Bán nhà đất tại Hồ Chí Minh

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Hẻm tiện ích Nguyễn Văn Khối, 40 m2, HXH, giá 3.6 tỷ

Hẻm tiện ích Nguyễn Văn Khối, 40 m2, HXH, giá 3.6 tỷ

+ Kết cấu 2 tầng, 2 PN, 2 WC và ban công. + Hẻm xe hơi tới nhà, hẻm rộng và thoáng. + Tiện ích xung quanh nhà đầy đủ sầm uất. + Sổ hồng chính chủ, công chứng mua bán ngay trong ngày. Giá chỉ 3.6 tỷ thương lượng. + Liên hệ A.Ngọc nhà ...
29/08/2022
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
3.6 tỷ 40 m²

0816473059

Chưa đến 3 tỷ, Huỳnh Thị Hai, 48 m2, 2 tầng, giá 2.75 tỷ.

Chưa đến 3 tỷ, Huỳnh Thị Hai, 48 m2, 2 tầng, giá 2.75 tỷ.

+ Hiện trạng 2 tầng, 2 PN, 2 WC và sân để xe. + Hẻm an ninh, thoáng và sạch sẽ.. + Gần nhà là siêu thị Metro, trường học các cấp, bệnh viện Quận 12, trung tâm văn hoá thể thao,…. + Sổ hồng vuông như A4, pháp lý rõ ràng. + Giá 2.75 tỷ ...
29/08/2022
Quận 12, Hồ Chí Minh
2.75 tỷ 48 m²

0816473059

Nhà ngay Đường Số 1 trệt 2 lầu hẻm 6m nhựa SHR

Nhà ngay Đường Số 1 trệt 2 lầu hẻm 6m nhựa SHR

Cần bán nhà ngay ngã tư Lê Trọng Tấn với Phạm Đăng Giảng Giá 2 tỷ 6 thương lượng mạnh Dt: 3x9m DTSD: 110m2 Gồm: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 3WC Gần chợ, trường học, siêu thị Aeon, KCN Tân Bình, KCN Vĩnh Lộc SHR hoàn công ...
29/08/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
2 tỷ 27 m²

0393418245

Bán đất thổ cư chính chủ hẻm đường 12 phường Tam Bình, quận Thủ Đức

Bán đất thổ cư chính chủ hẻm đường 12 phường Tam Bình, quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 4.2 Tỷ- 0918709180 Diện tích: 62,1 m². Giá bán: 4,2 tỷ. Thương lượng nhẹ với người có thiện chí. + Đất vị trí đẹp. Đường hẻm rộng ...
29/08/2022
Tp Thủ Đức, Hồ Chí Minh
4.20 tỷ 62 m²

0901767963

Dự án FIFA City mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh sắp mở bán - hot nhất khu Nam Sài Gòn

Đừng bỏ lỡ dự án được quan tâm nhất Bình Chánh năm 2022 - FIFA City - sắp mở bán Dự án FIFA City - chủ đầu tư FIFA INVEST tọa lạc tại vị trí đại lộ Nguyễn Văn Linh - Quản Trọng Linh, cửa ngỏ chợ Bình Điền, Bình Chánh, là một ...
29/08/2022
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
3 tỷ 65 m²

0706666520

TÂN BÌNH GIÁ BÌNH TÂN - KHU VỰC TOÀN NHÀ CAO TẦNG - 73M2 - CHỈ 67TR/M.1 CĂN DUY NHẤT !

√ Nhà gần mặt tiền đường Cống Lở P.15 giao thông Phạm Văn Bạch vs Phan Huy Ích .Khu đang phát triển đô thị mạnh . √ Kết cấu BTCT 2 tầng 3PN 2WC, có phòng ngủ trệt. √ Ngang 4m chuẩn dài 18.5m .Tổng công nhận 73m2 không lộ giới . √ ...
29/08/2022
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
49.5 tỷ 73 m²

0933416822

Nhà 2 tầng_BTCT_Mới, Đẹp_Rẻ HXH đỗ cửa_44m2_GẦN 5 TỶ. Ni Sư Huỳnh Liên

- Nhà mới 1 trệt, 1 lầu đúc BTCT kiên cố - DT: 4 X 11, công nhận đủ - Hẻm xe hơi đỗ cửa, hẻm sạch sẽ, thông thoáng mát - Nhà gần công viên Thái Thị Nhạn , BHX, siêu thị, cửa hàng tiện lợi,... - Không bị lỗi phong thủy hay quy ...
29/08/2022
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
4.90 tỷ 44 m²

0707060920 0707060920

Bán nhà 3 tầng 40m2 ngay mặt tiền Lạc Long Quân_P8_Tân Bình, 6.45 tỷ

- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 3 pn, 3 wc - DT: 3.8 X 10.2 cn đủ - Hẻm trước nhà 5 Mét, thông thoáng, sạch sẽ - Khu dân cư thân thiện, hàng xóm hòa đồng - Cách 4 căn ra mặt tiền Lạc Long Quân - Chủ nhà tặng lại toàn bộ nội thất trong nhà - Sổ ...
29/08/2022
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
6.45 tỷ 40 m²

0707060920 0707060920

Bán nhà mới ở ngay 40m2 HXH, 5.5 tỷ, Lý Thường Kiệt, Tân Bình

- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2pn, 2pk - DT: 4 X 10 cn đủ - HXH lý thuyết, sạch sẽ, thông thoáng - Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện - Cách chợ ông địa 200 mét, 300 mét ra chợ vải - Giáp với quận 10, quận 11 - Pháp lý chuẩn, công ...