm đi chuyển đi sân bay hoặc vào Quận 1 rất thuận tiện ——————————— + Chủ đi định ...